Verified by BQT Tổng giải thưởng 1000$- Best Trading Journal II ! [Real Trading Contest]

Mod cho hỏi dùng Tk real mà lấy bonus tham gia dc ko hay bắt buộc là phải dep 30$ ^^. Bgio dep còn kịp không , thử tham gia xem sức như thế nào.
P/s : TK đã add moniting rồi !
Bắt buộc phải nạp tối thiểu 30$ để tham gia và bây giờ tham gia tất nhiên là còn kịp rồi :) kết thúc tháng 10 lẫn mà !

Mod cho hỏi tiếp, hnay tạo acc - dep vào thì nó cho luôn vào phần King of the Road.. vậy thì lấy acc này đang kí được ko ???

Mod cho hỏi tiếp, hnay tạo acc - dep vào thì nó cho luôn vào phần King of the Road.. vậy thì lấy acc này đang kí được ko ???

Bình thường thôi cứ tham gia thoải mái đáp ứng được các điều kiện là ok thôi ! Đây là cuộc thi viết về hành trình trade của mình như nhật kí vậy nên tài khoản giảm hay tăng không pahir là ván đề để đạt giải?

Event kéo dài như vậy cũng khá lâu ! Mình sẽ tiến hành tổng kết nếu mọi người đủ tiêu chuẩn mình sẽ xem xét và đưa ra kết quả...việc kéo dài thêm dường như không hay cho lắm, nếu như mà một số bạn không đủ điều kiện 15 ngày post bài thảo luận thì nếu tới hạn chót là 31/10 vẫn đủ ( nếu thực hiện) thì mình sẽ chờ đến đó tổng kết, còn không mình sẽ tổng kết luôn. THấy event chừ không thể kéo dài hơn nữa :| chỉ còn một số mem thôi.

Updated : Theo mình thấy còn 4 người chơi trong đó các bạn còn thiếu post và hiện chỉ có một mình tiencvkl là đủ tiêu chuẩn các bạn như sơn,minh cần phải đến 31 mới có thể hoàn thành lẫn :( vậy là phải tiếp tục chờ cho đến khi kết thúc như dự kiến vì nếu các bạn post thì còn cơ hội nhận giải đó.

Updated : Theo mình thấy còn 4 người chơi trong đó các bạn còn thiếu post và hiện chỉ có một mình tiencvkl là đủ tiêu chuẩn các bạn như sơn,minh cần phải đến 31 mới có thể hoàn thành lẫn :( vậy là phải tiếp tục chờ cho đến khi kết thúc như dự kiến vì nếu các bạn post thì còn cơ hội nhận giải đó.

trade thua sặc máu cũng có giải thưởng hả mod ? :binhsua80:

trade thua sặc máu cũng có giải thưởng hả mod ? :binhsua80:
Không chấm cái vụ tài khoản mà cậu cho dù thua nhưng mà cậu đảm bảo topic hay và diễn tả được tâm lý, kỹ thuật cậu vào lệnh xấu hay tốt không quan trọng :) vẫn có giải mà hì

Không chấm cái vụ tài khoản mà cậu cho dù thua nhưng mà cậu đảm bảo topic hay và diễn tả được tâm lý, kỹ thuật cậu vào lệnh xấu hay tốt không quan trọng :) vẫn có giải mà hì

hic, lệnh mình vào cũng ko tồi nhưng do tham với tâm lý nên từ thắng thành thua ko hà

chắc còn hy vọng giải an ủi. :binhsua95:

Đã gửi email về giải thưởng mình đang chờ thông báo hy vọng sẽ có một số điều bất ngờ về giải thưởng! Nhìn vào các trader tham gia contesst lần này mình nhận thấy vừa đủ tiêu chuẩn 15 post vừa có các bài viết ổn là tiencvkl và hoangsonvu. Vì nói chung cũng chỉ còn 4 trader trong contest lần này thôi nên mình đã email bọn họ về việc chia giải ba đó làm 2 phần cho minhpt và learning. Chờ kết quả tuần này thế nào nhá!

Chào các bạn cuối cùng mình cũng đã nhận đựoc kết quả sau một hồi thảo luận cuối cùng các giải đã đựoc trao đến cho các thành viên tham gia contest lần này. Với chi tiết giải thưởng như sau:

Giải nhất : 500$ đã đựoc trao cho bạn tiencvkl

Chúc mừng cậu mặc dù lợi nhuận không nhiều lắm nhưng mà cũng khá ấn tượng người mới chơi mà giữ đựoc acc đấy :)
Giải nhì: 300$ đã được trao cho bạn hoangsonvu

Chúc mừng Sơn nhá, nổ lực cũng không ít để có được giải nên hy vọng cậu dùng số vốn này thật tốt hí.

Giải ba : 100$ đựoc trao cho 2 bạn là learning và minhpt

Thật sự đi đựoc đến cuối giải này mọi người cũng đã thể hiện sự kiên nhẫn khá nhiều hy vọng mọi người còn tiếp tục cố gắng để nâng số vốn này lên nhiều lần nữa.

Chúc các bạn trade thật giỏi để có thể kiếm thật nhiều từ số vốn này. Không nhiều nhưng mà sẽ là một động lực để có thể tiến xa hơn.
Mình xin đựoc kết thúc contest tại đây!

Đã nhận hàng :D hóa ra là dep luôn vào acc trading đó nhỉ :D hi vọng sẽ có nhiều contest nữa cho ae có dịp học hỏi nhau hơn :D
Thanks Nai tơ cái đã :binhsua25:

Đã nhận thưởng :m121:, cám ơn mod nhiều :m012:

p/s : sao cái site ở location của mod mình vào, thằng Avast nó block luôn và báo là web độc hại nhỉ

Đã nhận thưởng :m121:, cám ơn mod nhiều :m012:

p/s : sao cái site ở location của mod mình vào, thằng Avast nó block luôn và báo là web độc hại nhỉ
Nó chỉ là blog cung cấp thông tin thôi không có chi đâu cậu!...có lẽ là cái avast đó bị gì đấy ;)). CHứ làm chi có trình mà cài mã độc vào chứ hihi

Thanks mod nhiều nhá cũng nhơf sự hỗ trợ của mod nhiều lắm, chứ mấy ngày đầu post bài quả là rất khó khăn :x.....chúc mừng các bạn đã đạt giải nhá. Tất cả chúng ta đều là người chiến thắng nhỉ?

mod hay có ai biết làm cách nào change investor password ở octafx ko?
Mình chỉ thấy chỗ change password của account trên trang web và pass của trader thôi , pass của investor ko thấy. Hic

hết contest rồi, mình muốn private tài khoản của mình, chắc ko ai rảnh để coi, nhưng private vẫn hơn :D

Cám ơn nhiều!!!!!!!!

Last edited by a moderator:
mod hay có ai biết làm cách nào change investor password ở octafx ko?
Mình chỉ thấy chỗ change password của account trên trang web và pass của trader thôi , pass của investor ko thấy. Hic

hết contest rồi, mình muốn private tài khoản của mình, chắc ko ai rảnh để coi, nhưng private vẫn hơn :D

Cám ơn nhiều!!!!!!!!
Cậu bật MT4 lên vào phần tool chọn options sau đó xuất hiện hộp thoại và chọn tiếp phần change...cậu có thể thay đổi pass loại nào là tùy thôi!

Announcements

Forum statistics

Threads
418,578
170,672
Latest member
Cyro
Back
Top Bottom