Xem cách chơi ở đầu topic này
- CÓ BẢO HIỂM CHO KÈO MÌNH ĐẶT CƯỢC VÀ BÁN KÈO LẤY TIỀN KHI TRẬN ĐẤU CHƯA KẾT THÚC

Bác bày cho mình cách dùng số tiền bonus mỗi ngày thứ 6 phát, đọc hướng dẫn trên site k hiểu lắm

Bảo hiểm là sao
Bất kỳ khách hàng 1xBet nào đều có thể bảo hiểm cược toàn phần hoặc một phần.

Bảo hiểm là dịch vụ có tính phí. Số tiền bảo hiểm phụ thuộc vào tỉ lệ cược hiện tại của trận được mua bảo hiểm.

Có thể mua bảo hiểm cược đơn và cược xâu. Không thể mua bảo hiểm các loại cược khác.
Nếu cược thua, phần tiền cược được bảo hiểm sẽ được hoàn trả lại.

• Ví dụ. Một cược $10 đặt với tỉ lệ cược 1.8. Bạn muốn mua bảo hiểm 100% cược này. 1xbet đề nghị giá bảo hiểm $5. Nếu bạn đồng ý, $5 sẽ được trừ khỏi tài khoản của bạn.
  • Nếu cược thắng, bạn sẽ được trả đủ số tiền $18.
  • Nếu cược thua, bạn được trả $10 vì đã mua bảo hiểm toàn bộ số tiền đặt cược ($10).
Có thể mua nhiều bảo hiểm cho cùng một cược.

• Ví dụ, một khách hàng có thể bảo hiểm lần đầu 10%, sau đó 30% rồi sau đó 50%. Lưu ý giá bảo hiểm có thể thay đổi theo sự thay đổi tỉ lệ cược hiện tại.
  • Tổng tiền của tất cả bảo hiểm đã mua không thể vượt quá 100% tiền cược.

Bất kỳ khách hàng 1xBet nào đều có thể bảo hiểm cược toàn phần hoặc một phần.

Bảo hiểm là dịch vụ có tính phí. Số tiền bảo hiểm phụ thuộc vào tỉ lệ cược hiện tại của trận được mua bảo hiểm.

Có thể mua bảo hiểm cược đơn và cược xâu. Không thể mua bảo hiểm các loại cược khác.
Nếu cược thua, phần tiền cược được bảo hiểm sẽ được hoàn trả lại.

• Ví dụ. Một cược $10 đặt với tỉ lệ cược 1.8. Bạn muốn mua bảo hiểm 100% cược này. 1xbet đề nghị giá bảo hiểm $5. Nếu bạn đồng ý, $5 sẽ được trừ khỏi tài khoản của bạn.
  • Nếu cược thắng, bạn sẽ được trả đủ số tiền $18.
  • Nếu cược thua, bạn được trả $10 vì đã mua bảo hiểm toàn bộ số tiền đặt cược ($10).
Có thể mua nhiều bảo hiểm cho cùng một cược.

• Ví dụ, một khách hàng có thể bảo hiểm lần đầu 10%, sau đó 30% rồi sau đó 50%. Lưu ý giá bảo hiểm có thể thay đổi theo sự thay đổi tỉ lệ cược hiện tại.
  • Tổng tiền của tất cả bảo hiểm đã mua không thể vượt quá 100% tiền cược.
Đã chơi thì cần gì bảo hiểm. Mà bảo hiểm chẳng có ít lợ gì. Ví dụ
Mua bảo hiểm mất 5$. Đặt cược 10$ odd 1.8
Thắng dc 18$. Bh hết 5$. Lãi 3$
Thua. Vốn 10$. Bh 5$. Còn lại 5$. Cũng chẳng dc gì.
Nếu mình ko chắc kèo. Sơ thì bet 5$ thôi. Ăn là ăn mà thua là thua. Sợ thì ko chơi

Bạn cài ứng dụng Google authenticator để xác minh qua 2 bước thì khi đó bạn sẽ nhập mã ứng dụng gửi về là rút được. Cần hỗ trợ vui lòng inbox nhé
cho mình hỏi tý. mình thường nạp rút qua help2pay thì vẫn có sms. hqua rút nap bằng net thì làm lệnh rút không nhận được sms. hỏi tư vấn thì nó bảo đki cuộc gọi mà cái đấy nó nói tiếng anh mà mình lại k rành, k biết có cách j k bạn nhỉ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,482
169,809
Latest member
votpickleballvn

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom