Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

boxdoge vào hem dc gòi bác ơi

boxdoge vào hem dc gòi bác ơi
bảo trì thôi ấy mà
cho e hỏi ví nào giao dịch bit thuận lợi và nhanh nhất ạ, e chuyển từ block chain vào polo mà tuần r k đc :eek:
blockchain giờ phí thấp chuyển hay nghẽn lắm. Mình có cập nhật cách chuyển live ở phần spoiler TRADE tại #1 rồi. Từ đó về sau thì ví polo chỉ tốn phí 10k sts

bảo trì thôi ấy mà

blockchain giờ phí thấp chuyển hay nghẽn lắm. Mình có cập nhật cách chuyển live ở phần spoiler TRADE tại #1 rồi. Từ đó về sau thì ví polo chỉ tốn phí 10k sts
Em mà biết sớm đỡ mất 5,5% cho btc-e :confused:

Okpay của thằng btc-e thì 2% rẻ hơn live 4.5% , tuy nhiên PM vẫn là thông dụng nhất :oops: btc-e thì lợi thế về BTC-E

uhm nè, mới chỉ được trả bitcoin đợt trước thôi à , doge với lite chưa thấy luôn, chờ tiếp vậy hihi

nghèo quá anh ạ, ko có tiền ôm coin
dục tốc bất đạt, đừng gấp gáp làm gì, đợi thu vốn về mà chơi chứ đừng để bị xoáy vào ham hố , ko phải lúc nào cũng thuận lợi 1 mạch đâu, phải có những giai đoạn nằm gai nếm mật chứ ai cũng thuận lợi hết thì lấy ai khó khăn cho :)

dục tốc bất đạt, đừng gấp gáp làm gì, đợi thu vốn về mà chơi chứ đừng để bị xoáy vào ham hố , ko phải lúc nào cũng thuận lợi 1 mạch đâu, phải có những giai đoạn nằm gai nếm mật chứ ai cũng thuận lợi hết thì lấy ai khó khăn cho :)
vâng ạ, em không gấp nữa

ý mình là balance ở epay của bạn rút bao nhiêu ? bit doge hay lite ? có thể có 500 đ hình ảnh đc ko

đây nè bác, bác biết sao mà nó ko pay ko

đây nè bác, bác biết sao mà nó ko pay ko

bạn rút có hơn 10k sts, ít quá nó ko pay liên đâu, tuy nó khi số tối thiểu có thể rút 10k nhưng bạn cứ nên để > 100k hay rút, nhiều lệnh lắt nhắt, nó ko tính phí gửi nên nó gộp lệnh pay nhiều 1 lần, pay lắt nhắt nó phải gom lệnh lại mới pay, nên nó cứ delay hoài thôi

bạn rút có hơn 10k sts, ít quá nó ko pay liên đâu, tuy nó khi số tối thiểu có thể rút 10k nhưng bạn cứ nên để > 100k hay rút, nhiều lệnh lắt nhắt, nó ko tính phí gửi nên nó gộp lệnh pay nhiều 1 lần, pay lắt nhắt nó phải gom lệnh lại mới pay, nên nó cứ delay hoài thôi
vậy bây giờ trang này phải đợi 100k mới rút hả anh

rút ra thì sao bác?

rút bit từ polo bao nhiêu cũng chỉ tốn phí duy nhất 10k sts , thời gian hoàn thành từ 10 phút đến max 4h xong , tài khoản polo chưa xác minh thì 1 ngày rút đc max 2k $, đã xác minh thì rút đc 25k $

em verify mấy ngày rồi vẫn chưa được anh ạ

thứ tự ưu tiên của nó là hộ chiếu, bằng lái, cmnd, chú very = cái gì , có cả bước up cả hình ảnh mình cầm ID chụp nữa đó

rút bit từ polo bao nhiêu cũng chỉ tốn phí duy nhất 10k sts , thời gian hoàn thành từ 10 phút đến max 4h xong , tài khoản polo chưa xác minh thì 1 ngày rút đc max 2k $, đã xác minh thì rút đc 25k $
rút từ polo ra ví nào bác? với cả e đang xài nhiều ví muốn chuyển vào polo trade thì chuyển từ ví nào vào ạ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,300
170,433
Latest member
leanhtuan

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom