SCAM Titmonclicks.com Reviews: SCAM or LEGIT ?

Đề nghị thớt pay 1 người max 100$vòng pay thôi để mỗi anh en được 1 chút, chứ 1 người ông quất cho mấy k$ còn người ko có thì ko ổn

Đề nghị thớt pay 1 người max 100$vòng pay thôi để mỗi anh en được 1 chút, chứ 1 người ông quất cho mấy k$ còn người ko có thì ko ổn

mình cũng thấy hợp lý đấy, ít ra thì sẽ pay ra được nhìu ng và cũng đỡ phải đợi đến lượt. chứ đè ra 1 ng full 100% biết đợi chừng nào mới hết cái list hàng chờ nhỉ :oops:

Xin phép cho em chửi thề một phát nhưng *** hiểu sao gần hơn 3k5 của em vãn *** đc pay đồng nào dù nhắn tin hay inbox hứa các kiểu là vài hôm nữa sẽ pay. Mà *** biết là bao nhiêu cái lần vài hôm nữa rồi. Chán chả cả thèm inbox hỏi nữa.
Mọi sự chịu đựng đều có giới hạn của nó, Số tiền này là to thật nhưng có những thứ nó to hơn số tiền này nhiều lần đó bác "Tít Mon" à.
Cố gắng để chờ đợi cho bác giải quyết khó khăn nhưng *** phải cứ lấy cớ đó mà nhây nhưa như thế này mãi đâu. Khi nó đến 1 giới hạn nào đó rồi thì chuyện gì cũng có thể xẩy ra chứ *** êm ả mãi đâu. @MassEffectVN
Sr vì để bác chờ lâu. Mình đang cố gắng làm sao cho hợp lý nhất, chắc chắn không để bác và mọi người thiệt mất ngày lãi nào đâu. mình biết là có nhiều thứ to hơn nên đang cố gắng để trả lại mọi người một cách sòng phẳng nhất bác ạ. hy vọng giải quyết xong mọi người thấy ổn

Sr vì để bác chờ lâu. Mình đang cố gắng làm sao cho hợp lý nhất, chắc chắn không để bác và mọi người thiệt mất ngày lãi nào đâu. mình biết là có nhiều thứ to hơn nên đang cố gắng để trả lại mọi người một cách sòng phẳng nhất bác ạ. hy vọng giải quyết xong mọi người thấy ổn
Thực hiện bằng hành động chứ ko phải bằng những câu nói buông xuôi như vậy. Nói ko thì ai cũng nói được.
Bác nói câu này bao nhiêu thời gian nay rồi. Và bác đã pay đc bao nhiêu % trong mấy tháng nay rồi. Và bác cần đến ngày nào để giải quyết cho anh em ở đây thì cho 1 cái mốc cụ thể dùm.
Sau ngày đó ko xong thì sẽ có 1 topic report để xin info.

Thực hiện bằng hành động chứ ko phải bằng những câu nói buông xuôi như vậy. Nói ko thì ai cũng nói được.
Bác nói câu này bao nhiêu thời gian nay rồi. Và bác đã pay đc bao nhiêu % trong mấy tháng nay rồi. Và bác cần đến ngày nào để giải quyết cho anh em ở đây thì cho 1 cái mốc cụ thể dùm.
Sau ngày đó ko xong thì sẽ có 1 topic report để xin info.
Mong bác thông cảm một chút vì mình chưa thể gửi một lúc đủ cả. chỗ của bác ngày mai se có thôi, không đủ ngay được nhưng có lẽ đc 1/3 vì mình cũng pay cho một số ae khác nữa. Còn vấn đề ngâm vốn của các bác. Sau khi trả đủ số pending mình sẽ tính lãi từ ngày đặt lệnh đến ngày trả hết (payment complete) cho mọi người.Việc mọi người report thì đó tùy vào mọi người, dù thực tâm mình không muốn vậy. Vấn đề info mình không ngại, có thể cho tất cả mọi người và gặp trực tiếp để giải quyết đàng hoàng.

