Tổng hợp các site kiếm BTC free hàng ngày !!!

BTC là cái gi nhỉ ... Topic nỳ mình hok hiểu gi hết . Mong các bác chỉ giáo .. E mới vào làng
nói chung nó là btc :D định nghĩa thì đúng thật là phải google chứ dài dòng quá nói sao nổi

BTC là cái gi nhỉ ... Topic nỳ mình hok hiểu gi hết . Mong các bác chỉ giáo .. E mới vào làng
btc là 1 loại tiền tệ ko xác định giá ( tương tự giá vàng tại VN ). Nó đc tạo ra từ thuật toán trên internet do ông nào đó tình cờ làm :D ( chả nhớ nữa muốn hỉu thêm thì google :) ). Hiện tại thì nó đang đc chấp nhận là tiền tệ chính thức ở 1 số nước, nhưng tỉ giá của nó tại sao quá cao thì mình ko bít :D

Đọc thấy bên coinbox . me nó bảo trả tiền 8h một lần mà e đủ min 0.000055 BTC từ tối qua rồi sao mà đến tận giờ chiều nay nó vẫn k thấy trả nhỉ?

Đọc thấy bên coinbox . me nó bảo trả tiền 8h một lần mà e đủ min 0.000055 BTC từ tối qua rồi sao mà đến tận giờ chiều nay nó vẫn k thấy trả nhỉ?
chờ thử xem sao :D

Hơ tưởng cậu chiến cái này cơ mà? sao lại nói chờ thử xem nhỉ? :D
tớ tổng hợp cho a e ko có điều kiện kiếm bitcoin biết mà chơi thôi còn tớ chủ yếu chơi vài site à đang máu với thằng quay số đây,từ lúc nó mở cửa đến giờ nó hốt của tớ khoảng 0.05 rồi :D

Hơ tưởng cậu chiến cái này cơ mà? sao lại nói chờ thử xem nhỉ? :D
coinbox chỉ là site chứa tiền thôi nhé, nó cashout trong vòng 24h...cứ chờ đi. Còn anh ấy thì...........hehe ko dám nói :p nhưng tiểu tử như tụi mình đu theo anh aấy ko nổi :D
tớ tổng hợp cho a e ko có điều kiện kiếm bitcoin biết mà chơi thôi còn tớ chủ yếu chơi vài site à đang máu với thằng quay số đây,từ lúc nó mở cửa đến giờ nó hốt của tớ khoảng 0.05 rồi :D
tại anh hăng wá mà ^^! coi chừng vợ lại khảo sát đấy :p

tháng này xui quá,đụng chuyện gì cũng thất bại,gác kiếm xem tình hình tháng sau tính :(

Share all site đi nào thớt ơi ;))

@@ cơn điên cuồng của BTC lại tiếp tục. :D Lên 741$ kìa các bác ơi.

Tớ xem trên Coinbase vừa xong đấy bạn ơi. :D lên xuống thất thường >_<, thằng freebitco lại giảm rate nữa là bít mà. :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,436
169,778
Latest member
0966203838

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom