Find Job Tìm việc làm mmo online

Như tiêu đề bác nào có việc gì làm online cho em xin chân với ạ.
khảo sát đi.. nghe đâu là vua các nghề :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

Có khả năng bán website không ? tôi đang làm một website bán web để người dùng tự tạo website dựa vào các mẫu có sẵn kiểu wordpress.com ấy

Có khả năng bán website không ? tôi đang làm một website bán web để người dùng tự tạo website dựa vào các mẫu có sẵn kiểu wordpress.com ấy
khó bác ơi , e định tìm việc gì cày ấy chứ đi tìm khách hàng bán web thì em xin thua bác ơi.

có vài app thanh toán mỗi tháng đều và mượt. treo máy mỗi tháng kiếm vài K. không cần làm gì hết chỉ setup xong tới tháng nhận tiền thôi.

có vài app thanh toán mỗi tháng đều và mượt. treo máy mỗi tháng kiếm vài K. không cần làm gì hết chỉ setup xong tới tháng nhận tiền thôi.
Hi, bác!
Cụ thể là những app gì vậy :popo_sweet_kiss:

thời đại giờ khác rồi. ko còn như mấy năm trước. máy tính điện thoại thì ai cũng có thể tiếp cận mua được. nên những việc cơ bản kiếm ra tiền online ko đòi hỏi kỷ thuật cao, chất xám cao thì chỉ lượm bạc cắc thôi.

nếu có thì cũng ko ai tuyển , dạy nghề và chia sẻ đâu. vì họbko đc lợi gì cả?

Những topic như này bao năm qua năm nào cũng có, nhưng chỉ là topic cho mọi người vào chém gió cho vui thôi
Hầu như chắc chắn sẽ ko có kết quả

chịu bác à , khảo sát làm ko đc , cũng khó ăn lắm bác , tìm việc ổn định tí , bác nào có cần người giúp 1 tay thì ib e nhé.
vậy bác làm dc gì ~~ có viết blog dc ko :popo_big_smile: :popo_big_smile:

vậy bác làm dc gì ~~ có viết blog dc ko :popo_big_smile: :popo_big_smile:
Viết blog giờ xài chatGPT có khi còn chuẩn SEO hơn là thuê người viết ấy

Viết blog giờ xài chatGPT có khi còn chuẩn SEO hơn là thuê người viết ấy
nói thế hằn chi tk chatGPT ,, buôn nán như nấm sau mưa

nói thế hằn chi tk chatGPT ,, buôn nán như nấm sau mưa
Thực ra giờ làm cái blogspot sau cho chatGPT nó viết bài, sau đặt lịch cho nó post rồi để vậy, sau có khi lại ngon

Thực ra giờ làm cái blogspot sau cho chatGPT nó viết bài, sau đặt lịch cho nó post rồi để vậy, sau có khi lại ngon
bác nói thế ấy em quay lại viết blog cho rồi ~~ đăng tk chatGPT ko dùng sdt vn dc thì phải

bác nói thế ấy em quay lại viết blog cho rồi ~~
Bác viết blog thì tốn thời gian nghĩ, tốn thời gian tối ưu web mà nội dung chưa chắc đã hay

Làm OFFER là khả dĩ nhất.
Offer bây giờ em thấy bảo newbie cũng ko ăn được nữa rồi, còn nhớ thời 2013-2016 tự solo cũng kiếm hàng k$ mỗi tháng

Bác viết blog thì tốn thời gian nghĩ, tốn thời gian tối ưu web mà nội dung chưa chắc đã hay
bác quoted nhanh quá .. ý em là đăng ký tk chatGPT làm thử xem sao

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,444
169,781
Latest member
tai789clubhelp

Most viewed of week

Most viewed of week

Back