Help Tình hình cáp quang hiện tại

Status
Not open for further replies.

POPLife

Banned
Reactions
18
MR
0.000
Tình hình mình đang xài viettel mạng rất chậm. Login SSH cảm giác chậm hơn trước 70% login các trang web quốc tế chập chờn lúc đc lúc ko. Nghe nói bên FPT vẫn bình thường chỉ là hơi chậm so với lúc ko đứt cáp 10 20%
Có ai xài FPT cho biết tình hình để mình làm thêm line nữa :D

Tình hình mình đang xài viettel mạng rất chậm. Login SSH cảm giác chậm hơn trước 70% login các trang web quốc tế chập chờn lúc đc lúc ko. Nghe nói bên FPT vẫn bình thường chỉ là hơi chậm so với lúc ko đứt cáp 10 20%
Có ai xài FPT cho biết tình hình để mình làm thêm line nữa :D

Chào bác, mình trước cũng dùng vt, nhưng mấy hôm nay đứt cáp mấy trang vn thì load đc, còn mấy trang nc ngoài thì tê liệt hoàn toàn, ức quá, mình cắt luôn, mới câu fpt đc 2 hôm load vù vù như không có chuyện j xảy ra, vote cắt vt chuyển qua fpt

fpt confirm, chắc yếu hơn lúc trước tầm 10 20% thôi.

Chào bác, mình trước cũng dùng vt, nhưng mấy hôm nay đứt cáp mấy trang vn thì load đc, còn mấy trang nc ngoài thì tê liệt hoàn toàn, ức quá, mình cắt luôn, mới câu fpt đc 2 hôm load vù vù như không có chuyện j xảy ra, vote cắt vt chuyển qua fpt

fpt confirm, chắc yếu hơn lúc trước tầm 10 20% thôi.
nhờ 2 bạn vừa nói mình vừa ký hợp đồng fpt luôn rồi :D

mình đang dùng fpt thấy chậm hơn chút thôi, trước cứ chửi bọn nó giờ lại thấy may, vnpt cũng vẫn chạy ok khìn như mọi ngày

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,454
169,791
Latest member
wildestdream

Most viewed of week

Most viewed of week