Help Tình hình TOPLINE

banbonphuong

Senior
Reactions
77
MR
0.010
Insuree Balance
0
Facebook
Follow me on Facebook
Theo các bác treo topline thì lên treo từ 1 - 5 site hay là bao nhiêu? hay là hơn và thời gian là bao nhiêu giây? (treo trên VPS nhé)

Theo các bác treo topline thì lên treo từ 1 - 5 site hay là bao nhiêu? hay là hơn và thời gian là bao nhiêu giây? (treo trên VPS nhé)
Treo đến khi nào VPS chịu ko nỗi shut down thì gọi bảo hành đê

Nói như bác chắc chuẩn bị tiền mua VPS mới cho song

cho hỏi cái, nếu chơi topline, chạy mấy trang auto surf thì nó có tính tiền cho mình ko nhỉ, vì auto surf thì nó load web tự động, mà mỗi web đều có ads, ko bik nó có hiện ads topline thay thế ko???

cho hỏi cái, nếu chơi topline, chạy mấy trang auto surf thì nó có tính tiền cho mình ko nhỉ, vì auto surf thì nó load web tự động, mà mỗi web đều có ads, ko bik nó có hiện ads topline thay thế ko???
Mỗi web đầu có chữ tờ thì ô kê rồi ;))
Mình vẫn đang cấm topline và đang thu thêm vps để cấm đây ;))

càng nhiều càng tốt mà

topline 1 user chạy nhiều máy được ko nhỉ?

treo càng nhiều càng chết => banner
ở đây treo bao nhiêu site nà vừa: mình treo 4 site nhưng ko biết 5 site có sao ko
mình để 40s là được, thấy mọi người bảo 30s nhưng sợ bị banner

cứ treo nhiều vào,1 ngày tầm 10k point,rồi lúc cashout thì banned :)

treo càng nhiều càng chết => banner
ở đây treo bao nhiêu site nà vừa: mình treo 4 site nhưng ko biết 5 site có sao ko
mình để 40s là được, thấy mọi người bảo 30s nhưng sợ bị banner
mà banner khác banned nhé bạn :binhsua10:

có bác nào pro chỉ giáo với

Cậu download file add-on về máy bỏ ra desktop, từ chrome click cái hình cờ lê ở góc phải >> chọn tool >> extensions, sau đó kéo file add-on thả vào là xong, mình mới cài thử thành công

Đã làm được. Thank ông!!

Topline nó đag check kỹ nhiều khi treo 2 3 ngày là bị banned, với có khi treo tới lúc cash out cái nó banned bực cả mình w nó :binhsua04:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,488
Latest member
beptugiovani

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom