SCAM Titmonclicks.com Reviews: SCAM or LEGIT ?

mọi người bình tĩnh đi
làm ăn có lúc này lúc kia

Có lịch pay chưa nhỉ

Các bác cứ bình tĩnh, mình đã thông báo khi có tiền bên fx về đủ mình sẽ pay ngay. Sau đợt nghỉ lễ bên họ thì lệnh sẽ được thực hiện, việc rút tiền qua visa nó phụ thuộc vào bank của họ và bank bên mình chứ không giống như skrill, sau khi trừ tiền trong acc trade là có ngay.

Việc để delay này hoàn toàn là do lỗi của mình và mình cũng đang cố gắng khắc phục nhanh nhất có thể. Tiền là của các bác nên các bác lo lắng là hết sức bình thường. Mình cũng đã thông báo hết sức đầy đủ cho mọi người rồi. Sau đợt nghỉ, mình sẽ nhận được $ trong bank, mua PM và xử lý các lệnh của mọi người.

Mong mọi người thông cảm chứ nhiều ae pm mình làm mình cũng đâm lo và áp lực . Việc phải rút một số lớn $ qua visa cũng là thất sách vì chôn vốn lớn cả tuần.

P/s: các lệnh còn tồn đọng tuần này mình sẽ cố gắng pay sớm. Từ tuần sau mình sẽ cố định lịch pay vào t7 để mọi người không phải chờ đợi (việc này chỉ kéo dài đến khi skrill của mình trở lại bình thường, có lẽ chậm nhất là hết tuần sau).

Em thì theo admin ngay từ ngày đầu site mới mở và cũng tiếp xúc nhiều với admin thấy Bác ấy hỗ trợ member rất nhiệt tình và cũng k để member phải thiệt. Biết là tiền thì ai cũng mong, cũng lo nhưng sự cố là ngoài ý muốn. Làm ăn thì có lúc này lúc kia. Anh em tin tưởng Bác ấy thì cứ bình tĩnh đừng hỏi quá làm bác ấy cũng áp lực...

Các bác cứ bình tĩnh, mình đã thông báo khi có tiền bên fx về đủ mình sẽ pay ngay. Sau đợt nghỉ lễ bên họ thì lệnh sẽ được thực hiện, việc rút tiền qua visa nó phụ thuộc vào bank của họ và bank bên mình chứ không giống như skrill, sau khi trừ tiền trong acc trade là có ngay.

Việc để delay này hoàn toàn là do lỗi của mình và mình cũng đang cố gắng khắc phục nhanh nhất có thể. Tiền là của các bác nên các bác lo lắng là hết sức bình thường. Mình cũng đã thông báo hết sức đầy đủ cho mọi người rồi. Sau đợt nghỉ, mình sẽ nhận được $ trong bank, mua PM và xử lý các lệnh của mọi người.

Mong mọi người thông cảm chứ nhiều ae pm mình làm mình cũng đâm lo và áp lực . Việc phải rút một số lớn $ qua visa cũng là thất sách vì chôn vốn lớn cả tuần.

P/s: các lệnh còn tồn đọng tuần này mình sẽ cố gắng pay sớm. Từ tuần sau mình sẽ cố định lịch pay vào t7 để mọi người không phải chờ đợi (việc này chỉ kéo dài đến khi skrill của mình trở lại bình thường, có lẽ chậm nhất là hết tuần sau).
Các bác cứ bình tĩnh cho bác ấy giải quyết nhé...biết là ai cũng cần rút để lo công việc của riêng mình, nhưng đây là sự cố ngoài ý muốn + dịp nghỉ lễ nữa, nên các bác hết sức thông cảm cho Admin giải quyết ổn thoả và rút kinh nghiệm cho những lần sau.

Cũng tin tưởng ad nhưng cũng nên cho cái lịch pay cụ thể sẽ tốt hơn

Tin tưởng và ủng hộ bác Ad lắm ^_^ rất nhiệt tình hỗ trợ member trong mọi hoàn cảnh. Mình là newbie mới tham gia chỉ nói chuyện vài lần với bác ad nhưng thấy ổn lắm ạ hihi. Mọi người thông cảm cho bác ý ạ :( bác ý cũng ko muốn pay trễ đâu :( mọi người sốt ruột 1 bác ấy sốt ruột 10 ý.

Cảm ơn các bác đã tin tưởng mình. Hy vọng hôm nay sẽ có vì tính đến hôm nay là ngày thứ 4 kể từ khi họ trừ $ trong acc trade, theo quy định thì chậm nhất là 5 ngay. Nói chung là ae cứ yên tâm chờ tiền về ạ

Cảm ơn các bác đã tin tưởng mình. Hy vọng hôm nay sẽ có vì tính đến hôm nay là ngày thứ 4 kể từ khi họ trừ $ trong acc trade, theo quy định thì chậm nhất là 5 ngay. Nói chung là ae cứ yên tâm chờ tiền về ạ
Nếu tiền không về bác có phương án dự phòng hay không

Nào pay thông báo để ae đặt lệnh phât

Hóng bác...

Trông Cậu còn hơn trông mẹ đi chợ!, mà lần sau có lâu vậy nữa không?
Hiện tại đến trước khi xử lý được vấn đề skrill thì mình xin phép ae được pay vào T7 hàng tuần nhé.

Hóng bác...
Chút nữa là có bác ạ. Phải mua auto rùi :D

P/s: Mình đã pay cho một số ae đặt lệnh sớm rồi nhé. chiều nay gom thêm PM tiếp và pay cho ae. Tạm thời từ tuần sau ae cứ mặc định là pay vào T7 nhé. Mình đang cố gắng khắc phục vấn đề skrill của mình, hy vọng sang tuần có thể ok được, lúc nào xử lý xong mình sẽ báo để ae biết đặt lệnh như bình thường. Cảm ơn ae rất nhiều vì đã chờ đợi mình ^^

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,603
170,709
Latest member
nunu
Back
Top Bottom