Help Toi mất 1k2$ :) :)

Rynbanie

Junior
Reactions
19
MR
0.000
Group mình có ai chạy dạng Dating ko . Em vừa làm cách đây 2 tuần đã bị dính fraud mặc dù làm rất kĩ kể cả RRS các kiểu đến 70% mà ko đc.
Dưới đây là con Off e làm là Được phép sử dụng incent mà AM nó vẫn nói ch quá ngông :( :( #Applood

TRANH CÃI MỘT HỒI THÌ HẬU QUẢ THẾ NÀO CÁC BÁC CŨNG BIẾT . :)))))))

Tóm lại là có cheat ko? Cheat thì còn chửi nó cái gì?

Tóm lại là có cheat ko? Cheat thì còn chửi nó cái gì?
Em đang nói vấn đề ở đây là incent traffic allowed mà nó bảo k quan trọng traffic gì miễn traffic k có doanh thu là fraud. Bác hiểu đoạn này k??

Nếu bác là Adv, bác bỏ 1k2 $ ra để thuê pub quảng cáo mà k thu được đồng nào thì bác có nghi nó cheat không? Nghi gì đc :)) chắc chắn luôn chứ nghi gì nữa bác

Cái này chắc chỉ có real mới chơi nổi. Bọn nó check đc browser cùi. Tool change các kiểu mà nó đưa proof ra ngớ người @@

Cái này chắc chỉ có real mới chơi nổi. Bọn nó check đc browser cùi. Tool change các kiểu mà nó đưa proof ra ngớ người @@
Cho xin inbox riêng cái ảnh proof của nó đc ko hehe

vấn đề ở đây là traffic từ bác ko mang lại tí teo profit nào cho adv cả, nên nó coi như là fraud thôi :confused::confused:

Proof thì e k share đc. Đây là kinh nghiệm thao tác ng dùng mà bọn NET nó quản lí check các kiểu.
Không phải những thứ tool change làm là đủ đâu....

mình có 1 kinh nghiệm xương máu chia sẻ cho ae: chỉ làm off có thể nạp tiền, non-incent chứ chả hơi đâu băm incent.

dating adv check cái là ra thôi .. Tool téc cái gì :V. Ví dụ lead mà ko có sale cho adv lead cái gì ( thì có nghĩa là fraud)....Bằng mắt thường cũng biết fraud mẹ rồi.

Ko có ROI thì fraud:p

Em đang nói vấn đề ở đây là incent traffic allowed mà nó bảo k quan trọng traffic gì miễn traffic k có doanh thu là fraud. Bác hiểu đoạn này k??
PopAds là non-incent traffic mà bạn. Traffic mà ROI=-100% thì đứa trẻ con nó cũng biết là fraud, cãi làm sao đc.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,579
170,674
Latest member
dinhkarate
Back
Top Bottom