SCAM Titmonclicks.com Reviews: SCAM or LEGIT ?

Có tin vui.Chúc mọi người đều có tin vui:)

Attachments

24.4 KB · Views: 172
Không thấy thớt nói gì với anh em nữa nhỉ ? :(
Lúc đầu hứa này hứa kia để anh em đừng làm căng, rồi từ từ rút đi thôi.

Không thấy thớt nói gì với anh em nữa nhỉ ? :(
Bỏ cuộc thôi bác ơi, mấy site việt nam chả site nào ra hồn, từ giờ mình cạch không bao giờ chơi site việt nam nữa, các bác cũng nên như vậy, muốn ủng hộ site việt mà thế này thì thôi.
Tôi đề nghị mọi người kêu mod min gì đâu vào xử lý đi, lấy 1k$ bảo hiểm ra làm từ thiện đi chứ để thế này, ai muốn scam rồi hứa là ko xử lý ah, mod min gì như trò hề :)

Bỏ cuộc thôi bác ơi, mấy site việt nam chả site nào ra hồn, từ giờ mình cạch không bao giờ chơi site việt nam nữa, các bác cũng nên như vậy, muốn ủng hộ site việt mà thế này thì thôi.
Tôi đề nghị mọi người kêu mod min gì đâu vào xử lý đi, lấy 1k$ bảo hiểm ra làm từ thiện đi chứ để thế này, ai muốn scam rồi hứa là ko xử lý ah, mod min gì như trò hề :)
Mình cũng có ý định bỏ cuộc mặc dù kiên trì đến tận bây giờ

Mình không chơi site này nhưng thỉnh thoảng cũng vào xem tình hình thế nào. Bạn @MassEffectVN chắc cũng theo dõi nhưng không reply nhĩ. Mình nghĩ bạn nên vào và đối mặt trực tiếp với những người đặt niềm tin vào bạn trên hết toà án lượng tâm chính mình đi. Kiểu cứ thoi thóp pay ít xong tịt xong pay ít lại ngỏm tiếp. Thắp niềm tin cho người khác xong tự tay bạn lại dập tắt một cách tàn nhẫn. Nhiều người từng ý định report admin để lấy thông tin của bạn nhưng rồi khuyên bảo nhau và lại từ bỏ ý định vì tin tưởng bạn nhưng cái nào cũng có sức giới hạn của nó. Về vấn đề MMO mà dính đến VN không chỉ trong nước mà đến nước ngoài còn ngán. Vậy mà mọi người tham gia sites bạn là biết mọi người tin bạn thế nào. Bây giờ thấy anh em dần đang nản và muốn bỏ cuộc lắm rồi. Mình đọc thấy vừa thương vừa nể mọi người như nhiều người khác mình nghĩ giờ bạn không còn yên ổn đến bây giờ đâu :oops:

P/s: Cuối năm ngoái invest dính loạt site PTC scam. Đầu năm thì dính đống coins đu đến giờ. Đang trong tình trạng móm. Trước bác thớt nói làm bên mảng forex không biết phải không hay đang đu giống mình chờ ngày leo xuống hay mãi trên đỉnh mặt trời chân lý chói qua tim :oops:

Vote report pác ấy lấy bảo hiểm làm tự thiện.

vote thêm 1 vé report đi, kiểu này chả thấy gì, mà cứ hứa tới hứa lui, hứa xong rồi im chả thấy làm gì, hơn nửa năm trời chả biết pay đc bao nhiu.

Chào mọi người, việc mọi người report mình không dám có ý kiến gì vì mình hoàn toàn sai. Mình cũng khẳng định mình không có ý định xoa dịu mọi người rồi trốn vì chắc chắn là không trốn nổi và mình cũng không phải người như vậy. Hiện mình vẫn đang có gắng xoay sở để thanh toán nốt cho mọi người. Tính đến hiện tại mình cũng đã thanh toán khoảng 2/3 số pending rồi. Những bác nào mình đã gửi nhưng chưa đủ số tiền của lệnh pay thì mình vẫn để là pending, chưa complete và ghi lại cụ thể.

Việc report là ở mọi người, mình không dám ý kiến. Còn việc trả tiền mình khẳng định là mình sẽ trả đến xu cuối cùng.

Chào mọi người, việc mọi người report mình không dám có ý kiến gì vì mình hoàn toàn sai. Mình cũng khẳng định mình không có ý định xoa dịu mọi người rồi trốn vì chắc chắn là không trốn nổi và mình cũng không phải người như vậy. Hiện mình vẫn đang có gắng xoay sở để thanh toán nốt cho mọi người. Tính đến hiện tại mình cũng đã thanh toán khoảng 2/3 số pending rồi. Những bác nào mình đã gửi nhưng chưa đủ số tiền của lệnh pay thì mình vẫn để là pending, chưa complete và ghi lại cụ thể.

Việc report là ở mọi người, mình không dám ý kiến. Còn việc trả tiền mình khẳng định là mình sẽ trả đến xu cuối cùng.
Mình 1xx$ mới pay 1x mà pác bảo là 2/3 thì có phần hơi thiên vị thì phải.

Ko phải bênh nhưng mình thầy nếu report chia tiền bảo hiểm thì cũng chả đc bao nhiêu, mà như thế càng làm bác titmon khó thêm, theo mình các bác cứ để đấy, nếu bác titmon xin rút bảo hiểm thì lúc ý vào report hợp lí hơn @@

bác đc pay mà còn nói thiên vị, vậy mấy người chưa đc pay thì nói điều gì đây
Vậy con số 2/3 là con số ảo diệu do thớt đặt ra mà thôi. :D

Vậy con số 2/3 là con số ảo diệu do thớt đặt ra mà thôi. :D
nên hiểu là có 30 pending, thì giải quyết được được 20 pending, còn chất lượng mỗi pending, và ai rút đc bao nhiều thì hên xui do thứ tự. Hi vọng bác thớt cam kết đúng, vấn đề là phải cho đc thời gian chính xác, chứ ko kiểu khất lần, nếu câu giờ thì thôi khỏi giải thích cho nhanh.

Không biết admin cân đối thế nào mà pay 2/3 để anh em kêu vậy. Nếu mà 2/3 số pending đó thay bằng 2/3 số tiền của mỗi người thì chắc chẳng ai kêu ca gì cả

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,787
Latest member
ngovanhungload

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom