Ask Tổng hợp các cách kiếm tiền với paypal

david0298

Junior
Reactions
16
MR
0.312
hi các bạn , mình có nhiều tài khoản paypal thì có thể làm gì để ra tiền nhỉ , có thể gợi ý cho mình vài phương pháp được không
Mình chỉ hình dung ra một vài ý tưởng kiểu như reg acc trial đem bán ( trading view , vultr... ) , hoặc có cái app nào đó kiếm đc 1-2$ đầu tiên dễ dàng cash out về paypal ( kiểu cái khó là ko có sẵn pp thì ko bõ làm , có rồi thì tận dụng )....

Last edited:
Pp ko có gì đặc biệt thì chẳng có tác dụng mấy, người ta tự reg tên chính chủ để dễ rút tiền về sau. Pp cash dc thì phải là pp xịn dùng nhiều cơ mà thớt chắc ko có hàng đấy

Upvote 0
hi các bạn , mình có nhiều tài khoản paypal thì có thể làm gì để ra tiền nhỉ , có thể gợi ý cho mình vài phương pháp được không
Trước mắt bạn làm sao có tiền đều đều vào 1 tk paypal của bạn, sau đó upscale lên cho các tkpp còn lại, cần gì đầu tư thì cứ đầu tư vào công cụ để làm được việc nhân bản này. Việc này có thể áp dụng cho nhiều site, nhất là site có hệ thống ref!

Upvote 0
Paypal chỉ là cái để nhận thanh toán, còn tiền ở đâu ra thì đâu liên quan đến nó :D

À, mà thi thoảng dạo này Paypal hay tặng 5-10$ cho tài khoản ít/không có hoạt động, nếu may mắn thì thi thoảng bạn sẽ kiếm đc từ đó.

Upvote 0
Trước đây mình cũng làm vài 3 cái acc, giờ thì một acc thôi không có tiền cho nó hàng ngày

Upvote 0
Paypal chỉ là cái để nhận thanh toán, còn tiền ở đâu ra thì đâu liên quan đến nó :D

À, mà thi thoảng dạo này Paypal hay tặng 5-10$ cho tài khoản ít/không có hoạt động, nếu may mắn thì thi thoảng bạn sẽ kiếm đc từ đó.
Hình như chỉ có đợt dịch covid năm vừa rồi nặng nề nên pp mới hỗ trợ. Mà đúng là acc càng ít giao dịch, càng ít hoạt động thì nó mới tặng cho 5$ ấy, acc nhiều giao dịch là câm như hến không nhận phân nữa bọnus luôn. Acc của mình thanh toán charge thẻ cho đối tác nhiều mà nó không bonus như mấy acc fake lẻ tẻ không có giao dịch nhiều của mình…

Upvote 0
bác join từ năm 2012, thì mình tưởng h cũng là đại gia r chứ.

Upvote 0
À! Hưởng tiền hỗ trợ của PP cho TK mới mở, tài khoản tạm ngưng giao dịch... nhưng gôm tiền về là vô cùng khó bởi nó block hàng loạt nhé!

Upvote 0
cuop ngan hang roi chuyen tien vao day
Nếu có giỡn cũng đừng đem chuyện ác, đừng đem chuyện bất hợp pháp ra giỡn; như thế không tốt. Bạn tư duy thử đi, thiếu gì chuyện tốt khác để giỡn.

Upvote 0
Mình chỉ hình dung ra một vài ý tưởng kiểu như reg acc trial đem bán ( trading view , vultr... ) , hoặc có cái app nào đó kiếm đc 1-2$ đầu tiên dễ dàng cash out về paypal ( kiểu cái khó là ko có sẵn pp thì ko bõ làm , có rồi thì tận dụng )....
nhiều thì bán acc pp cho mình, bữa h reg acc toàn limit ID, chưa tìm ra cách

Upvote 0
nhiều thì bán acc pp cho mình, bữa h reg acc toàn limit ID, chưa tìm ra cách
bác bị limit rồi mua acc khác về đăng nhập vào ip cũ là lại auto limit thôi. Muốn ko bị limit thì làm một cái mạng mới rôi đăng kí là ok.

Upvote 0
bác bị limit rồi mua acc khác về đăng nhập vào ip cũ là lại auto limit thôi. Muốn ko bị limit thì làm một cái mạng mới rôi đăng kí là ok.
cách b nói là đơn giản quá rồi. trước h mình reg sll bình thường, trở 1 tuần lại đây thì pp khi reg xong nó bị limit ID liền lập tức. Hỏi thì vẫn có cách qua mà chưa biết cách ntn .

Upvote 0
cách b nói là đơn giản quá rồi. trước h mình reg sll bình thường, trở 1 tuần lại đây thì pp khi reg xong nó bị limit ID liền lập tức. Hỏi thì vẫn có cách qua mà chưa biết cách ntn .
Uk chắc sll là nó check kĩ chứ mình hơn chục acc dùng mấy tháng rồi vẫn ko sao

Upvote 0
đợi 5 đô hihi :popo_big_smile::popo_big_smile::popo_big_smile:

Upvote 0
Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,441
169,779
Latest member