Referrer Titile không đúng. Vui lòng pm MOD để edit.

gameplayer

Hero
Reactions
854
MR
0.001
Facebook
Follow me on Facebook
1. Đây là trang kiếm tiền theo kiểu microjob nhưng chuyên về like facebook thôi, 1 like bạn được $0.01 (tương đương chơi click ads), min pay $2 thanh toán qua paypal. Hiện tại nó đã bỏ chuyển tiền cho nhau trong hệ thống rylco rồi, nên ai đã chơi xác định là đạt min pay nhé. Mình pay back 50% số tiền rylco trả mình vì giới thiệu bạn nhé, min là $0.1 thì mình pay (tự động qua LR, máu chưa). Các bạn ủng hộ nha, ủng hộ nhiều mình sẽ làm bài viết mới về 1 loạt các site kiểu microjob thế này luôn... :)
http://rylcolikes.com/home?ref=vitquay
Mượn tạm proof của 1 bạn
2. Site nữa mình chưa có proof, post các bạn tham khảo nha
http://www.fanslave.net/ref.php?ref=19920 Site này thì min pay cao quá (15 euro), nên mình vẫn cày thôi, ủng hộ thì ref chứ mình k ref back nha.
Hướng dẫn xem có fanpage mới để like hay không
Vào trang rylcolikes.com, nhìn ngay trang chủ của nó

Nếu thấy có fanpage mới thì hãy log vào để like, còn k thì chiến PTC tiếp, 1 ngày có khoảng 5 trang mới, kiếm đc $0.05...chăm chỉ sẽ đến lúc gặt. Quan trọng các bạn phải nhớ nguyên tắc của MMO đó là phải chăm chỉ và kiên nhẫn.

Last edited by a moderator:
Mình đã ref theo bạn, mới lập acc mà có 7cent thui thì hơi lâu nhỉ :)

Quên mất, phải bấm confirm thì nó mới + money :) Nhg mà chắc lâu lắm mới có ref back, nó trả bạn 5% là khi mình đạt 5$ bạn mới đc 0,25$

Last edited by a moderator:
Mình đã ref theo bạn, mới lập acc mà có 7cent thui thì hơi lâu nhỉ :)

Quên mất, phải bấm confirm thì nó mới + money :) Nhg mà chắc lâu lắm mới có ref back, nó trả bạn 5% là khi mình đạt 5$ bạn mới đc 0,25$
OK. Vậy thì mình sẽ sửa lại luật ref back. Khi bạn đạt min pay là 2$ thì mình đc 0.1 từ bạn...

chơi cái này từ hồi mới ra :)) hôm nay thấy b nầy nói mới nhớ vào xem thì đc 1.2$ :D cố chơi rút cái =))

Cái này đăng ký rồi, nhưng nó báo là "2 người không thể dùng 1 account facebook". Chả hiểu ra sao cả. Bó tay rylco!

mình là newbie . cũng mới ập tành chơi mấy này . bạn cho mình xin yh nha . vs lại còn một vấn đề nữa mình muốn hỏi. bạn test thử trang này chưa. và đã rút dc tiền chưa ?

Cái này đăng ký rồi, nhưng nó báo là "2 người không thể dùng 1 account facebook". Chả hiểu ra sao cả. Bó tay rylco!
Cái này chắc là bạn link tk facebook đó với 1 acc rylco nào rồi...mỗi acc 1 tk facebook thôi.
yahoo mình ở chữ ký đó rocketmania16

úp phát :D

Quái..sao mình payout thì nó bảo chờ 3,4 ngày mới về PP..bây giờ là ngày thứ 3, vào đăng nhập bị báo sai tài khoản..Bó tay, ko hiểu gì luôn

Quái..sao mình payout thì nó bảo chờ 3,4 ngày mới về PP..bây giờ là ngày thứ 3, vào đăng nhập bị báo sai tài khoản..Bó tay, ko hiểu gì luôn
Gửi support đi bạn, có khi bạn chơi cheat rồi...

Gửi support đi bạn, có khi bạn chơi cheat rồi...
cheat la sao...to lap 10 cai....coa sao dau...chac ong? tren bi danh nham pass chu,,:-ss

Cái này chắc là bạn link tk facebook đó với 1 acc rylco nào rồi...mỗi acc 1 tk facebook thôi.
yahoo mình ở chữ ký đó rocketmania16

Tớ đang ký 1 lần duy nhất = 1 acc facebook duy nhất. Nhưng lại bị vậy đó!

Announcements

Forum statistics

Threads
418,596
170,688
Latest member
sukienhungthinh
Back
Top Bottom