Help Tối nay ai *** vào đây thảo luận nhé.

Solutions
1
Reactions
458
MR
1.604
1.Everton VS Crystal Place
***-------->Everton -1
2.Napoli VS Roma
***-------->Roma +0.25
3.Newcastle VS Totenham
***-------->New +0.25
thích *** quá mà ko có $ em nghĩ trận 3 tot phải thắng 2-0 trở lên,bọn new ngu quá bán cabaye mà ko mua đc thằng nào ra hồn tuyến giữa hỏng hết rồi,tot có adebayor đá vẫn ngonn
mà bác cho hỏi tối nay mu-ars kênh hà nội có chiếu ko nhỉ

andloveme

Verified
Reactions
258
MR
0.184
Nay nghịch tí mà hên quá ai chơi cùng không :D

thích *** quá mà ko có $ em nghĩ trận 3 tot phải thắng 2-0 trở lên,bọn new ngu quá bán cabaye mà ko mua đc thằng nào ra hồn tuyến giữa hỏng hết rồi,tot có adebayor đá vẫn ngonn
mà bác cho hỏi tối nay mu-ars kênh hà nội có chiếu ko nhỉ
lên mạng mà xem bác.

Xem Mu đá thà xem bóng cỏ còn hay hơn đó bác.
mình trước thích mỗi che nhưng càng ngày đá càng ngu ,an ti các đội còn lại nhưng xem nhiều cũng chẳng muốn anti nữa coi vui thôi thích rooney ghi bàn nhưng anh này khổ quá toàn bắt kiến tạo chạy khăp sân,thực ra mỗi đội có cái hay riêng

mình trước thích mỗi che nhưng càng ngày đá càng ngu ,an ti các đội còn lại nhưng xem nhiều cũng chẳng muốn anti nữa coi vui thôi thích rooney ghi bàn nhưng anh này khổ quá toàn bắt kiến tạo chạy khăp sân,thực ra mỗi đội có cái hay riêng
Mùa này người hay nhất ở MU chính là David Moyes đấy cậu,hjhj nói xấu bác David tí,bác có ghé ngang đây thì cũng đừng có làm gì e nhé.

Mùa này người hay nhất ở MU chính là David Moyes đấy cậu,hjhj nói xấu bác David tí,bác có ghé ngang đây thì cũng đừng có làm gì e nhé.
ông moy này từ ngày sang mu khổ ghê đầu tóc bạc trắng rồi,xem dãn everton đá cũng hay phết hay dùng tài năng trẻ mà sang mu cũng phần nể mấy lão tưởng già cho đá suốt tối nay mà thua nốt chắc moy bóp chim tự sát mất

Announcements

Forum statistics

Threads
423,746
176,202
Latest member
Trunghn1103

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back