Pác pay thì chia % ra pay đều hết để mỗi người ai cũng được 1 mớ, pay người này ko pay người kia thì bị kiện là đúng rồi. Đừng sống theo kiểu nhất bên trọng nhất bên khinh nhé.

đã nhận được 1 phần vé, thanks bác ad.

The amount of 156.31 USD has been deposited to your account. Accounts: U9538036->U1101xxx. Memo: Thanh toan TitMonClicks. So pending con lai cua bac se tiep tuc thanh toan sau. Rat xin loi bac. Date: 10:51 24.04.18. Batch: 212420773.

các bác còn lại cứ bình tĩnh chút cho bác thớt thời gian nhé.

Mình vẫn luôn theo dõi topic và sẽ trả lời ae ở đây. Mình đang cố gắng giải quyết gấp để có tiền trả cho mọi người. Bản thân mình, nghề nghiệp của mình không cho phép mình scam và cũng không thể scam
Bác chủ thớt này ko biết có ý định scam hay ko, nếu scam thì tuyên bố luôn, nếu trả thì nên trả cho mọi người, thấy hứa hẹn nhiều mà chẳng trả được. Từ hôm trước tết đến nay hơn 4 tháng rồi. Một lần thất tín, vạn lần khó tin, mặt mũi đâu nhìn mọi người, lương tâm mình bỏ đi đâu. Lời thẳng mong bác đừng trách.

Bác chủ thớt này ko biết có ý định scam hay ko, nếu scam thì tuyên bố luôn, nếu trả thì nên trả cho mọi người, thấy hứa hẹn nhiều mà chẳng trả được. Từ hôm trước tết đến nay hơn 4 tháng rồi. Một lần thất tín, vạn lần khó tin, mặt mũi đâu nhìn mọi người, lương tâm mình bỏ đi đâu. Lời thẳng mong bác đừng trách.
Nói bác ấy thất tín không trả thì không đúng. Bác ấy có trả nhưng vấn đề là không phải kiểu mỗi người một ít mà người có người không. Vì vậy nên một số người chưa nhận được ít nào mới cáu.
P/S: Bác thread thấy vẫn có 1000$ phí bảo hiểm mà nhỉ. Sao không rút ra trả trước cho anh em. Giờ để tiền bảo hiểm có làm gì đâu

Pác nói chí phải rồi có gì đâu trách, thà pác ấy hứa 6 tháng hay 1 năm gì đó, và giữ đúng lời hứa của mình là đc. Tụi scam thường hay hứa lần hứa lựa như vậy ko. Mình ko nhiều, nhưng cái đà này thì chắc là scam, nếu ko scam thì khi mở site mới chắc chắn mình ko theo. Nên nhớ rõ, lời hứa là cực kỳ quan trọng đối với 1 con người, nếu ko chắc chắn thì đừng hứa.

E có việc gia đình cần gấp nên có được bác admin pay trước. Bác ad hiện đang pay dần từng chút một cho mọi người nên mọi người hãy bình tĩnh. Nếu scam thì đã scam rồi, có thể chưa giữ đúng lời hứa nhưng bác ý còn cố gắng thì mọi người cũng nên nhìn nhận theo hướng tích cực chút, đôi lời của e vậy thôi.

Mình thì vẫn tin admin sẽ pay đủ cho mọi người dù k biết khi nào, vì nếu scam thì đã k pay làm gì, admin pay cũng k ít r nên vẫn đang xoay, mn cố gắng chờ xem

Nói chung là a e chơi mmo chắc cũng bi thảm nhiều phen rồi, ko biết các bác thế nào, nhiều quả e chơi cũng kha khá đi 1 2 năm để dành của cả nhà :'( Những lúc y bối rối lắm, nên lúc này có khi động viên bác admin thì hay hơn, đang khó khăn mà cố gắng tỉnh táo gỡ dần là tốt r các bác ah.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,448
169,790
Latest member
FindingNemo

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom