Verified by BQT Tổng giải thưởng 1000$- Best Trading Journal II ! [Real Trading Contest]

Tớ có Acc real rồi, dep vào luôn có được không hay phải reg dưới link của Nai vậy :D
Tham gia contest thoải mái thôi Minh ! Ai có acc rồi cứ việc tham gia và mở topic riêng, cái link đó chỉ để ai chưa đăng kí thì đăng kí tham gia thôi, kể cả họ không đăng kí dưới link mình cũng được tham gia thoải mái mà hì !

Mình lưu ý với các bạn là sàn này có SPREAD rất thấp ví dụ như các cặp GJ UJ EJ đang có tính chất tốt nên có thể canh vào lệnh.

sàn này lạ nhỉ, sao thấy spread thằng nào cũng là 0 hết vậy ? commission = 0 vậy nó ăn bằng gì ?

sàn này lạ nhỉ, sao thấy spread thằng nào cũng là 0 hết vậy ? commission = 0 vậy nó ăn bằng gì ?
Có nhiều cách ăn cho broker mà cậu cái quan trọng nó là có bao nhiêu khách hàng, càng nhiêu nó càng được lợi ! Spread hay commission thì còn tùy loại tài khoản nữa chứ hơn nữa mấy thứ đó tụi broker nó ăn thêm chứ cái chính là các ngân hàng mà tụi nó làm việc ấy :)

Vừa mở hàng may mắn có cái TP đầu tiên.
Mí anh vào ủng hộ em nha.
Của em nè :D

Chà qua gần một tuần trade rồi đó thấy một số bạn tài khoản lên khá nhanh :)) mình thấy cứ như demo áh hehehe, yêu cầu các bạn chậm lại và làm cho bài post của mình chất lượng hơn ! Tài khoản lớn hơn chưa chắc giành được giải nhất, tài khoản thấp nhất chưa chắc mất đi giải nhất hoặc không có giải nhá !:)

Chà qua gần một tuần trade rồi đó thấy một số bạn tài khoản lên khá nhanh :)) mình thấy cứ như demo áh hehehe, yêu cầu các bạn chậm lại và làm cho bài post của mình chất lượng hơn ! Tài khoản lớn hơn chưa chắc giành được giải nhất, tài khoản thấp nhất chưa chắc mất đi giải nhất hoặc không có giải nhá !:)
Em đồng ý í kiến này.
Gửi anh mod bản kiểm điểm do chơi nhiều lệnh quá nên bị lost hơi nhiều (tính em thế ).
Tiện thể cho em xin cái giải nhất mà TK thấp nhất ạ.
Chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ.

Bạn niceday cho mình tham gia events ni với nhá!. Mình dã thực hiện các yêu cầu trên rồi đó. Mình không thể postvlink được thì phải nên nhờ niceday post giùm link topic mình ở đây nhá. Lại chỉ có thể thank miệng được thôi mai mốt đủ post mình bấm liền àh :x
Link topic của bạn tiencvkl đây

Last edited by a moderator:
Bạn niceday cho mình tham gia events ni với nhá!. Mình dã thực hiện các yêu cầu trên rồi đó. Mình không thể postvlink được thì phải nên nhờ niceday post giùm link topic mình ở đây nhá. Lại chỉ có thể thank miệng được thôi mai mốt đủ post mình bấm liền àh :x
Uhm Ok mình sẽ chèn giúp cậu :)....chúc cậu tham gia contest vui vẻ nhá ! Hãy cố gắng có những bài post chất lượng và nhớ yêu cầu 15 post ít nhất là 15 ngày đó :D

Đặt 1 cục gạch, hnay thứ 6 ko trade, tuần sau chiên kịp chỉ Mod

tài khoản sắp cháy rồi, giờ nạp tiền tiếp thì có được tiếp tục contest ko mod ?

mình nghĩ là được vì thấy có dòng này
2. Tạo một tài khoản Real ( mình khuyến khích chọn Micro Acc) với tỷ lệ đòn bảy là 1:500, số tiền nạp tối thiểu là 30$.
nhưng hỏi cho chắc, lỡ ko được khỏi phí công post :D

Last edited by a moderator:
tài khoản sắp cháy rồi, giờ nạp tiền tiếp thì có được tiếp tục contest ko mod ?

mình nghĩ là được vì thấy có dòng này

nhưng hỏi cho chắc, lỡ ko được khỏi phí công post :D
Đúng là khá sơ hở trong việc này thật nhưng mà các bạn tham gia đến đây rồi nếu không được nữa khá là tốn công post đây ! Giờ thứ 2 tới thì vẫn còn kịp vậy nên mình quyết định các bạn tham gia có quyền nạp thêm một đợt duy nhất này nữa đồng thời nếu ai có profit trong tuần vừa qua có thể rút ra nhưng mà vẫn phải đảm bảo đủ để tài khoản vào lệnh và kéo dài cho đến hết event ! Đây coi như là một cơ hội nữa để các bạn thật sư trade nghiêm túc kỷ luật hơn và trên hết theo phương châm của event này thì các bạn cần có bài post chất lượng hơn nữa! Mình nghĩ bạn nào lỡ tạo ECN account nên rút và thực hiện việc chuyển qua Micro để dễ trade hơn chứ trade trên acc ECN rất dễ cháy đó.

Đúng là khá sơ hở trong việc này thật nhưng mà các bạn tham gia đến đây rồi nếu không được nữa khá là tốn công post đây ! Giờ thứ 2 tới thì vẫn còn kịp vậy nên mình quyết định các bạn tham gia có quyền nạp thêm một đợt duy nhất này nữa đồng thời nếu ai có profit trong tuần vừa qua có thể rút ra nhưng mà vẫn phải đảm bảo đủ để tài khoản vào lệnh và kéo dài cho đến hết event ! Đây coi như là một cơ hội nữa để các bạn thật sư trade nghiêm túc kỷ luật hơn và trên hết theo phương châm của event này thì các bạn cần có bài post chất lượng hơn nữa! Mình nghĩ bạn nào lỡ tạo ECN account nên rút và thực hiện việc chuyển qua Micro để dễ trade hơn chứ trade trên acc ECN rất dễ cháy đó.

acc ECN thì phải bảo Minh :D vào lệnh cứ 1p=1$ nên hắn toàn lướt, giờ đc đổi là ổn rồi :p

Ơh mình cũng đồng ý với mod là nên như vậy thấy càng nhiều người chơi thì càng vui mà. Hy vọng được giai lưu và học hỏicacs bạn nhiều hơn.

Mod cho hỏi dùng Tk real mà lấy bonus tham gia dc ko hay bắt buộc là phải dep 30$ ^^. Bgio dep còn kịp không , thử tham gia xem sức như thế nào.
P/s : TK đã add moniting rồi !

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,306
170,437
Latest member
1Vincent02

Most viewed of week

Most viewed of week

Back