Tin vui Cronex.biz trở lại với V4.0 lúc 18h thứ 5 tuần này, anh em vào chiến nào !

dentist

Junior
Reactions
379
MR
0.014
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
CLOSE
Ai chưa có RCB pm vào YH tớ nhé :(

Tin từ Admin Cronex.Biz - tớ tạm dịch!

Site đã bị tấn công thông qua API , nằm ngoài mong đợi của ông, ông muốn trả lại số còn lại cho chúng ta, gửi mail vào [email protected]
nội dung : tên tài khoản của bạn , LR, Bath..., sẽ chuyển lại các bạn 80- 100% số tiền dep. ông ta thực sự không đánh cắp tiền

Dù rất muốn tin đó là sự thật, nhưng phải chia buồn tới các bạn đang cùng tâm trạng với mình :(

Last edited by a moderator:
mới tính lập cái topic thông báo mọi người biết, ai dè bạn này nhanh hơn cả mình ... :binhsua163:

- Vấn đề ai cũng biết ai cũng muốn là người dep vào đầu để sơm ăn lời , mấy site plan giờ mấy mem giờ đã quen rồi nên sẽ k có chuyện tụi nó vào trễ mà dep tiền vào để nuôi site đâu ------------> KQ : site ngủm trước khi có lời . Cạch k chơi này nữa .

cho hỏi là có cần chỉnh giờ trong account gì không? (+4) gì đó. Giờ mặc định khi mình đang ký nick có ảnh hưởng đến thời gian lãi không?

- Vấn đề ai cũng biết ai cũng muốn là người dep vào đầu để sơm ăn lời , mấy site plan giờ mấy mem giờ đã quen rồi nên sẽ k có chuyện tụi nó vào trễ mà dep tiền vào để nuôi site đâu ------------> KQ : site ngủm trước khi có lời . Cạch k chơi này nữa .

Đợt trước lời hay lỗ mà nản vậy bác .

ad of site này uy tín lắm, lần trước nó lỗ 1k. tiền rút nhiều hơn tiền dep nhưng site nó vẫn sống và duy trì 1h cho ae rút đó.

- Mình dep vào đầu nên cũng có chút lãi , nhưng lần này thì...... k nói trước dc điều gì .
Lãi là tốt rùi sao cạch giữ vậy bạn, nếu Ver này hot như ver cũ thì cũng lãi thui cậu ah :)

ad of site này uy tín lắm, lần trước nó lỗ 1k. tiền rút nhiều hơn tiền dep nhưng site nó vẫn sống và duy trì 1h cho ae rút đó.

Và dù site đứng rùi nhưng cũng pay cho mấy mem chưa rút kịp trong balance

- - - Updated - - -

sao đơt 3 thấy topic nóng lắm mà ta. sao giờ lạnh gắt vậy :binhsua156:

Chưa tới giờ nên hãy đợi đấy ;))

sao đơt 3 thấy topic nóng lắm mà ta. sao giờ lạnh gắt vậy :binhsua156:
bắt đầu ngày mai sẽ gây cấn và hấp dẫn đấy. có lẽ ngày mai mọi người sẽ dep cao và nhiều người tuyển ref vì chế độ tuyển ref rất hấp dẫn , top 1 dc thưởng đến 100$ , sướng thật ....top 2-> top 5.....:binhsua163:

V4 cẩn thận là V.tử đấy , cái gì ko nói trước đc hoặc là giải định 2 trường hợp 1 là Admin chơi đẹp , 2 là nó muốn làm 1 cục to để về ăn đến già , kinh tế thị trường đang suy thoái mà =))

Chủ yếu là liều ăn nhiều, ko ăn đc thì tiêu :D

V4 cẩn thận là V.tử đấy , cái gì ko nói trước đc hoặc là giải định 2 trường hợp 1 là Admin chơi đẹp , 2 là nó muốn làm 1 cục to để về ăn đến già , kinh tế thị trường đang suy thoái mà =))
bác này nói vậy làm mọi người hoảng sợ :m128:

Admin site này uy tín lắm. Nó k ăn 1 cục đâu. Nhưng qua mỗi ver nó ăn 9% with là ngon lắm r. tội gì phải scam

Announcements

Forum statistics

Threads
420,519
172,592
Latest member
shbetmevn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back