Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

tại em thấy nó đòi hóa đơn cùng địa chỉ cmnd, cái này em kiếm ko ra =)) :(
như trên, ngoài ra còn có thể veri = giấy đăng ký kết hôn or hợp đồng lao động, miễn địa chỉ có giấu đỏ trùng khớp với địa chỉ trên bằng lái or cmnd là ok

dục tốc bất đạt, do chú tất tay vào 1 đồng nên cảm giác bị bó chân 1 chỗ thôi, mà giá bình quân của chú mua các lần là bao nhiêu, nếu ko muốn thì giờ xả hết cũng đang lời rồi đấy, nếu ổn ổn cứ chia ra có phần dự trữ sẽ ko nhàm chán

PM đâu có gì phức tạp đâu, PM nạp rút đơn giản, veri cũng đơn giản mà

em mua lần đầu giá 558 ,rồi anh nói mua thêm lúc giảm mua được 498, lần sau nạp thêm mua được giá 410 , trung bình là 488 á anh

em mua lần đầu giá 558 ,rồi anh nói mua thêm lúc giảm mua được 498, lần sau nạp thêm mua được giá 410 , trung bình là 488 á anh
đừng nói với anh là chú tính trung bình giá = cộng lại chia 3 nhé =))

mỗi lần chú mua giá khác nhau nhưng số lượng = nhau hết thì mới tính kiểu đó được chứ nếu mỗi lần giá khác tiền khác, rẻ mua nhiều mà đắt mua ít tính bình quân kiểu đó chật lất nhé, chú vào https://poloniex.com/tradeHistory nhập coin/ BTC rồi chọn analyze thì sẽ ra đc Average Buy Price , đó là giá bình quân chú mua , tương tự nếu bán nhiều lần cũng sẽ có bình quân giá bán Average Sell Price , chưa bán hết thì âm , lời lỗ nó cũng tính cho chú ở đó luôn chỗ Profit/Loss , chơi sao mà chỗ đó toàn màu xanh là đẹp :cool:

rẻ hơn nếu chú mua bằng PM có sẵn chứ nếu bỏ tiền việt mua PM xong mới nạp cũng lợi ko bao nhiêu
vào thấy nó bị thế này :
Exchange is undergoing scheduled maintenance!
Programmers are arduously working on the update, but hardly get it done in less than an hour. Sorry for inconvenience, we don't like it too . And don't worry, your orders and funds are in safe.

liệu có đợi lâu k bác?

vào thấy nó bị thế này :
Exchange is undergoing scheduled maintenance!
Programmers are arduously working on the update, but hardly get it done in less than an hour. Sorry for inconvenience, we don't like it too . And don't worry, your orders and funds are in safe.

liệu có đợi lâu k bác?

in less than an hour

And don't worry, your orders and funds are in safe

đừng nói với anh là chú tính trung bình giá = cộng lại chia 3 nhé =))

mỗi lần chú mua giá khác nhau nhưng số lượng = nhau hết thì mới tính kiểu đó được chứ nếu mỗi lần giá khác tiền khác, rẻ mua nhiều mà đắt mua ít tính bình quân kiểu đó chật lất nhé, chú vào https://poloniex.com/tradeHistory nhập coin/ BTC rồi chọn analyze thì sẽ ra đc Average Buy Price , đó là giá bình quân chú mua , tương tự nếu bán nhiều lần cũng sẽ có bình quân giá bán Average Sell Price , chưa bán hết thì âm , lời lỗ nó cũng tính cho chú ở đó luôn chỗ Profit/Loss , chơi sao mà chỗ đó toàn màu xanh là đẹp :cool:

em gà quá, Average Buy Price: 459 anh ạ, bây giờ bán cũng có lời rồi , mà em để theo anh nói luôn ạ, tks anh nhiều

em gà quá, Average Buy Price: 459 anh ạ, bây giờ bán cũng có lời rồi , mà em để theo anh nói luôn ạ, tks anh nhiều
hãy ráng chờ xem :)

vẫn chưa vô đc bác ạ :eek:.... à cho e hỏi chút về cách đặt lệnh stop-limit khi mua và bán trên polo là ntn ạ?
lệnh đó là cắt lỗ và chốt lời sẵn nếu ko rảnh onl, nói chung là ko cần bận tâm làm gì. nó thuộc dạng nâng cao, đồng chí cơ bản thì cho next đi

dump rồi đang canh nhảy vô :confused: đó là lệnh sell còn lệnh buy bác? có thể đặt trc giá mua vào k? chuyển qua polo có thể chuyển úsd k bác?

Last edited:
dump rồi đang canh nhảy vô :confused: đó là lệnh sell còn lệnh buy bác? có thể đặt trc giá mua vào k? chuyển qua polo có thể chuyển úsd k bác?

1. stop limit bao gồm cả mua và bán ,mua thì định trc mua khỏi hớ hoặc hớ trong khoảng từ bao nhiêu đến bao nhiêu do mình đặt trc, bán thì chốt lời và cắt lỗ tự động mà , còn mua bán độc lộc thì bên trái và bên phải, đặt chờ khớp lệnh .

2. có thế dùng usdt

1. stop limit bao gồm cả mua và bán ,mua thì định trc mua khỏi hớ hoặc hớ trong khoảng từ bao nhiêu đến bao nhiêu do mình đặt trc, bán thì chốt lời và cắt lỗ tự động mà , còn mua bán độc lộc thì bên trái và bên phải, đặt chờ khớp lệnh .

2. có thế dùng usdt
là withdraw usd xong điền ví usdt ở polo vào chính là mã hash đúng k bác ý e là chuyển usd từ live sang polo đc không chứ bit ở sàn live đang đắt quá đổi sang xong chuyển qua polo giá bit đang giảm lỗ nhiều...

Last edited:
là withdraw usd xong điền ví usdt ở polo vào chính là mã hash đúng k bác ý e là chuyển usd từ live sang polo đc không chứ bit ở sàn live đang đắt quá đổi sang xong chuyển qua polo giá bit đang giảm lỗ nhiều...

sàn live đừng mua bit mà mua coin khác, mình thường mua doge từ doge ở live chuyển qua doge ở polo, sau đó nếu muốn có bit thì bán doge đi :)

sàn live đừng mua bit mà mua coin khác, mình thường mua doge từ doge ở live chuyển qua doge ở polo, sau đó nếu muốn có bit thì bán doge đi :)
thanks bác fee doge rẻ thiệt mà đợi mail bọn live này lâu quá 20p chưa thấy mail ==! bit từ 2250 lại lên 2325 rồi

Announcements

Forum statistics

Threads
418,511
170,602
Latest member
NAMHAIRTT

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom