Help Tìm thêm 4 đệ nữa thảo luận cùng nhau phát triển Forex

exm24h

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
Insuree Balance
0
Đã tìm đủ 4 đệ , a e đừng pm nữa
Thank !

Attachments

215.3 KB · Views: 250
Last edited by a moderator:
Cho em xin 1 chân làm đệ tử của bác được không ạ? yahoo: hanh_tg_56

cho mình tham gia học hỏi với nha

mình đăng ký 1 solt. hy vọng không từ chối.

bác cho phép e cười vào mặt bác 1 cái , e củng đang học hỏi thôi nhưng mà thấy bác chơi như thế mà đòi tuyển " đệ " , ko biết là cách dùng từ của bác có vấn đề hay là cái sự ngạo mạn của bác nhưng bác chỉ lừa được mem mới , xin lỗi chứ bác chơi TF H1 , vào lệnh ko sl , co tin tức nào gây biến động mạnh thì bác cháy tk nhé , củng may là bác it vao lệnh trong phiên London với New york , nên chưa bị thôi , fx chơi lâu dài mà bác lấy cái profit vài ngày an hên ra khè thì thật xấu hổ , gạch đá của các pro e xin nhận hết , mong các cao thủ chỉ dạy thêm , xin chân thành cảm ơn

Newbie cho xin 1 slot được k chủ thớt ơi :)
Ưu điểm : Ham học hỏi
Nhược điểm: Chậm tiến

bác cho phép e cười vào mặt bác 1 cái , e củng đang học hỏi thôi nhưng mà thấy bác chơi như thế mà đòi tuyển " đệ " , ko biết là cách dùng từ của bác có vấn đề hay là cái sự ngạo mạn của bác nhưng bác chỉ lừa được mem mới , xin lỗi chứ bác chơi TF H1 , vào lệnh ko sl , co tin tức nào gây biến động mạnh thì bác cháy tk nhé , củng may là bác it vao lệnh trong phiên London với New york , nên chưa bị thôi , fx chơi lâu dài mà bác lấy cái profit vài ngày an hên ra khè thì thật xấu hổ , gạch đá của các pro e xin nhận hết , mong các cao thủ chỉ dạy thêm , xin chân thành cảm ơn "by kimmie"

Bạn nhìn sao mà nói ít vào lệnh trong phiên London với New york,hay là bạn nhìn giờ hiện thị trong đó, bạn biết sàn này nước nào không, 10:00 trong đó là 17h Việt Nam, đệ của mình toàn giao dịch phiên london với New york, không nói chi xa những lệnh đệ mình đặt hôm qua ngày 14/02 toàn đặt theo tin kinh tế 80%, còn 20% đặt theo kỹ thuật.
"vào lệnh ko sl " đệ mình tính là 1 lệnh chấp nhận lỗ là 30 pip , thì nạp bấy nhiêu tiền chơi, ko sl mất công, nếu sai xu hướng cháy hết, thì nạp nữa , mình là dân việt nam đánh du kích nhỏ lẽ mà,đã đánh nhỏ lẻ đặt stoploss mất công, không giống những người nước ngoài vốn lớn họ chơi dài hạn cần đặt sl

Bạn muốn xem profit nhiều tháng của mình, đợi khi mình chấp nhận bạn, những ai đã là đệ của mình, sẽ được mình chỉ chiến thuật chơi , và xem profit thật của mình

bác cho phép e cười vào mặt bác 1 cái , e củng đang học hỏi thôi nhưng mà thấy bác chơi như thế mà đòi tuyển " đệ " , ko biết là cách dùng từ của bác có vấn đề hay là cái sự ngạo mạn của bác nhưng bác chỉ lừa được mem mới , xin lỗi chứ bác chơi TF H1 , vào lệnh ko sl , co tin tức nào gây biến động mạnh thì bác cháy tk nhé , củng may là bác it vao lệnh trong phiên London với New york , nên chưa bị thôi , fx chơi lâu dài mà bác lấy cái profit vài ngày an hên ra khè thì thật xấu hổ , gạch đá của các pro e xin nhận hết , mong các cao thủ chỉ dạy thêm , xin chân thành cảm ơn

bạn ơi trong cái TT này, thành công ko phải là cứ đi theo khuôn mẫu nào đó đâu, đừng vội cười người mà người cười mình, bạn mà gặp mấy cụ chơi robo thì bạn còn cười cả ngày ấy :))

ĐK 1 slot , đang có hứng thú vs cái này , đc thì inbox cho mình nhé , thanks

cũng tìm hỉu forex nhưng chưa có đủ vốn
lúc đủ vốn thì không có đủ kinh nghiệm trong ptkt cũng như ptcb
giờ vẫn đang loay hoay tìm đọc sách và trade demo
mong được bạn quan tâm thu nhận mình :)

ngắm e này lâu rồi mà chưa tìm hiểu kỹ .. cũng chưa biết bắt đầu thế nào
chủ thớt thấy e ok thì pm nc nha :D
YH : tylo0000

Đợi 40 ngày nữa rồi xin 1 chân vậy, giờ hóng đã.

