Help tk pm verified và tk pm chưa verified

baran

Junior
Reactions
7
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
Mình đang có thắc mắc là nếu dùng chung tk pm đã xác nhận và tk pm chưa xác nhận trên cùng 1 máy và cùng ip luôn thì có vấn đề gì không? Mình đã tìm nhưng không thấy chủ đề này, mong ae giúp đỡ !!!

Mình dùng cả 2 tk đã vierified trên một máy tính vẫn không sao, để an toàn thì nên clear hết cookie trên trình duyệt rồi vào tk kia.

hông vấn đề gì!? :rolleyes::rolleyes::rolleyes: thoải mái & mạnh dạng dùng đi ... không những 2 mà thêm 3 4 5 luôn đê! :D:D:D

Thanks ae đã góp ý. Nhưng ý mình là hình như Pm chỉ cho phép acc xác nhận cùng thông tin đăng nhập trên 1 máy tính, mình thì đang dùng 2 3 acc pm trên 1 máy rồi nhưng là xác nhận cùng thông tin. Còn acc chưa xác nhận thì không biết thế nào. acc xác nhận mà khác thông tin là xác định bị block :)

Lên điện máy xanh mua 1 món đồ rồi chụp hóa đơn. Tờ hóa đơn chỉ nhỏ bằng bàn tay cũng ver được

send pm giữa 2 tài khoản us -> vn . vn -> eu phí có cao hok hiện tại pp thì free.

fee của paypal sẽ free khi gửi family nhưng kèm rủi ro limit (dù $ sạch sẽ gì chăng nữa) dẫn đến nhiều hệ luỵ :D:D:D

ngược lại, perfect money tuy có fee nhưng ít rủi ro tiềm ẩn :cool::cool::cool:

fee của paypal sẽ free khi gửi family nhưng kèm rủi ro limit (dù $ sạch sẽ gì chăng nữa) dẫn đến nhiều hệ luỵ :D:D:D

ngược lại, perfect money tuy có fee nhưng ít rủi ro tiềm ẩn :cool::cool::cool:
vote, PM có fee nhưng đỡ rủi ro tiềm ẩn hơn :)

Thanks ae đã góp ý. Nhưng ý mình là hình như Pm chỉ cho phép acc xác nhận cùng thông tin đăng nhập trên 1 máy tính, mình thì đang dùng 2 3 acc pm trên 1 máy rồi nhưng là xác nhận cùng thông tin. Còn acc chưa xác nhận thì không biết thế nào. acc xác nhận mà khác thông tin là xác định bị block :)
Mình nghĩ đâu có vấn đề gì đâu nhỉ
Trước mình vẫn log mấy acc của tụi bạn + mình bt mà
Có cheat gì PM đâu, trừ phi ref lẫn nhau :)

cái này hên xui nha. tốt nhất là mỗi acc một máy. trước acc PM verified của mình dùng để mua CC ở mấy site auto -> bị khoá acc và mất $ luôn. acc phụ mình xài chung máy mặc dù k giao dịch gì cũng bị khoá mất. Theo mình nghĩ là bọn nó bụp Acc nhận tiền bán CC sau đó tra lịch sử giao dịch rồi bụp luôn mấy acc gửi tiền + acc log in cùng 1 máy luôn.

Cẩn tắc vô áy náy. cứ một acc 1 máy cho chắc đi bác

cái này hên xui nha. tốt nhất là mỗi acc một máy. trước acc PM verified của mình dùng để mua CC ở mấy site auto -> bị khoá acc và mất $ luôn. acc phụ mình xài chung máy mặc dù k giao dịch gì cũng bị khoá mất. Theo mình nghĩ là bọn nó bụp Acc nhận tiền bán CC sau đó tra lịch sử giao dịch rồi bụp luôn mấy acc gửi tiền + acc log in cùng 1 máy luôn.

Cẩn tắc vô áy náy. cứ một acc 1 máy cho chắc đi bác

có contact hỏi, nguyên nhân hay lý do acc bị khoá không vậy!? :eek::eek::eek:

có contact hỏi, nguyên nhân hay lý do acc bị khoá không vậy!? :eek::eek::eek:

Có hỏi nó không reply luôn bác. Mình nhớ đợt đó là hồi LR mới sập được vài tháng nên dân tình mới nhảy sang sài PM với WMz

Có hỏi nó không reply luôn bác. Mình nhớ đợt đó là hồi LR mới sập được vài tháng nên dân tình mới nhảy sang sài PM với WMz
PM chắc ko có vụ sập đâu nhỉ :eek:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,418
169,765
Latest member
duonghuykubet77v

Most viewed of week

Most viewed of week

Back