Toàn cảnh hội thảo HotForex tại Nikko Hà Nội ngày 21/5/2016

HotForex chơi lớn thật, 200 khách thế kia, người free 50$ cũng gần 100 củ nhỉ.
Với HotForex thì đó là một số tiền nhỏ mà bạn! :D
Hiện tại HotForex đang tập trung rất mạnh vào thị trường Việt Nam, điều đó được khẳng định khi có 2 văn phòng hỗ trợ khách hàng trực tiếp đặt tại HCM và HN thành lập, ngoài ra các buổi hội thảo đều được chuẩn bị một cách chuyên nghiệp mang đến cho các bạn nhiều cơ hội đầu tư tại đây.

Hiện tại HotForex đang tập trung rất mạnh vào thị trường Việt Nam, điều đó được khẳng định khi có 2 văn phòng hỗ trợ khách hàng trực tiếp đặt tại HCM và HN thành lập, ngoài ra các buổi hội thảo đều được chuẩn bị một cách chuyên nghiệp mang đến cho các bạn nhiều cơ hội đầu tư tại đây.
Mạnh nữa lên :D nữa lên nào :D mất luôn VIệt Nam thì... :D

Lâu lâu làm vài lệnh ở HotForex và join mấy webinar. Cho hỏi khi nào có hội thảo ở SG thế bác?

Cuối năm sẽ có 1 seminar tại Sài Gòn bạn à. Đến thời điểm đó mình sẽ thông tin trên này cho mọi người ! Cám ơn bạn đã tin tưởng và giao dịch bên HF

tưởng VN cấm forex mà, sao lại có văn phòng hoạt động công khai nhỉ, hay có luật mới cho phép trade forex rồi :D

Nghe bạn mình có tham gia bảo, treo thưởng vậy thôi chứ các khách hàng, IBs vẫn chưa nhận được đồng tiền thưởng nào cả? Không biết có thật không?

Nghe bạn mình có tham gia bảo, treo thưởng vậy thôi chứ các khách hàng, IBs vẫn chưa nhận được đồng tiền thưởng nào cả? Không biết có thật không?
Em cũng là IB bên HF. Sáng mới có em Support báo là trong tuần này có Bonus 50$ cho KH đi dự hội thảo (chưa nạp tiền) đó

sao không thấy giới thiệu lun những ưu điểm của sàn này nhỉ :D

sao không thấy giới thiệu lun những ưu điểm của sàn này nhỉ :D
HotForex bác google là ra rất nhiều feedback mà, ưu điểm thì mình nghĩ uy tín vì lâu năm rồi. Còn mấy cái về điều kiện giao dịch nói ra sợ bác bảo chém thì đọc feedback các khách khác đi. Mình thấy được cái rút tiền nhanh.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,554
170,645
Latest member
csnz
Back
Top Bottom