Tìm thầy theo học đầu tư Crypto cho người mới biết cơ bản

Rãnh thiệt hé! Cái gì mình chưa làm được thì nên cố gắng xiên xỏ vậy!
xỏ xiên thế biết đâu bác thương tình chỉ cho vài chiêu , chứ đọc trên mạng toàn chỉ mấy cái k hiểu quả , làm hoài k đc :popo_beauty: :popo_beauty: :popo_beauty:

Không có ai dạy cả, tất cả đều tự học và có lối đánh riêng. Đừng dã future là được. Đừng nghĩ làm giàu nhanh được bằng trade coin, phải chơi bền vững. Cũng không nên trade theo nến 1h, 4h, có những lệnh phải gồng nến ngày và nến tuần :D

xỏ xiên thế biết đâu bác thương tình chỉ cho vài chiêu , chứ đọc trên mạng toàn chỉ mấy cái k hiểu quả , làm hoài k đc :popo_beauty: :popo_beauty: :popo_beauty:
Bản thân Bác nó phản ánh nhiều thứ rồi có chỉ bảo cũng vô ích thôi! Tối về gác chân lên trán ngâm cứu sao cho mai mốt có Bạn bè tốt, cùng hội cùng thuyền kinh doanh giúp đỡ nhau! Chứ cái gì cũng bảo ta đây là nhất thôi, thì nói tới cuối đời cũng không nên cơm cháo gì!
P/S: Nếu Bác ngon tích lũy đủ kiến thức làm Freelance (nhớ chọn đúng network nhé) đi tuy cực nhưng số tiền thu về khá đáng kể

Last edited:
Crypto Roket PRO >> Công cụ giúp AE trader kiểm soát thông tin và auto hoàn toàn mọi thứ ..
Kết quả đã được kiểm chứng , Team mình đang dùng và nó hoạt động rất Ok , AE có thể tham khảo ..

crypto pro.png

theo thầy lộc FUHO cũng đc

Chào các bác, đợt vừa rồi đầu tư vào làm ăn thua lỗ nhiều quá. Trong quá trình tìm hiểu về coin em muốn tham gia vào thị trường mà chưa có kinh nghiệm đầu tư hay trade coin, mới chỉ biết khái niệm cơ bản về nền tảng này. Rất hi vọng có 1 mentor dẫn dắt kiếm tiền từ lĩnh vực Crypto này ạ. Em chấp nhận khó khăn và thử thách , giờ chỉ muốn có người để theo học và làm ạ, em chắc chắn chả có gì ngoài tinh thần học hỏi va sẽ cố gắng hết sức ạ! Em cảm ơn
@JohnMorgan96 inbox telegram. Chỉ mẹo trade.
Chào các bác, đợt vừa rồi đầu tư vào làm ăn thua lỗ nhiều quá. Trong quá trình tìm hiểu về coin em muốn tham gia vào thị trường mà chưa có kinh nghiệm đầu tư hay trade coin, mới chỉ biết khái niệm cơ bản về nền tảng này. Rất hi vọng có 1 mentor dẫn dắt kiếm tiền từ lĩnh vực Crypto này ạ. Em chấp nhận khó khăn và thử thách , giờ chỉ muốn có người để theo học và làm ạ, em chắc chắn chả có gì ngoài tinh thần học hỏi va sẽ cố gắng hết sức ạ! Em cảm ơn

cần học bài bản thì add telegram t @stevenguyen167

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,229
170,368
Latest member
quangtien123456
Back
Top Bottom