Tin Hot từ UGOTFILE

Reactions
3
MR
0.000
Chúng tôi xin lỗi nhưng ...

Do mạng lưới bảo trì từ xa Uploads bị vô hiệu hóa. Chúng tôi xin lỗi vì sự bất tiện này. Tất cả các tài khoản Premium sẽ được mở rộng cho 1 tuần. Chúng tôi hy vọng Remote Uploads trước khi được trở lại thứ hai. Tác phẩm dựa trên Web được kích hoạt trở lại.

Chúng tôi muốn thông tin phản hồi của bạn!

Chúng tôi đang có kế hoạch nhiều thay đổi trong uGotFile. Chúng tôi muốn nghe phản hồi từ bạn - xin vui lòng viết thư cho [email protected] những gì bạn muốn thay đổi trên uGotFile hoặc những gì các tính năng mới mà bạn muốn xem. Chúng tôi sẽ thưởng cho các ý tưởng tốt nhất với 1 tài khoản Premium tháng!

có vẻ như thằng này không SCAM đâu mà nó bị lỗi thật, sau đợt này nó lại sẽ ganh đua với các HÓT # đang treo giải cho ý tưởng nào NGON :fan:fan:fan

We are sorry but…

Due to network maintenance Remote Uploads are disabled. We are sorry for this inconvenience. All Premium accounts will be extended for 1 week. We expect Remote Uploads to be back before Monday. Web based uploads are enabled again.

We want your feedback!

We are planning many changes in uGotFile. We want to hear feedback from you – please write to [email protected] what would you like to change on uGotFile or what new features would you like to see. We will reward the best ideas with 1-month Premium accounts !

Ai nói với cậu là ugotfile scam vậy,
vừa rồi sever trung tâm của Ugotfile trục trặc, các sever nhánh vẫn được người ta donwload và tính bình thường, nhưng sever trung tâm thì đứng im, nên việc xử lý mới bị trùy truệ đến bấy giờ

Bữa trước mình cũng hơi nghi ngờ, nhưng h khác ùi, đưa Ugot vào danh sách chuẩn bị chiến upload :D

Chả thấy nói gì đến việc payout nhỉ , ai mún chơi thì cứ việc chơi , scam thì ko đúng nhưng gọi là uy tín thì hình như cũng ko phải,

p/s: idea đầu tiên chủ thread tổng hợp lại giùm nhé
1) bỏ rid tránh tình trạng spam dẫn tới banned hàng loạt ở các forum.
2) acc free cũng remote dc nhưng phải có acc pre của host cần remote (vd hotfile), acc pre của ugot thì sẽ remote mà ko cần acc pre của host .
3) Bỏ cái kiểu tính IP như hiện nay, nên học tập FS hoặc HF, có thể giảm phần AFF để bù wa xớt lại cũng dc (VD : 1$ acc / month), đương nhiên phải điều chỉnh lun dung lượng của file chứ ko thể cứ 10mb như hiện nay.
VD: 1 lượt down 100mb = 10cookie chẳng hạn.

4) Hoàn chỉnh hệ thống pay tiền wa WMZ, có LR càng tốt , ko có cũng chẳng sao vì chưa thấy host PTU nào pay wa LR.

p/s: Nếu ugot thực hiện những ý kiến trên thì uploader sẽ quay trở lại với nó, và có thể nó sẽ vượt wa mặt dc cả FS nếu làm những điều trên, còn nếu vẫn bảo thủ và cố chấp duy trì hệ thống như cũ thì " Say good bye ugotfile".

Last edited by a moderator:
Chả thấy nói gì đến việc payout nhỉ , ai mún chơi thì cứ việc chơi , scam thì ko đúng nhưng gọi là uy tín thì hình như cũng ko phải,

p/s: idea đầu tiên chủ thread tổng hợp lại giùm nhé
1) bỏ rid tránh tình trạng spam dẫn tới banned hàng loạt ở các forum.
2) acc free cũng remote dc nhưng phải có acc pre của host cần remote (vd hotfile), acc pre của ugot thì sẽ remote mà ko cần acc pre của host .
3) Bỏ cái kiểu tính IP như hiện nay, nên học tập FS hoặc HF, có thể giảm phần AFF để bù wa xớt lại cũng dc (VD : 1$ acc / month), đương nhiên phải điều chỉnh lun dung lượng của file chứ ko thể cứ 10mb như hiện nay.
VD: 1 lượt down 100mb = 10cookie chẳng hạn.

4) Hoàn chỉnh hệ thống pay tiền wa WMZ, có LR càng tốt , ko có cũng chẳng sao vì chưa thấy host PTU nào pay wa LR.

p/s: Nếu ugot thực hiện những ý kiến trên thì uploader sẽ quay trở lại với nó, và có thể nó sẽ vượt wa mặt dc cả FS nếu làm những điều trên, còn nếu vẫn bảo thủ và cố chấp duy trì hệ thống như cũ thì " Say good bye ugofile".

Lang_tu nói rất đúng,mình cũng nghĩ như vậy.Còn cái nữa là nên cho người ta mua acc pre ugotfile bằng paypal.Bỏ ngay cái thêm rid để tránh banned hàng loạt.Nếu đc cho remote Fs càng tốt ;)

We have fixed a problem with remote uploads. We are planning to enable remote uploads for all users (free too!)
tin này mới toanh anh em vào check đi ! !!!!

Announcements

Forum statistics

Threads
418,569
170,659
Latest member
GHOST9x
Back
Top Bottom