Chat Tìm Thầy..

ngogiabao00

Newbie
Reactions
1
MR
0.031
Chào các anh, các sếp
Em sinh năm 2004, em đã tìm hiểu về mmo cũng khá lâu, nhưng vẫn chưa có kinh nghiệm để làm thứ gì, em thật sự đam mê những công việc liên quan đến máy tính, mong sẽ có Thầy nhận em để theo học ạ, em xin được đền đáp công ơn bằng sự chăm chỉ của mình trước khi làm ra được những đồng tiền... Em có xem qua những thứ như top up nạp game, chạy ads,... em chỉ mong có Thầy nhận em và em sẽ nổ lực làm để đền đáp cho Thầy ạ...

vansutuyduyen

Vip
Verified
Solutions
2
Reactions
7,891
MR
0.453
Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook X.com
Chào các anh, các sếp
Em sinh năm 2004, em đã tìm hiểu về mmo cũng khá lâu, nhưng vẫn chưa có kinh nghiệm để làm thứ gì, em thật sự đam mê những công việc liên quan đến máy tính, mong sẽ có Thầy nhận em để theo học ạ, em xin được đền đáp công ơn bằng sự chăm chỉ của mình trước khi làm ra được những đồng tiền... Em có xem qua những thứ như top up nạp game, chạy ads,... em chỉ mong có Thầy nhận em và em sẽ nổ lực làm để đền đáp cho Thầy ạ...

quote lại 1 cmt cho bạn hiểu, người thầy thầy nó khác nhau nhiều lắm, chúc bạn tự tìm hiểu được hướng đi phù hợp ;)

Nếu bạn tự nhiện gặp 1 người tự nhận họ là sư phụ để dạy bạn bất cứ vấn đề gì thì tốt nhất bạn nên next nhanh, những người đã ở đẳng cấp sư phụ rồi thì chẳng ai tự nhận mềnh là sư phụ cả, thời gian họ âm thầm dùng để ăn ở lĩnh vực nào đó cũng nhiều hơn rất rất nhiều lần "bán" cho người khác, vừa tốn time lại dễ nát. Mình ko có ý vơ đũa cả nắm nhưng những thành phần dạy này dạy nọ bằng bất cứ hình thức nào cũng đều là thể loại thùng rỗng kêu to. Người nào NGỘ đc chân kinh thường im lặng và đôi khi lòng chắc ẩn của họ chỉ có 1 phần gợi ý mong người khác cũng được 1 phần nhưng lại không muốn nói rõ đường đi được bước ra thế nào, all 3 phần ở chữ NGỘ và 6 phần ở chữ DUYÊN, 1 phần còn lại là do chữ THUYỀN của chính bản thân mỗi người.

Mình cũng chẳng phải là ai cao siêu, nhưng những gì mình tự NGỘ và cảm nhận được thì trong bất cứ sự việc j mỗi con người chúng ta hơn nhau ở chữ THUYỀN nhiều nhất dù nó chỉ chiếm 1 phần trong 1 sự việc đó. có thuyền nhưng ngại ra khơi, ngại sóng gió , ngại khó khăn, ngại không có cá , ngại tùm lum những cái ngại khác coi như thuyền của bạn vô giá trị, rất nhiều các thuyền khác ra khơi còn có cái ngộ được cái không, còn thuyền mà đứng yên 1 chỗ há miệng chờ sung thì không còn gì để nói ./.

pipidn

Hero
Solutions
1
Reactions
3,660
MR
15.270
Chat with me via Skype
cách đây mấy năm thì dễ , chứ giờ cũng chả ai dám đảm bảo mà nhận đâu bạn ơi , code còn đang chạy grab sml kiếm cơm qua ngày kìa

tigernguyen

Junior
Reactions
39
MR
0.886
Ko ai đi chia chén cơm của mình cho người khác đâu em zai ơi.
Anh toàn tự mò tự học đây :v
Nhận đệ thì xui xui bị phản mấy hồi nữa =]]. Rồi lại kéo nhau qua thread report scam 🤣.
Người thầy pro nhất đẳng cấp nhất là chính bản thân thôi.
Trc t cũng nhận đệ tử mà giờ bỏ rồi 🤭🤭

chanbedu01

Newbie
Reactions
4
MR
0.137
Ko ai đi chia chén cơm của mình cho người khác đâu em zai ơi.
Anh toàn tự mò tự học đây :v
Nhận đệ thì xui xui bị phản mấy hồi nữa =]]. Rồi lại kéo nhau qua thread report scam 🤣.
Người thầy pro nhất đẳng cấp nhất là chính bản thân thôi.
Trc t cũng nhận đệ tử mà giờ bỏ rồi 🤭🤭
Trước bác dạy bộ môn gì vậy=))

