Ask Tìm tool change ios pass đc lord mobile

có giả lập chạy đc ios k bác

Có bác nào đang bem em này ko? Mình đã thử qua xoainfo nhưng ko lead
trên iOS thì đừng thử làm gì mất công, android còn khó ăn, nói gì iOS
Cho dù bạn đã fake được device, nhưng vẫn còn vài điểm nữa nếu bạn ko vượt qua thì nó cũng ko tính đâu
Một là IP của bạn, 2 là tần suất bạn làm offer này, và 3 là thời gian bạn làm offer này

Một ngày mà bạn làm được 3 offer Lords Mobile trên iOS là nó sẽ dòm ngó bạn rồi, vì nếu làm offer 1 cách bình thường thì khó có ai kiếm được nhiều như vậy

Last edited:
trên iOS thì đừng thử làm gì mất công, android còn khó ăn, nói gì iOS
Cho dù bạn đã fake được device, nhưng vẫn còn vài điểm nữa nếu bạn ko vượt qua thì nó cũng ko tính đâu
Một là IP của bạn, 2 là tần suất bạn làm offer này, và 3 là thời gian bạn làm offer này

Một ngày mà bạn làm được 3 offer Lords Mobile trên iOS là nó sẽ dòm ngó bạn rồi, vì nếu làm offer 1 cách bình thường thì khó có ai kiếm được nhiều như vậy
Mình làm app chứ ko solo net. Bên android thì chỉ cần restore data sạch và chú ý ip lead là lead đều, còn ios thì con này nó lưu data ẩn ở đâu đó nên các tool ios mình thử đều ko qua đc :(

Con đó bác làm bao lâu?

Mình làm app chứ ko solo net. Bên android thì chỉ cần restore data sạch và chú ý ip lead là lead đều, còn ios thì con này nó lưu data ẩn ở đâu đó nên các tool ios mình thử đều ko qua đc :(

Vấn đề là cái MAC của device iOS bạn ko fake được, khi bạn làm offer này thì hầu hết thông tin của phone bạn đã nằm trong tay người ta rồi

Trung bình 50 phút
thử đổi apple id down con offers đó tải về chơi xem lead không nhé? Họ check đc cả apple id tải app về chơi. Bạn tải nhiều lần cùng 1 apple id ko lead đâu :D

Có bác nào đang bem em này ko? Mình đã thử qua xoainfo nhưng ko lead
con đó mình chơi nhà chính đến lv5 nhưng ko lead là sao vậy . có ai giải thích dùm được ko

mình lead dc con này nhiều lần trên ios nè mới test trên 2 acc ngày hôm qua. mà ko biết site nào trả tiền để làm sll thôi, bạn vs mình hợp tác k 2 bên cùng có lợi

mình lead dc con này nhiều lần trên ios nè mới test trên 2 acc ngày hôm qua. mà ko biết site nào trả tiền để làm sll thôi, bạn vs mình hợp tác k 2 bên cùng có lợi
Mình cũng chưa tìm thấy site làm sll, làm vài acc là nó ko trả nữa :D

Mình cũng chưa tìm thấy site làm sll, làm vài acc là nó ko trả nữa :D

các bạn đừng nghĩ rằng mới chỉ lead được vài lần cái offer này thì sẽ ngon ăn, ngon ăn đến vậy thì thế giới này tươi đẹp biết mấy. Bản thân mình làm cái offer này tới bây giờ chắc đã được vài trăm lần nên biết nó thế nào

Announcements

Forum statistics

Threads
418,579
170,674
Latest member
dinhkarate
Back
Top Bottom