SCAM Titmonclicks.com Reviews: SCAM or LEGIT ?

thanks bác :)
p/s: bác làm thêm mấy cái logo vào đi , để trống không vậy người ta ngại vào.

Hi, mình sẽ cố gắng chỉnh sửa dần. Hiện tại bác cứ click nhé, mình đang test lại cho kỹ. Hiện tại mình cũng đang thử nghiệm hệ thống RevShare, có thể cho bán lại share bất cứ lúc nào. Mình cũng đang cân nhắc lại về hệ thống RR vì mình thấy script này hệ thống RR có vẻ không tốt lắm (về bản chất thì RR nó cũng chỉ là đầu tư ăn lãi như RevShare vậy).

Sang tuần sau mình sẽ có chính thức có những thông tin mới về site. Cảm ơn mọi người đã ủng hộ!

Last edited:
thanks bác :)
p/s: bác làm thêm mấy cái logo vào đi , để trống không vậy người ta ngại vào.

Bác vào kiểm tra account nha. Bên mình cũng đã có những thay đổi về hoạt động của site để đảm bảo sự ổn định rùi, bác và các ae quan tâm đọc ở #1 nha.

Cảm ơn mọi người đã quan tâm, ủng hộ!!!

30% 100 days liệu có cao quá không cậu, khi mà hầu hết các site khác đều ở mức 20%

vậy nhàn, khỏi phải nhòm đống RR :D
Chuẩn r bác. Vì thực chất ra Rr cũng là đầu tư lấy lãi như RR thui. Bên mình sẽ cố gắng rạo điều kiện hết mức có thể để vừa thuận lợi cho mình và cho member :). Tiếc là cái script này nó không hỗ trợ skrill :(.

30% 100 days liệu có cao quá không cậu, khi mà hầu hết các site khác đều ở mức 20%
Hiện tại với tình hình làm ăn của bên mình thì mức đó là ổn bác ạ nên mình mới để member có thể rút gốc bất cứ lúc nào sau 8 ngày mà không mất phí nào. dưới 7 ngày thì phải chịu phí vì mình nhận PM, phải chuyển sang Skrill nên không làm kịp để bù đc phí chuyển đó

Tính ra thì thấp hơn bên bác Chiến ấy chứ, nhưng bên mình để có thể rút gốc bất cứ lúc nào

Last edited:
Chuẩn r bác. Vì thực chất ra Rr cũng là đầu tư lấy lãi như RR thui. Bên mình sẽ cố gắng rạo điều kiện hết mức có thể để vừa thuận lợi cho mình và cho member :). Tiếc là cái script này nó không hỗ trợ skrill :(.

Hiện tại với tình hình làm ăn của bên mình thì mức đó là ổn bác ạ nên mình mới để member có thể rút gốc bất cứ lúc nào sau 8 ngày mà không mất phí nào. dưới 7 ngày thì phải chịu phí vì mình nhận PM, phải chuyển sang Skrill nên không làm kịp để bù đc phí chuyển đó

Tính ra thì thấp hơn bên bác Chiến ấy chứ, nhưng bên mình để có thể rút gốc bất cứ lúc nào
cậu tính sao chứ mình thấy gần 10% tháng mà cậu bảo thấp, tối nay sẽ ủng hộ cậu một ít, có cần phải clcik ads mỗi ngày để nhận lãi không

Bác xem lại giúp mình. Mình đăng kí site khi đang ở Nhật, giờ về VN đăng nhập thì được báo như sau: "We detect a different country, you are not allowed to login. If u think this is an error, contact us."
Giờ phải làm sao?

Bác xem lại giúp mình. Mình đăng kí site khi đang ở Nhật, giờ về VN đăng nhập thì được báo như sau: "We detect a different country, you are not allowed to login. If u think this is an error, contact us."
Giờ phải làm sao?
Bác IB mình Username nha.

Ủng hộ vài RevShare, chúc site ngày càng phát triển :)

Hi, đã thấy bác, cảm ơn bác đã ủng hộ.

cậu tính sao chứ mình thấy gần 10% tháng mà cậu bảo thấp, tối nay sẽ ủng hộ cậu một ít, có cần phải clcik ads mỗi ngày để nhận lãi không

Thanks bác nha. Cần click ít nhất 4 ads nha bác. Bên của bác Chiến ít nhất là 115 đến 120% 1 năm thì cũng là 10% rùi bác. Mình thì không định phát triển ồ ạt quá, cứ tà tà, bền vững, giữ uy tín và thu nhập ổn cho ae là ok rùi

làm thêm cổng paypal đi cậu
Hi. Bên mình có lẽ chỉ thêm BTC thôi.. khi nào thu xếp được cách dùng PP hiệu quả thì mới thêm PP đc bác ạ

Announcements

Forum statistics

Threads
418,596
170,688
Latest member
sukienhungthinh
Back
Top Bottom