Trước bác dạy bộ môn gì vậy=))
Hồi trước share ít kinh nghiệm về offer với PTU, chắc cũng tầm 9 năm trước rồi. Hồi đó offer với PTU rất là hot.
Offer thì Có share ít kinh nghiệm về fake ip, reg ads, sockvip32 các kiểu đồ đó. Nói nhận đệ tử vậy thôi chứ share free cho ae tự mò là chính.
Còn ptu thì có mấy site thể loại download and earn, dùng vpn fake ip change log, tải về, mấy thằng đệ cũng kiếm đc vài trăm $ con này.
Cũng lâu lắm rồi =]]. Thời ở forum chỉ có mấy topic hot, Captcha,offer ptu, hyip. Matrix...

Hồi trước share ít kinh nghiệm về offer với PTU, chắc cũng tầm 9 năm trước rồi. Hồi đó offer với PTU rất là hot.
Offer thì Có share ít kinh nghiệm về fake ip, reg ads, sockvip32 các kiểu đồ đó. Nói nhận đệ tử vậy thôi chứ share free cho ae tự mò là chính.
Còn ptu thì có mấy site thể loại download and earn, dùng vpn fake ip change log, tải về, mấy thằng đệ cũng kiếm đc vài trăm $ con này.
Cũng lâu lắm rồi =]]. Thời ở forum chỉ có mấy topic hot, Captcha,offer ptu, hyip. Matrix...
Giờ có việc gì không em theo với hehe =))

Em cảm ơn các anh nhe, chỉ là em đam mê nên muốn làm bên mảng này, ai cần người chạy vặt hay gì được thì cho em theo ké ạ 😅
Mấy môn anh chơi giờ phải có vốn mới chơi được, ko nhận đệ tử đc đâu.
Thứ nhất phải có pc mạnh, pc tầm cao chip cao, ram cao, card đồ họa mạnh củ là đc.
Thứ 2 là phải duy trì tiền vốn, ko có vốn để duy trì khó Lắm. Ít nhất cũng 6 7tr để sắm đồ nghề mua lặt vặt để làm. Mỗi tháng có khi tốn vài triệu tiền duy trì nữa.
Thứ 3 là theo nhân phẩm nữa. Hên thì lời vài chục, có khi vài trăm, xui thì huề vốn, hoặc lỗ tiền.

Nhận đệ vô mấy tháng trời nó mất tiền duy trì mà nó ko thu đc tiền nó chửi mình scam nữa. Nói chung là ko nhận là tốt nhất. Tự làm tự ăn thôi.

Mấy môn anh chơi giờ phải có vốn mới chơi được, ko nhận đệ tử đc đâu.
Thứ nhất phải có pc mạnh, pc tầm cao chip cao, ram cao, card đồ họa mạnh củ là đc.
Thứ 2 là phải duy trì tiền vốn, ko có vốn để duy trì khó Lắm. Ít nhất cũng 6 7tr để sắm đồ nghề mua lặt vặt để làm. Mỗi tháng có khi tốn vài triệu tiền duy trì nữa.
Thứ 3 là theo nhân phẩm nữa. Hên thì lời vài chục, có khi vài trăm, xui thì huề vốn, hoặc lỗ tiền.

Nhận đệ vô mấy tháng trời nó mất tiền duy trì mà nó ko thu đc tiền nó chửi mình scam nữa. Nói chung là ko nhận là tốt nhất. Tự làm tự ăn thôi.
Bộ môn gì bác, 6 triệu em đầu tư máy quay làm Youtube kiếm ăn lâu dài còn ngon hơn =))
Giờ bỏ tiền vào thứ mình không hiểu rõ chỉ có mất tiền *** =))

Bộ môn gì bác, 6 triệu em đầu tư máy quay làm Youtube kiếm ăn lâu dài còn ngon hơn =))
Giờ bỏ tiền vào thứ mình không hiểu rõ chỉ có mất tiền *** =))
Chuẩn này, bỏ tiền vô thứ ko hiểu chỉ có đi xa thôi 🤭🤭.
Bộ môn cờ ríp tồ nhá. Bộ môn lên voi xuống chó mấy hồi đó 🤭🤭, lời ăn lỗ chịu

pc mạnh + 6 7tr để sắm đồ nghề mua lặt vặt + lên voi xuống chó ==> AIRDROP à pro
Chuẩn này, nói ra vậy rồi cho mấy em nó tự tìm hiểu, airdrop chỉ 1 phần nhỏ thôi.
T chơi cả mảng staking, mainet, testnet defin, node, gamefi... Xem mấy thằng em theo đc môn nào thì theo nhá. Khỏi phải tìm thầy 🤭

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,373
176,904
Latest member
vietscore

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week