"vào lệnh ko sl " đệ mình tính là 1 lệnh chấp nhận lỗ là 30 pip , thì nạp bấy nhiêu tiền chơi, ko sl mất công, nếu sai xu hướng cháy hết, thì nạp nữa

Em là em kết câu này của bác nè :)...... có đièu làm vậy thì không giàu nổi :)

Cho mình vào cười 1 phát, đệ tử với chả sư phụ. =))
Mình trade trong thị trường này cũng khá lâu, nhưng ko dám lên tiếng nhận học trò trong cái thị trường này ;))
Công trình nghiên cứu của mình cũng sắp xong và đang rất khả quan, tới đây sẽ làm 1 TK quản lý để ai có hứng thú thì tham gia chung (PAMM), mình ko đảm bảo sẽ nhân 10 nhân 20 TK nhưng mình đảm bảo sẽ profit từ 10-30%/ tháng

P/S: Người thầy trong lĩnh vực này là chính mình và market

Bớt dụ gà đi chủ topic =))
Newbie ai mất tiền ko chịu trách nhiệm.
Công nhận lĩnh vực gì về Việt Nam cũng biến tướng hết. Mời gọi mọi người đầu tư, hưởng hoa hồng trên khối lượng, trader chết, broker và IB mừng. Y chang đa cấp =))

Broker chân chính là lợi nhuận từ commission, banker lợi nhuận từ spread, trader lợi nhuận từ chênh lệch tỉ giá

Muốn đánh giá khả năng một trader phải tính dài hạn vì khả năng ăn may hoặc nắm bắt thời cơ có thể tốt nhưng khi gặp các hot new, thị trường biến động mới coi xoay sở, đặt lệnh, cắt lỗ thì mới xem có cháy tài khoản không.
Anyway, nếu 4 ngày mà đánh lời được gần 300% tài khoản là ok rồi. Dù dep chỉ 6$ :)

Đánh giá trình độ của một trader không phải dựa vào mấy lệnh trade trong vài ngày với cái tk 6$.

Thử trade tk 6k $ trong một năm coi???? (Không biết trụ nổi một năm không nữa ấy :)) )

Bạn nhìn sao mà nói ít vào lệnh trong phiên London với New york,hay là bạn nhìn giờ hiện thị trong đó, bạn biết sàn này nước nào không, 10:00 trong đó là 17h Việt Nam, đệ của mình toàn giao dịch phiên london với New york, không nói chi xa những lệnh đệ mình đặt hôm qua ngày 14/02 toàn đặt theo tin kinh tế 80%, còn 20% đặt theo kỹ thuật.
"vào lệnh ko sl " đệ mình tính là 1 lệnh chấp nhận lỗ là 30 pip , thì nạp bấy nhiêu tiền chơi, ko sl mất công, nếu sai xu hướng cháy hết, thì nạp nữa , mình là dân việt nam đánh du kích nhỏ lẽ mà,đã đánh nhỏ lẻ đặt stoploss mất công, không giống những người nước ngoài vốn lớn họ chơi dài hạn cần đặt sl

Bạn muốn xem profit nhiều tháng của mình, đợi khi mình chấp nhận bạn, những ai đã là đệ của mình, sẽ được mình chỉ chiến thuật chơi , và xem profit thật của mình

Chấp nhận lỗ 30p , bạn bảo nạp nhiu chơi bấy nhiu , cháy thì nạp nữa , vậy cái tk từ 6$ lên 16$ , sao ko thấy bạn rút nhỉ , nếu như vậy thì chẳng phải vô tình thị trường biến động mạnh sẽ đi hết tk sao , càng nói càng thấy mâu thuẫn , chơi theo tin tức mà ko sl , nực cười

- - - Updated - - -

bạn ơi trong cái TT này, thành công ko phải là cứ đi theo khuôn mẫu nào đó đâu, đừng vội cười người mà người cười mình, bạn mà gặp mấy cụ chơi robo thì bạn còn cười cả ngày ấy :))
A e trao đổi là chính , cái kiểu nc của mình nó thẳng thắn thế đấy , hehe

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,331
170,458
Latest member
kufunapp

Most viewed of week

Most viewed of week

Back