SCAM Titmonclicks.com Reviews: SCAM or LEGIT ?

Mấy bác cho e hỏi cái: tài khoản free rút tối đa 1 lần là bao nhiêu vậy, sao trên web không thấy để?

Em thấy tiền bác về lâu rồi. Hóng lâu k Bác. :D

Tiền e về hôm qua rồi bác ah. Bận quá chưa kịp up cmt trên này. Dạo này cuối năm bận kinh ~~

The amount of 35.32 USD has been deposited to your account. Accounts: U9538036->U11519171. Memo: Payment from TitMonClicks. Thank for your support! . Date: 08:00 16.11.17. Batch: 195064714.

Cảm ơn các bác đã giúp mình hỗ trợ ae mới. Sáng mai mình sẽ gửi cho ae đầu tư kết quả công việc tuần vừa rồi. Ae cũng tranh thủ đặt lệnh rút, tầm 9h sáng mình pay nha. Chúc ae cuối tuần vui vẻ!

P/S: sáng nay mình đã gửi email thông báo kết quả tuần vừa rồi cho anh em nhé, do có trục trặc mình đã trình bày trong email nên t2 mình mới gửi full kết quả được. Mình chỉ gửi cho những anh em có đầu tư nhé, anh em nào chưa nhận được email thì pm mình nhé. Cảm ơn anh em!

Last edited:
Cảm ơn các bác đã giúp mình hỗ trợ ae mới. Sáng mai mình sẽ gửi cho ae đầu tư kết quả công việc tuần vừa rồi. Ae cũng tranh thủ đặt lệnh rút, tầm 9h sáng mình pay nha. Chúc ae cuối tuần vui vẻ!

P/S: sáng nay mình đã gửi email thông báo kết quả tuần vừa rồi cho anh em nhé, do có trục trặc mình đã trình bày trong email nên t2 mình mới gửi full kết quả được. Mình chỉ gửi cho những anh em có đầu tư nhé, anh em nào chưa nhận được email thì pm mình nhé. Cảm ơn anh em!

Bác gửi vào mail nào thế bác ơi?

Bác gửi vào mail nào thế bác ơi?
Mình gửi vào email đăng ký TitMonClicks đó bác. Sáng nay mình đã login vào myfxcm rồi. Đến tối về mình sẽ gửi toàn bộ account statement cho ae
P/S: Mọi người check email đăng ký site TitMonClicks.com nhé. Cảm ơn mọi người!

Last edited:
payment mới
The amount of 4.52 USD has been deposited to your account. Accounts: U9538036->U1274911. Memo: Payment from TitMonClicks. Thank for your support!

tiền về các bác ạ

Announcements

Forum statistics

Threads
418,570
170,660
Latest member
anan0110
Back
Top Bottom