Tố cáo [ tri923] cố ý dìm hàng vu khống bôi nhọ thanh danh người khác

ichdang

Senior
Reactions
104
MR
0.001
đầu đuôi là như thế này: thấy bác tri923 có acc mega bị banned và có yêu cầu cần giải banned hộ và hứa sẽ chả cho mình 1/3 tổng số tiền mega.
bạn ý đưa cho mình 1 acc mega và nhờ unbanned hộ, khi nào xong thì bạn đó gửi tiếp nhưng chưa đâu vào đâu bạn ý vào lập topic này: http://mmo4me.com/showthread.php?12...gatypers-bac-nao-co-the-doi-lai-giup-minh-voi
báo cáo mình change payment của bạn ý không có cơ cở bằng chứng. vu oan giáo họa làm mất uy tín của người khác
các bác vào đây minh oan cho em. nick em cũng chả có gì gọi là khủng như các bác nhưng thấy tức nên mới lạp topic này

Có mà ... nick bác có cái avatar khủng :binhsua50:

Bạn ichdang và tri923 up proof lên nhé. Chứ nói vậy sao giải quyết được gì :|

Bạn ichdang và tri923 up proof lên nhé. Chứ nói vậy sao giải quyết được gì :|
cũng chả có cái proof nào cả ngoài cái thông tin bạn ý nhờ giúp unbaned 1 acc mega cho thôi. lý do như vậy bạn đó lập topic report mình

ít ra cũng có 1 cái thông tin về payment của acc trước khi bị change và sau khi bị change chứ

Nói kiểu này thì ai mà giải quyết được

ít ra cũng có 1 cái thông tin về payment của acc trước khi bị change và sau khi bị change chứ

Nói kiểu này thì ai mà giải quyết được

họ ko đưa ra cái proof gì nhưng lập topic đó đủ để làm mất uy tín người khác

Nói chung 2 bên đều phải đưa ra proof chứng minh cho lời nói của mình. Nếu không có proof thì mình không thể xử lý được!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom