Legit Toloka.yandex App Reviews : SCAM or LEGIT ?

Từ tối qua tới nay ra 2 cái count animals cả cropped photos ngon ghê :popo_bye:

đợi vài ngày đi bạn. Bữa mình đợi 3 4 ngày đó. Không liên quan nhưng có ai biết sao task crop animals giờ rate mặc định còn có 0,01 ko hay tại chỉ có mình bị vậy :))) (hôm qua vẫn là max 0,06)
đang bị đây bác hôm qua làm 100% được 1 task 0.06 giờ sáng nay vào tính làm tiếp thì thấy task còn 0.01 không hiểu bị gì luôn mà vào kiểm tra skill vẫn 100% o_O
có khi nào thấy ae mình làm ngon ăn quá bọn nó lượn lẹo giảm rate xuống không? :(

Last edited:
task đó bây giờ mình thấy để giải thưởng là 0.01$ rồi chứ ko còn phân lv nữa
đang bị đây bác hôm qua làm 100% được 1 task 0.06 giờ sáng nay vào tính làm tiếp thì thấy task còn 0.01 không hiểu bị gì luôn mà vào kiểm tra skill vẫn 100% o_O
có khi nào thấy ae mình làm ngon ăn quá bọn nó lượn lẹo giảm rate xuống không? :(

Mình vẫn thấy nó nhảy liên tục theo từng cái mình làm mà. Mình có thấp nhất xuống 0,02 xong lại lên 0,06. Nhưng hầu như là 0,04. Có cái count animals cũng ngon, mình ăn đc 1 đống 0,12 luôn :popo_beauty:

Mình vẫn thấy nó nhảy liên tục theo từng cái mình làm mà. Mình có thấp nhất xuống 0,02 xong lại lên 0,06. Nhưng hầu như là 0,04. Có cái count animals cũng ngon, mình ăn đc 1 đống 0,12 luôn :popo_beauty:
đếm thú có mấy cái bựa vc chân nhện nhưng đầu, thân là đại bàng ghép vào
rồi còn mấy hình xăm con bướm, hình ảnh được pts lắm lúc chọn rén vc :popo_big_smile:

đếm thú có mấy cái bựa vc chân nhện nhưng đầu, thân là đại bàng ghép vào
rồi còn mấy hình xăm con bướm, hình ảnh được pts lắm lúc chọn rén vc :popo_big_smile:
Mình chả để í đến mấy cái đấy đâu mà vẫn toàn đc 100. Có mấy cái hình xăm thì chọn no animal thôi :popo_ah:

Này là b rút về pp à. Mình rút pp verify trùng mail đăng kí chưa bao h bị như này cả. Có lần đầu chờ mất hơn 1 ngày. Còn giờ instant luôn rồi.
rút paypal thì tên trên yandex và tên trên paypal có phải trùng nhau không nhỉ?

Task này à, khó dịch lắm. Nhiều thông tin quá, làm mất time nên mình cũng ẩn nó đi r

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,352
170,477
Latest member
phamlaosu

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom