Tin hay không tùy bạn!!@@

longctmbk

Newbie
Reactions
0
MR
0.001
Theo như các bạn đã biết thì AWSurveys.com là scam (lừa đảo), trước đây chính tui cũng đã
từng nghĩ như vậy và các trang web trên thế giới cũng nói nó là scam.

Thật ra AWSurveys không scam, nó không trả tiền là do các bạn không làm đúng theo các điều
khoản và quy định của nó mà thôi. Đó là lý do vì sao mãi đến bây giờ domain của nó vẫn còn
hoạt động sau nhiều năm.
Sau đây là những kinh nghiệm của tui để nhận được tiền từ AWSurvey:

Cần đảm bảo các điều kiện sau đây:

1. Mỗi IP chỉ được tạo 1 tài khoản, nếu muốn tạo tài khoản khác thì phải xóa tài khoản đã tạo
trước đó. Nếu IP của bạn là IP động thì sẽ rất nguy hiểm, vì có thể có người đã tạo account trước
đó. Nếu bạn dùng proxy để tạo tài khoản referal thì cũng sẽ bị phát hiện(chưa kể là cũng đã có
người lấy proxy đó tạo account AWSurveys rồi), vì vậy ai có ý định gian lận thì không nên đọc
tiếp bài này nữa, còn ai đã từng gian lận thì nên đọc tiếp để biết lý do vì sao mãi đến Tết Công
gô mà vẫn không thấy tăm hơi $ đâu cả.

2. ID đăng ký phải trùng với ID Email liên lạc và ID Email đăng ký với Paypal hoặc AlertPay.

Ví dụ:
ID đăng nhập AWSurveys của tui là: abc1234
Email liên lạc của tui là: [email protected]
Email AlertPay của tui là: [email protected]

3. Khi viết nhận xét các surveys, trước tiên phải bấm vào link trước(mỗi survey sẽ có 2 link), sau
đó vào đăng ký thành viên tại trang web mà bạn vừa click vào đó, rồi viết lời nhận xét vào 2 ô,
nhớ là phải viết ít nhất khoảng 3 câu bằng tiếng Anh cho hay
.

4. Những người mà bạn đã giới thiệu (Referals) cũng phải làm giống như trên.

Xin lưu ý: AWSurveys.com là 1 trang viết nhận xét để kiếm tiền, sau khi đăng ký tài khoản và
nhận xét xong các surveys bạn sẽ thấy trong tài khoản có $27, sau đó bạn cần phải giới thiệu
cho những người khác bằng đường link referal vào tài khoản của bạn. Cứ mỗi người đăng ký
thành công thì bạn sẽ được cộng $1.25.

Để có thể rút tiền bạn phải đạt tối thiểu $75, tức là phải giới thiệu 40 người đăng ký thành công.
Phí chuyển tiền là $25, $75 - $25 = $50.

Để đăng ký bạn click vào đây:

http://www.AWSurveys.com/HomeMain.cfm?RefID=longctmbk

Rồi click vào nút Create A Free Account.

- Nếu bạn làm sai bước 1 hoặc bước 2 bạn sẽ không nhận được tiền, không nhận được bất cứ
hồi đáp nào từ AWSurveys, ngoài ra có thể bạn sẽ bị xóa tài khoản.
- Khi đang nhập, bạn vào phầng có : The Following Surveys are Available: và click vào từng dòng. sau khi click, các bạn sẽ thấy 2 ô, clik vào : Click to website 1(2) --> hien ra 1 trang web, nếu có sing up hoặc regiter thì các bạn đăng ký, sau đo viết nhận xét vào ô text. xong nhấn Subit...và nhận tiền.
- Sau khi làm tất cả = bonus các bạn sẽ nhận đc 27 $ trong tài khoản. các bạn tiếp tục kiếm tiền bằng cách tìm ref cho mình. mỗi ref dăng ký thành công các bạn sẽ nhận đ 1,25$. min pay là 75$.
- Goodluck!
ps: Thử khác biết. đưng đoán này đoán nọ....okeeeeee

Last edited by a moderator:
proof của pa đâu. xem

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,454
169,789
Latest member
FindingNemo