Legit Toloka.yandex App Reviews : SCAM or LEGIT ?

tôi làm sai 100 %, nó giải tán luôn rồi, mà có qua cũng chẳng định làm, xác định sai hết, chắc có mỗi thằng tạo ra task là làm chính xác
task thực sự khá ảo, trình độ tiếng Anh thì quá bình thường, thôi chắc dừng không có ngày bay màu

Không thể biết lí do? Đã như vầy 3 ngày rồi

task Select Highlights from Text for a Place vẫn kiếm được ngen mọi người.
Để tăng tốc một tý thì mọi người mở clipboard history của win10
setting -> system -> clipboard history, rồi bật lên , khi nào paste thì nhấn Windown+V

Tiếp theo cài Extision Chrome Auto copy, để mỗi khi quét test thì nó tự copy.
Tiếp theo vào task chọn cụm từ hoặc câu mà mọi người cho đó la lí do để đến nơi đó du lịch trừ những điều sự thật hiển nhiên và lịch sử.

Chia sẻ của một bác đã test rút qua payoneer để đỡ tốn phí và rate cao hơn paypal 22.4
Paypal sau khi đã verify, withdraw ngay lập tức, bao nhiêu cũng đc, rút về NH tối thiểu 10$ mất 60k phí và 2-3 ngày mới về, cẩn thận khi đk tên, ko rút về đc bị refund mất 70k nữa
Payoneer rút lần đầu 20$ từ clone mất 2-3 ngày, rút lần 2 30$ từ main mất 2-3h, rút về NH tối thiểu 50$ ko phí, e rút lúc 2h sáng nay, 10h về
Cả 2 lần cùng là 50$

Sent from LGE LM-G710N using vozFApp

Cái skill mà mình được value thì tương ứng với 0.01 thì mãi làm nhiệm vụ amazon cũng được 0.01 usd thôi hở các bác. Hay mình làm tốt các đợt sau thì sẽ được value cao hơn và tương đương với tỉ lệ usd cũng cao hơn.

Đang có lại task compares two images mà làm đc 1 2 cái hết, có khi mới bấm vào hết task luôn. có bác nào bị như em ko ? :popo_cool:

mình mới tạo sao vào task nó xoay mãi ko ra cái gì nhỉ?

View attachment 164498

Cái skill mà mình được value thì tương ứng với 0.01 thì mãi làm nhiệm vụ amazon cũng được 0.01 usd thôi hở các bác. Hay mình làm tốt các đợt sau thì sẽ được value cao hơn và tương đương với tỉ lệ usd cũng cao hơn.
Trong lúc bác làm task Amazon càng làm đúng nhiều thì giá tiền sẽ tăng dần lên 0.02 0.03 0.06 và 0.15, nếu làm sai thì sẽ bị giảm giá tiền lại, điểm của skill không liên quan nha bác.
Đang có lại task compares two images mà làm đc 1 2 cái hết, có khi mới bấm vào hết task luôn. có bác nào bị như em ko ? :popo_cool:
task nào lần đầu xuất hiện thì sẽ có nhiều task, sau đợt đó thì nó chỉ rai lai thôi bác
mình mới tạo sao vào task nó xoay mãi ko ra cái gì nhỉ?
thì qua các trình duệt khác nha bác edge firefox gì đó

Trong lúc bác làm task Amazon càng làm đúng nhiều thì giá tiền sẽ tăng dần lên 0.02 0.03 0.06 và 0.15, nếu làm sai thì sẽ bị giảm giá tiền lại, điểm của skill không liên quan nha bác.

task nào lần đầu xuất hiện thì sẽ có nhiều task, sau đợt đó thì nó chỉ rai lai thôi bác

Mình tưởng điểm skill nó sẽ tính ở lần lần sau chứ. Như mình thì được 0.02 mình được 56.

Bác ơi em hỏi thêm nữa, là task mình làm điểm thấp thì task ấy còn xuất hiện không hay nó mất luôn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,421
169,767
Latest member
lucHo

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom