• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tìm thông tin về Amway

hoanghuytrieu

Banned
Reactions
673
MR
0.002
Facebook
Follow me on Facebook
theo như tình hình là, có một người anh giới thiệu chương trình bán hàng đa cấp Amway - mình cũng chả tin, vì nó là bán hàng đa cấp, 4rum của mình cũng không thích cho mấy. :binhsua36:

Tuy nhiên, với 1 công ty bán hàng đa cấp có tư liệu ở wikimedia và được Nguyễn Minh Triết tiếp đón President Steve Van Andel thì mình cũng chưa dám khẳng định là lừa đảo hay gì cả. Nên nhờ anh em ở 4rum cho tí thông tin, và ai đã làm cho Amway thì càng tốt !!

Thanks mọi người !! :binhsua43:

mình củng đăng kí amway cũng mấy tháng rồi, thằng bạn thân giới thiệu, lúc đầu nó đưa chai KDR với chai dầu gội về xài
thử, nhất là KDR đánh rất sạch.

nó kiu mình đi học hoài mà nhà xa với lười nên mỗi lần nó gọi mình không nhấc máy, nên nó giận mình rồi. bây giờ chắc nó lên đc 21% là platium gì thì phải.
ôi đúng là trên con đường thành công không có cọng lông của kẻ lười biến thật:binhsua17:

Upvote 0
mình củng đăng kí amway cũng mấy tháng rồi, thằng bạn thân giới thiệu, lúc đầu nó đưa chai KDR với chai dầu gội về xài
thử, nhất là KDR đánh rất sạch.

nó kiu mình đi học hoài mà nhà xa với lười nên mỗi lần nó gọi mình không nhấc máy, nên nó giận mình rồi. bây giờ chắc nó lên đc 21% là platium gì thì phải.
ôi đúng là trên con đường thành công không có cọng lông của kẻ lười biến thật:binhsua17:

Mình chỉ là đang tìm hiểu sâu về nó thôi, chỉ mới tìm hiểu cách đây 3 ngày thôi ^^. Nếu hay thì mới tham gia, chứ tham gia, mà khách hàng hỏi mà không trả lời dc, thì nó nước đi về chưa share gì !!

Upvote 0
Mình chỉ là đang tìm hiểu sâu về nó thôi, chỉ mới tìm hiểu cách đây 3 ngày thôi ^^. Nếu hay thì mới tham gia, chứ tham gia, mà khách hàng hỏi mà không trả lời dc, thì nó nước đi về chưa share gì !!

Bạn yên tâm, cty sẽ có những chương trình đào tạo cho bạn về sản phẩm, đi kèm với sự trải nghiệm sản phẩm của bạn thì bạn hoàn toàn có thể chia sẻ cho khách hàng thông tin 1 cách hiệu quả và chính xác nhất :x

Upvote 0
Amway có cái nào ún cho MÂP lên ko anh em?

Upvote 0
Upvote 0
nếu không nhầm, ý bác nói là top mass ? 200k 1 lon, tuần bắt uống 3 lon --->>> 1 tháng sau là mập :anti:

Upvote 0
nếu không nhầm, ý bác nói là top mass ? 200k 1 lon, tuần bắt uống 3 lon --->>> 1 tháng sau là mập :anti:
uống thế có mà hại người :) ;;),...
chỉ cần khỏe thôi chứ cần chi mập, mập rồi lại tiểu đường với béo phì ấy ;;)
bổ sung vitamin là đủ :x

Upvote 0
thg bạn có làm qua r ko trụ đc gì giá đắt đa cấp thì ko phải vde là bán khó :m020:

Upvote 0
tôi đã quyết định làm amway... bây giờ có chết tôi cũng bò để làm amway.. Vì tôi biết cơ hội amway rất lớn... và giá trị của nó cũng to đùng....

Đừng vội kết luận làm hay không làm... mà hãy tìm hiểu kĩ nó trước khi kết luận

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,025
Latest member
Rakupet16

Most discussed of week

Most discussed of week