Ask TK paypal thêm tối đa được bao nhiêu mail

Chào anh em, hiện mình có 1 tk PP mà muốn add thêm email để nhận xiền nhưng ko biết PP add dc bao nhiểu email và add nhiều email có ảnh hưởng gì đến tk PP ko ah. Cảm ơn anh em.
Bạn có thể thêm được 8 địa chỉ email đến tài khoản Paypal của bạn và cả 8 địa chỉ email này đều có thể nhận tiền nhé bạn.

Cách để bạn chèn thêm Email vào TK.
  1. Đăng nhập vào tài khoản PP của bạn.
  2. Chọn Profile.
  3. Chọn My personal info.
  4. Chọn Update rồi chuyển đến Tab Email sau đó bổ sung thêm Email bạn muốn.

Bạn có thể thêm được 8 địa chỉ email đến tài khoản Paypal của bạn và cả 8 địa chỉ email này đều có thể nhận tiền nhé bạn.

2. Chọn Profile.
bác cho e hỏi e muốn để email phụ là info mỹ có cách nào để người gửi check là info mỹ mà có vẫn đề gì mình vẫn ver được không

2. Chọn Profile.
tính luôn gmail chính rồi đúng ko bác ?.. tr ko để ý cái này

2. Chọn Profile.
Thế sau này mình thay 1 trong 8 địa chỉ email kia có dc ko bạn, tkx bạn về những thông tin bổ ích

tính luôn gmail chính rồi đúng ko bác ?.. tr ko để ý cái này
Chuẩn bác...nó giới hạn 8 Email đã bao gồm Email chính và cả Email Phụ.

Chuẩn bác...nó giới hạn 8 Email đã bao gồm Email chính và cả Email Phụ.
dùng PP đã lâu nhưng ko để mấy cái này .. lâu lâu có vài ông hỏi ko biết trả lời sao .

Cảm ơn fen!

tối đa mỗi acc được thêm 99 mail phụ, mỗi lần chứa 8 mail, thêm mail mới thì xóa mail cũ đi

100 mail kể cả mail chính, nhưng phải remove đi mới add thêm được (tối đa 9 mail cùng lúc bác)

100 mail kể cả mail chính, nhưng phải remove đi mới add thêm được (tối đa 9 mail cùng lúc bác)
chụp cho em xem hình 9 cái mail với bác

acc bussiness được 7 cái mail thôi, personal được 8 cái! remove ra thay cái khác vào được, làm vừa vừa thôi chứ mất công lại gọi sang sing mà lạy chúng nó! :D:D:D

acc bussiness được 7 cái mail thôi, personal được 8 cái! remove ra thay cái khác vào được, làm vừa vừa thôi chứ mất công lại gọi sang sing mà lạy chúng nó! :D:D:D
cũng đoán thế, tiện mình hỏi chút là change mail thì bên gửi họ có phát hiện ra thông tin paypal đó ko ah, vì mình đã giao dịch PP với họ rồi, giờ clone để kiếm thêm.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,427
169,772
Latest member
dataanalyticsvsb

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom