[Tin Tức] CAPCHATYPER..Update thường xuyên tại đây.

Status
Not open for further replies.
Cho hỏi pro nào làm đại diện cho thằng giri zị :binhsua22:
vẫn không tin tưởng lắm, đang phân vân có nên đổi từ wmz wa bank vn ko... :), tỉ giá cũng không cao mấy, với lại k bít ai là manager nên cũng k an tâm... vietnam cả lạ gì nhau nữa :))

vẫn không tin tưởng lắm, đang phân vân có nên đổi từ wmz wa bank vn ko... :), tỉ giá cũng không cao mấy, với lại k bít ai là manager nên cũng k an tâm... vietnam cả lạ gì nhau nữa :))

uhm, rate hơi thấp, hỏi vậy thôi chứ tất nhiên em biết ai gòi :binhsua22:

để cho anh em an tâm. tớ nói luôn. tớ hiện tại là đại diện của giri ở Việt Nam để thanh toán cho các bạn. giá 1$ = 20.500 vnd là do giri yêu cầu để lấy phí bù trừ mặc dù tớ đã có nói phí exchange 1WMZ = 21.200 VND ở Việt Nam. Giri đã yêu cầu tớ chỉ pay 1$ = 20k nhưng tớ đã cố kèo nài lên 20.5k cho anh em. vì vậy đừng có chém nữa.

còn về việc an tâm hay không thì tùy vào anh em nhận xét.

nói thật ! đã nhiều ngày nay các cậu nhận WMZ từ tớ đấy.

cứ an tâm làm việc.

còn việc các bạn chọn hình thức thanh toán nào là tùy vào các bạn, không bắt buộc phải đổi sang bank.

để cho anh em an tâm. tớ nói luôn. tớ hiện tại là đại diện của giri ở Việt Nam để thanh toán cho các bạn. giá 1$ = 20.500 vnd là do giri yêu cầu để lấy phí bù trừ mặc dù tớ đã có nói phí exchange 1WMZ = 21.200 VND ở Việt Nam. Giri đã yêu cầu tớ chỉ pay 1$ = 20k nhưng tớ đã cố kèo nài lên 20.5k cho anh em. vì vậy đừng có chém nữa.

cứ an tâm làm việc.

còn việc các bạn chọn hình thức thanh toán nào là tùy vào các bạn, không bắt buộc phải đổi sang bank.

ố ồ, hèn gì mà pm t nói thế, :)), xác nhận an tâm với bác
nguyenduong90 nhá

Thông báo: nếu bạn nào không nhớ email đã đăng ký panel hoặc mua panel từ người khác thì có thể cập nhật thông tin của mình bằng cách sau:

B1: vào panel --> Contact: bổ sung email mới

B2: mail đến [email protected] với email mà bạn đã cập nhật ở B1 để thay đổi thông tin thanht oán.

Vì lí do nhiều người biết user và pass nên yêu cầu Giri đổi tùm lùm, sau đó chủ nhân thực sự phàn nàn với giri nên nó bắt buộc phải làm như vậy.

Lưu ý: Admin CT không chịu trách nhiệm nếu như bạn để quá nhiều người biết user và pass của panel.:binhsua25:

- - - Updated - - -

update: anh em nào đã request vào ngày 29 mà chưa được pay thì vui lòng cố gắng làm đủ 5$ để pay sang WMZ luôn. hoặc pm cho mình để cập nhật số WMZ. mình sẽ nhờ nó kiểm tra cho.

Chào bạn, cho mình hỏi bạn có exchange từ WMZ về VCB ko, mình muốn bán WMZ nhận về VCB mà mấy hôm nay mấy trang exchange khác đóng cửa mất tiu rồi :(

cứ an tâm làm việc.

:binhsua26: có vn mình vào vẫn hơn có ji tin tức cũng nhanh gọn hơn

Thông báo: nếu bạn nào không nhớ email đã đăng ký panel hoặc mua panel từ người khác thì có thể cập nhật thông tin của mình bằng cách sau:

B2: mail đến [email protected] với email mà bạn đã cập nhật ở B1 để thay đổi thông tin thanht oán.

Vì lí do nhiều người biết user và pass nên yêu cầu Giri đổi tùm lùm, sau đó chủ nhân thực sự phàn nàn với giri nên nó bắt buộc phải làm như vậy.

Lưu ý: Admin CT không chịu trách nhiệm nếu như bạn để quá nhiều người biết user và pass của panel.:binhsua25:

- - - Updated - - -

update: anh em nào đã request vào ngày 29 mà chưa được pay thì vui lòng cố gắng làm đủ 5$ để pay sang WMZ luôn. hoặc pm cho mình để cập nhật số WMZ. mình sẽ nhờ nó kiểm tra cho.

có cái mẫu mail chuyển wa VCB ko bạn :)...thân

có cái mẫu mail chuyển wa VCB ko bạn :)...thân

mẫu thì không có, nhưng mà cậu có thể viết như sau:

mail đến: [email protected]

tiêu đề: please change payment info

nội dung:

Current info:

user: tên đăng nhập panel
pass: mật khẩu
WMZ: xxxx (tài khoản WMZ của cậu, có thể là PM)

i want to change new via payment info: VCB bank

account number: xxx ( số tk VCB)
account username: xxx(tên chủ tài khoản)
Bank Address: xxx (địa chỉ của ngân hàng VCB nơi bạn đã làm thẻ).

thank sir !

chú ý: mặc dù biết rằng chuyển từ VCB - VCb không cần biết địa chỉ NH nhưng mà thằng Admin nó muốn vậy thì các bạn cứ gửi đủ thông tin như vậy.

:binhsua25:

- - - Updated - - -

Mình đã làm rồi và kết quả là thất bại :)) Bọn này buồn cười nhỉ? nếu thằng đó đã biết pass panel rồi thì nó cũng có thể login vào Panel đó để update email đk mà. Thế thì khác gì nhau. Rắc rối thêm

Mình đã làm rồi và kết quả là thất bại :)) Bọn này buồn cười nhỉ? nếu thằng đó đã biết pass panel rồi thì nó cũng có thể login vào Panel đó để update email đk mà. Thế thì khác gì nhau. Rắc rối thêm

thì tớ đã nói rùi. thằng nào nhanh tay sẽ được admin thay thông tin cho trước. ai kêu các cậu cho nhiều người biết user và pass làm chi.

thì tớ đã nói rùi. thằng nào nhanh tay sẽ được admin thay thông tin cho trước. ai kêu các cậu cho nhiều người biết user và pass làm chi.

Khi Update mail trong Contact Info thì bao lâu nó sẽ cập nhật hả c ?

mẫu thì không có, nhưng mà cậu có thể viết như sau:

mail đến: [email protected]

tiêu đề: please change payment info

nội dung:

Current info:

user: tên đăng nhập panel
pass: mật khẩu
WMZ: xxxx (tài khoản WMZ của cậu, có thể là PM)

i want to change new via payment info: VCB bank

account number: xxx ( số tk VCB)
account username: xxx(tên chủ tài khoản)
Bank Address: xxx (địa chỉ của ngân hàng VCB nơi bạn đã làm thẻ).

thank sir !

chú ý: mặc dù biết rằng chuyển từ VCB - VCb không cần biết địa chỉ NH nhưng mà thằng Admin nó muốn vậy thì các bạn cứ gửi đủ thông tin như vậy.

:binhsua25:

đã gửi mail như vậy...nó đã xác nhận...nhưg trong panel nó cập nhật vẫn chỉ có WMZ với PM thoy...hay nó đọc lộn ý mình ghi ta :|

Khi Update mail trong Contact Info thì bao lâu nó sẽ cập nhật hả c ?

cậu update rùi thì phải gửi email cho nó với chính email mà cậu đã update để nó xác nhận người chủ đó là cậu.

- - - Updated - - -

đã gửi mail như vậy...nó đã xác nhận...nhưg trong panel nó cập nhật vẫn chỉ có WMZ với PM thoy...hay nó đọc lộn ý mình ghi ta :|

vâng nó đã nhận được rùi. yên tâm đi. trong 1 hay 2 ngày sẽ được thay đổi thôi.

vâng nó đã nhận được rùi. yên tâm đi. trong 1 hay 2 ngày sẽ được thay đổi thôi.

uh nó đã xác nhận mà nó cập nhật lại cái WMZ với PM cũ của mình đó...thành 6/01 WMZ : Zxxxxx 6/01 PM : Uxxxx... là sao nhỉ :)

Bác nguyenduong90 mình k đổi tk sang VCB mà vẫn dùng PM thì nó có pay k ???

uh nó đã xác nhận mà nó cập nhật lại cái WMZ với PM cũ của mình đó...thành 6/01 WMZ : Zxxxxx 6/01 PM : Uxxxx... là sao nhỉ :)

có trời biết........

- - - Updated - - -

Bác nguyenduong90 mình k đổi tk sang VCB mà vẫn dùng PM thì nó có pay k ???

được cậu. vì nó mở thêm nhiều hình thức cho mọi người, muốn thanh toán thế nào cho tiện cũng được chứ không ép buộc phải chọn thanh toán về ngân hàng ở VN

có bác nào nhận được pay chưa, xem trung gian ở VN mình là ai thế nhỉ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,352
170,477
Latest member
phamlaosu

Most viewed of week

Most viewed of week