Tổng hợp các site Nga đầu tư và kiếm rub free

Reactions
234
MR
0.000
Chào mọi người, mình xin tổng hợp những site mình đang đầu tư và kiếm rub free ở topic này. Ai có hứng thú với RUB Nga thì có thể tham gia ạ, ref mình càng tốt mình cảm ơn nhiều :popo_big_smile:
Những site của Nga mọi người cũng đã biết nó khá uy tính và chạy được lâu, dù lãi ít, gom free cũng không đc nhiều nhưng góp gió thành bão các bác ạ :popo_matrix:
Vốn mình bỏ ra cũng ít nên chơi tàn tàn free như vậy cũng ổn :popo_feel_good:

Những site cần đầu tư số tiền nhất định để có thể rút tiền
Nhập số ví Payeer để đăng nhập - Min dep 1 RUB - Lãi 9.5%/ngày - Min rút 1 RUB
Mình đã dep 10 RUB
Link ref:

Nhập số ví Payeer để đăng nhập - Min dep 1 RUB - Lãi 25%/ngày - Min rút 1 RUB
Mình đã dep 10 RUB
Link ref:

Nhập số ví Payeer để đăng nhập - Đăng ký nhận ngay 1 RUB - Min dep 5 RUB - Lãi 28.6%/ngày - Min rút 1 RUB
Mình cũng đã dep 10 RUB
Link ref:

Nhập số ví Payeer để đăng nhập - Đăng ký nhận ngay 10 RUB nhưng phải dep 10 RUB mới được rút lãi - Lãi 3.32%/ngày - Min rút 1 RUB
Mình cũng đã dep 10 RUB
Link ref:

Nhập số ví Payeer để đăng nhập - Đăng ký nhận ngay 10 RUB nhưng phải dep 10 RUB mới được rút lãi - Lãi 3.32%/ngày - Min rút 1 RUB
Link ref:

Nhập số ví Payeer để đăng nhập - Đăng ký nhận ngay 10 RUB nhưng phải dep 10 RUB mới được rút lãi - Lãi 6.64%/ngày - Min rút 1 RUB
Mình cũng đã dep 10 RUB
Link ref:

Những site có thể chơi free

Nhập số điện thoại để đăng ký - Nhận ngay 100 RUB đầu tư, nhận lãi free 1% mỗi ngày - Min rút 1 RUB
Site này sẽ cho rút free những lần đầu, sau đó bắt dep hoặc nhập số thẻ để tiếp tục được rút, những ai theo link ref của mình thì mình sẽ chỉ cách rút tiếp nhé :popo_big_smile:
Link ref:

Đăng ký nhận ngay 10 RUB = 1000 bạc để mua hạt giống.
Bạn có thể không đầu tư vẫn rút tiền được bằng cách click quảng cáo, thu hoạch từ hạt giống free được tặng và nhận bonus mỗi ngày.
Quảng cáo ra rất đều và thường xuyên, nên sẽ rất nhanh đủ min rút 1 RUB
Link ref:

Đăng ký rồi vào nhận vé free mỗi giờ, tùy vào may mắn mà được ngẫu từ 1 đến 3 vé. Thường trúng 0.05 - 0.1 RUB.
Min rút 1 rub nhưng các bác không nên rút ngay vì rút 1 lần phải đợi 20 ngày sau mới rút tiếp
Link ref: http://newlotto.ru/?r=45300

Kiếm tiền bằng cách xem quảng cáo, hoạt động trên mạng xã hội như VK, Instagram, Yandex, Telegram... Để kiếm được nhiều thì các bạn nên tạo những tài khoản mạng xã hội đó, trung bình mỗi lượt xem quảng cáo hay hoạt động mạng xã hội được trả khá cao (trên 0.165 rub mỗi lượt). Min rút 3 RUB có thể đạt được rất nhanh, thanh toán trong vòng 1 giờ.
Trang này còn có app trên android, tải app sẽ có thêm 1 số hoạt động không xuất hiện trên PC
Link ref:

Kiếm tiền bằng cách cài add-on trên trình duyệt để kiếm tiền lúc lướt web. Banner và quảng cáo sẽ xuất hiện lúc bạn lướt web, giá trị từ 0.01 - 0.06 rub.
Min rút 1 rub
Site này để kiếm tàn tàn thôi chứ không được nhiều các bác ạ. Chủ yếu lúc mình lướt web thì hiện quảng cáo kiếm thêm thôi
Link ref:

Kiếm tiền bằng cách xem video, cài đặt add-on trên chrome để xem quảng cáo, banner. Nhận thưởng mỗi giờ bằng cách xem video 60s. Min rút qua Payeer 1.5 rub (phí 0.5rub), thanh toán trong 1 giờ.\
Site này cũng giống teaserfast, kiếm được ít thôi ạ
Link ref:

Hiện tại đó là các site em đang chơi và đã rút rất nhiều lần mới dám giới thiệu ạ. Nếu có thêm site mới em sẽ update liên tục trong post này.
Mong các bác ủng hộ link ref em ạ :popo_adore:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,336
170,460
Latest member
thayphamduc

Most viewed of week

Most viewed of week

Back