Tin HOT nhất đây, Số ĐT của những thằng Admin buxhost VN ae pm thoải mái

thằng này hồi sáng mình còn vào click ads
thằng gugubux die rùi kìa
nhưng chưa bị đòi lại tiền
k biết là sao

anh em nhanh tay gọi hỏi số nhà đi nhé. chậm chạp là nó đổi số ĐT đó.
mấy người gọi sao rồi, nó trả lời gì hok

nhà nước khuyến khích "người Việt dùng hàng Việt Nam chất lượng cao". cứ đà này thì hàng Việt Nam sao ngoi lên được.

Sao không có ai ý kiến gì cái thằng Paypal nhỉ?
Nó bảo vệ khách hàng ư?
Nó xem ai là khách hàng và ai không phải khách hàng?
Mình ko chơi cái này ko bị . AI bị nói nó xem

- may thang nay ra duong cung bi xe tong chet hong con nguyen dang dau.
- Chac no song duoc vai ngay nua thoi ha ha ha.

a/e chửi ác quá :-s làm gì mà gê thế :-s cùng lắm thì lúc nó đang rút tiền của a/e về bằng máy atm, thì bị giật điện chết cháy thui chứ gì mà xe cán chết :-s gê quá :-s
mình cũng bị lấy lại tiền, mà chưa thấy paypal nó limit

Mấy site trên scam hết hả các bạn, thằng jotbux thì mình vẫn chưa bị đòi tiền lại, còn thằng gugu thì request payout đang pending thì nó đổi rules ko cho cashout với standard membership @@

Các site trên scam hết chưa các bác, em thấy nó thay đổi rule mà chưa biết như thế nào, mấy hôm nay bận quá, không đi soi được.

Từ ngày chơi PTC đến giờ chỉ thấy Scam. Click cho mỏi tay cuối cùng chả đc cái gì. Mấy thằng admin khốn nạn này a e thắp hương khấn cho nó chết mẹ đi

Chửi chết ****** mấy thằng Việt Nam lừa anh em đi. Giá mà nó ko pay cho bọn nước khác vẫn pay cho anh em ta thì đỡ bị chửi như chó =))

Ảo tung chảo :(
Số 09.7777.9999 từng trong tay ông Công admin SSC.VN
http://truongton.net/forum/showthread.php?t=336711
(Ông này là bạn thân thời đại học với sáng lập đồng admin ssc.vn Trường MOBILE ở đó. MOBILE với mình...) Không khó để mình soi xem số đó về đâu!
Nhưng chả phải soi làm gì! Nếu không nằm trong tay ông Công hoặc yên vị trong tay 1 trùm sim nào đó thì chắc chắn đã rơi vào tay đại gia rồi! Mà đã vào tay đại gia thì người ta chả thèm làm mấy trò mèo này kiếm mấy đồng bạc rồi bị đốc mả lên chửi tơi bời thế này đâu! Chỉ tiền cầm cố con sim đó gửi ngân hàng cũng không đến mức chết đói rồi!

Bó tay! :):):) nhá máy thôi! :D:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,318
170,442
Latest member
hoanganh11111991

Most viewed of week

Most viewed of week

Back