SCAM Titmonclicks.com Reviews: SCAM or LEGIT ?

Bác chủ thớt này ko biết có ý định scam hay ko, nếu scam thì tuyên bố luôn, nếu trả thì nên trả cho mọi người, thấy hứa hẹn nhiều mà chẳng trả được. Từ hôm trước tết đến nay hơn 4 tháng rồi. Một lần thất tín, vạn lần khó tin, mặt mũi đâu nhìn mọi người, lương tâm mình bỏ đi đâu. Lời thẳng mong bác đừng trách.
Scam hay không thì không biết? Nhưng khi tôi thấy bác ấy có ý định đóng site và yêu cầu nember rút vốn, tôi đã rút ngay lúc đầu và được bác ấy thanh toán đầy đủ không thiếu 1 đồng( 1k $ )
Ps: nếu có ý định scam bác ấy sẽ không như vậy và site titmon đã không còn.

Scam hay không thì không biết? Nhưng khi tôi thấy bác ấy có ý định đóng site và yêu cầu nember rút vốn, tôi đã rút ngay lúc đầu và được bác ấy thanh toán đầy đủ không thiếu 1 đồng( 1k $ )
Thôi ông đứng nói thánh nói tướng nữa, ông nhận đủ tiền rồi thì nói gì chả được. Ông cmt rồi inbox nài thớt đòi cho được còn anh em ở đây tin tưởng lời hứa của thớt nên cho thớt thời gian chứ ko phải thớt mới báo đóng site đã cmt đòi pay trước váng cả lên, so về độ tin tưởng thớt thì chưa biết ai hơn ai đâu mà lên đây nói thánh nói tướng

Thôi ông đứng nói thánh nói tướng nữa, ông nhận đủ tiền rồi thì nói gì chả được. Ông cmt rồi inbox nài thớt đòi cho được còn anh em ở đây tin tưởng lời hứa của thớt nên cho thớt thời gian chứ ko phải thớt mới báo đóng site đã cmt đòi pay trước váng cả lên, so về độ tin tưởng thớt thì chưa biết ai hơn ai đâu mà lên đây nói thánh nói tướng
Tôi có nói gì quá đâu nhỉ? Khi bác ấy có ý định đóng site và trả tiền cho ae, tôi đang cần tiền nên nói với bác ấy là tôi bán lại rs và trao đổi về hình thức nhận bằng VCB thay vì PM. Làm gì mà tôi phải nài.

Do mình chưa lo đủ để pay một lần cho hết nên đang trả dần dần cho mọi người. Rồi mọi người sẽ được pay hết số pending không thiếu đồng nào đâu ạ. Còn cái số payment complete các bác nhìn thấy trên site thì không phải là con số thật mình đã thanh toán do mình chia ra mỗi người nhận một phần nên đến khi nào pay hết thì mình mới để là complete. Lỗi là ở mình, mọi người có thể tin tưởng, không tin tưởng nhưng việc pay toàn bộ số pending là chắc chắn

Hôm nay đã nhận đủ các pác chưa nhận được thì ráng thệm ít hôm nha admin đang giải quyết đó.
04:05 04.05.18 Receive xxxxxxx U9538036
DearGodVN +100.00 Received Payment 100.00 USD from account U9538036. Memo: Thanh toan TitMonClicks. Payment done. Thank bac!

Mình cũng đồng quan điểm cùng bạn, nếu scam thì trước tết thớt đã bỏ mặc mọi người rồi, chỉ có điều bác ấy có nói cho bác ấy thời gian nhưng không thể chính xác và giải quyết hết được với anh em cùng 1 lúc thôi, bác ấy khẳng định không để 1 đồng nào của mọi người pending thì hãy cho bác ấy thêm thời gian đi, khó khăn này có thể là quá lớn và cần giải quyết từ từ theo mình nghĩ vậy và bác ấy vẫn có trách nhiệm với các anh em đã đầu tư vào site bác ấy!

Mấy bác ai có vài k mắc kẹt trong đó thì hãy nói kiểu đó ạ. Sau khi đc pay 1k thì e vẫn còn hơn 2k5 trong đó. Hãy như tôi đi rồi các bác sẽ hiểu cảm giác nó ntn.
Và cũng đề nghị bác ad cho một cái lịch chốt

Mấy bác ai có vài k mắc kẹt trong đó thì hãy nói kiểu đó ạ. Sau khi đc pay 1k thì e vẫn còn hơn 2k5 trong đó. Hãy như tôi đi rồi các bác sẽ hiểu cảm giác nó ntn.
Và cũng đề nghị bác ad cho một cái lịch chốt
Hihi thì mấy thánh đòi nhận tiền nhận trước rồi vào đây chém mà, thử tiền chưa pay xem có nhảy dựng lên ko.
Nhưng thôi cứ từ từ thớt pay thôi chứ mình làm toáng lên cũng chả được gì

Ngày 4 tháng 5 có nhận được Payment của chủ topic. Giờ vào xác nhận cho chủ topic. Những ai chưa được pay thì chờ tới lượt vậy.

up lên cái. hóng

up hóng

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,469
169,795
Latest member
AdvNd

Most viewed of week

Most viewed of week