Tổng hợp các site kiếm BTC free hàng ngày !!!

9 - Xác nhận số điện thoại :
- http://faucet.bitcoin.st ( điền địa chỉ,nhập sđt nhận code,nhập code ngược vào web xong đợi nhận 0.0015BTC lúc trước là 0.01BTC )
Không thấy tiền về @kenjionline à.
à site hết bitcoin rồi : (0/BTC Available)
chiều về fix lại #1 giờ đang làm việc ko tiện edit :D

đang chơi quay số ngon lành thì nó thông báo mình chặn quảng cáo của nó rồi kêu gỡ ra mới cho Roll nữa,mẹ bà nó có ai làm gì động đến mộ nhà nó đâu sáng giờ bet nó thua 0.012 đang ức chế với nó còn gặp vụ này :(
The advertisements on this page seem to be blocked by your browser.
Advertising is the only source of revenue for this project and the money that comes from it is used to offset part of the cost of distributing free Bitcoins.

To collect your free Bitcoins please whitelist this website in your Ad Blocker program and then refresh the page.

I gurantee that the ad's shown on this website will be unobtrusive and of the highest quality standards.
Thank you for your support!

đang chơi quay số ngon lành thì nó thông báo mình chặn quảng cáo của nó rồi kêu gỡ ra mới cho Roll nữa,mẹ bà nó có ai làm gì động đến mộ nhà nó đâu sáng giờ bet nó thua 0.012 đang ức chế với nó còn gặp vụ này :(
cái site này nó tự động pay hay cần xác nhận gì k bác ?? . Thấy nó gửi mail bảo pay mà vào ví chả có gì :confused:

pay tự động thứ 2 hàng tuần nếu trong tài khoản có đánh dấu check vào ô Auto Withdraw ( cái này mặc định sẵn là auto cho mình rồi khỏi chỉnh )

mấy site free cười mỗi ngày nó tự công btc vào vị ak thớt sáng h vô nhân vài chap rồi tiền vẫn chưa về ví :(
ak mà tool trên 1# có xài đc hok vậy thớt

Last edited:
Máy site này nó tự động đủ min pay là nó trả tiền cho ông ngay. Ông vào coinbox.me mà check. Tool đó xài ngon mà lúc gõ tool nhớ thay đổi address của mình nhé.

Chủ thớt ơi cho hỏi site Easybitcoin nó có pay cho mình ko nhỉ. Thấy trang này ảo vãi.....

Máy site này nó tự động đủ min pay là nó trả tiền cho ông ngay. Ông vào coinbox.me mà check. Tool đó xài ngon mà lúc gõ tool nhớ thay đổi address của mình nhé.

Chủ thớt ơi cho hỏi site Easybitcoin nó có pay cho mình ko nhỉ. Thấy trang này ảo vãi.....
có,tớ mới nhận bitcoin của nó cách đây khoảng 1 tiếng , nó pay bitcoin instant luôn :D

từ ~750-->400 lại =]] nhưng các site vẫn k tăng rate, kì này móm mất=]]

Thớt cho hỏi chút. Hôm qua không onl pc được nên đành vào http://freebitco.in bằng iphone để nhập capcha. Hôm nay vào lại thì nhận được không báo này
Theo như nó nói là do Ad blocker trên iphone. nhưng mà trên iphone có gì đâu
Mở pc lên thì vẫn thấy nó báo như thế này
Có cách nào để gỡ không?
The advertisements on this page seem to be blocked by your browser.
Advertising is the only source of revenue for this project and the money that comes from it is used to offset part of the cost of distributing free Bitcoins.

To collect your free Bitcoins please whitelist this website in your Ad Blocker program and then refresh the page.

I gurantee that the ad's shown on this website will be unobtrusive and of the highest quality standards.
Thank you for your support!
If you are not running any kind of ad-blocking software, then just refreshing the page will make this message go away. Sorry for the inconvenience.

Thớt cho hỏi chút. Hôm qua không onl pc được nên đành vào http://freebitco.in bằng iphone để nhập capcha. Hôm nay vào lại thì nhận được không báo này
Theo như nó nói là do Ad blocker trên iphone. nhưng mà trên iphone có gì đâu
Mở pc lên thì vẫn thấy nó báo như thế này
Có cách nào để gỡ không?
chả biết nữa,hàng loạt mem bị vậy toàn mem VN tớ đang nghi là ... :(

giá BTC lên như diều gặp gió
Ngâm thôi ae:p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,472
169,801