Tìm thầy theo học đầu tư Crypto cho người mới biết cơ bản

Victordt

Newbie
Reactions
14
MR
0.140
Chào các bác, đợt vừa rồi đầu tư vào làm ăn thua lỗ nhiều quá. Trong quá trình tìm hiểu về coin em muốn tham gia vào thị trường mà chưa có kinh nghiệm đầu tư hay trade coin, mới chỉ biết khái niệm cơ bản về nền tảng này. Rất hi vọng có 1 mentor dẫn dắt kiếm tiền từ lĩnh vực Crypto này ạ. Em chấp nhận khó khăn và thử thách , giờ chỉ muốn có người để theo học và làm ạ, em chắc chắn chả có gì ngoài tinh thần học hỏi va sẽ cố gắng hết sức ạ! Em cảm ơn

Chào các bác, đợt vừa rồi đầu tư vào làm ăn thua lỗ nhiều quá. Trong quá trình tìm hiểu về coin em muốn tham gia vào thị trường mà chưa có kinh nghiệm đầu tư hay trade coin, mới chỉ biết khái niệm cơ bản về nền tảng này. Rất hi vọng có 1 mentor dẫn dắt kiếm tiền từ lĩnh vực Crypto này ạ. Em chấp nhận khó khăn và thử thách , giờ chỉ muốn có người để theo học và làm ạ, em chắc chắn chả có gì ngoài tinh thần học hỏi va sẽ cố gắng hết sức ạ! Em cảm ơn
bạn trade phái sinh hay trade coin thôi

Hãy học từ những người đã thành công rồi, giới thiệu với bạn 1 mentor mình đang theo https://www.youtube.com/playlist?list=PLFLh04JZg3rPYgE400fEcH8Wd5QQxlE8s

trade phái sinh coin hay bên CK bác, em chưa hiểu rõ lắm Mong bác phân tích 2 cái khác nhau ntn ạ
một bên là coin một bên là chứng khoán thoi. đều là phái sinh.
Còn trade coin thường khác trade phái sinh lắm

Tốt nhất bạn nên tự thân vận động, tự va chạm sẽ rút đc kinh nghiệm cho bản thân, mình cực kỳ ghét bất cứ đứa nào nhận là THẦY, ai đang là THẦY ở bất kỳ mảng nào trong MMO mình đều ghét, mình nói thẳng, méo sợ mất lòng bố con thằng THẦY nào cả :popo_boss: ( trừ khi vợ/bồ thằng thầy nào có ý gì với mình thì vấn đề đó lại là phạm trù khác, mình không chê :popo_ah: )

Nếu bạn tự nhiện gặp 1 người tự nhận họ là sư phụ để dạy bạn bất cứ vấn đề gì thì tốt nhất bạn nên next nhanh, những người đã ở đẳng cấp sư phụ rồi thì chẳng ai tự nhận mềnh là sư phụ cả, thời gian họ âm thầm dùng để ăn ở lĩnh vực nào đó cũng nhiều hơn rất rất nhiều lần "bán" cho người khác, vừa tốn time lại dễ nát. Mình ko có ý vơ đũa cả nắm nhưng những thành phần dạy này dạy nọ bằng bất cứ hình thức nào cũng đều là thể loại thùng rỗng kêu to. Người nào NGỘ đc chân kinh thường im lặng và đôi khi lòng chắc ẩn của họ chỉ có 1 phần gợi ý mong người khác cũng được 1 phần nhưng lại không muốn nói rõ đường đi được bước ra thế nào, all 3 phần ở chữ NGỘ và 6 phần ở chữ DUYÊN, 1 phần còn lại là do chữ THUYỀN của chính bản thân mỗi người.
more...

Còn đối với mảng TRÂY COI bạn có thể tham khảo qua kinh nghiệm của mình đã từng chia sẻ mà áp dụng theo : https://mmo4me.com/threads/422298/

Tốt nhất bạn nên chọn các khóa học có cụ thể địa chỉ đích danh người hướng dẫn, thay vì hoc online của bất kì sàn nào : Các khóa hoặc uy tín thường có 3 dấu hiệu cơ bản .
1. Chắc chắn người nhận học phí của bạn không bao giờ nói bạn phải bỏ ra một đồng đầu tư nào cho bất kì sàn đầu tư nào mà anh ta đang tham gia. Bởi cái họ truyền đạt là kiến thức, còn thực hành và có thực sự sử dụng kiến thức đó vào đầu tư Crypto không là quyền của bạn, bởi người thực sự hướng dẫn bạn biết, đầu tư có lời có lỗ. Họ lời không có nghĩa bạn không lỗ.

2. Chắc chắn người hướng dẫn tốt không bao giờ là người lấy tương lai để khẳng định bản thân mà là dùng lịch sử : Tức là những thành công mà họ đã có với bằng chứng rõ ràng, chứ không phải phán một vài điều rằng : Ngày mai đồng này đồng kia tăng !
Mà họ sẽ nói đơn giản là : Với một nùi bằng chứng về lợi nhuận có tính xác thực trong lịch sử Binance .......... thì có thể thấy phương thức đầu tư theo mô hình ...... có thể áp dụng.....

Còn thằng nào mà khoe tài khoản MT4 và MT5 thì ban nên xác định là nghỉ chơi .... đừng theo.
Đó là hai thứ mình thấy bạn nên lưu ý khi chọn theo hướng dẫn của bất kì ai.

trade 10 năm thì mình nhận thấy cần chiên lược mới bền vững ,chứ 5ăn 5 thua thì mất thời gian và tiền bạc .

Theo như mình thấy, tự thân vận động vẫn hơn. Nếu có lỡ thua thì là do mình. Mà thua thì bạn học được bài học và kinh nghiệm. Hết mắc sai lầm tự khắc lên trình.
-
Lùa gà, thầy lỡm, scam nhiều lắm.
-
Chúc bạn may mắn.

cách dễ nhất mà học nhanh nhất ;là bạn hay bỏ ra 1 số ít tiền nhỏ để mua bán , số tiền này chắc chắn sẽ mất , nhưng nó xem như là học phí , lúc mua bán đó thì nên tham gia các group diễn đàn kín lẫn công khai , trò truyện từ đó học thêm đc nhiều và cũng đối mặt với scamer nhiều sẽ khôn lên , đó là con đường ổn nhất cho những ai nghiêm túc

Nếu thực sự ngoài đời làm ăn thua lỗ mà nghĩ coin là cứu cánh thì không phải rồi! D]fng thấy vẻ hào nháng rồi lại như Bên ngoài! Nếu thực đã đầu tư bên ngoài có nên tảng thì nên ngẫm lại và đi tiếp nhá! Trade Coin như giải khuây, mấy ai giàu ừ Coin mà cầm tay chỉ việc đâu!

Nếu thực sự ngoài đời làm ăn thua lỗ mà nghĩ coin là cứu cánh thì không phải rồi! D]fng thấy vẻ hào nháng rồi lại như Bên ngoài! Nếu thực đã đầu tư bên ngoài có nên tảng thì nên ngẫm lại và đi tiếp nhá! Trade Coin như giải khuây, mấy ai giàu ừ Coin mà cầm tay chỉ việc đâu!
đúng , chỉ có seo web là never die :popo_big_smile: :popo_big_smile: :popo_big_smile: :popo_big_smile: :popo_big_smile:

đúng , chỉ có seo web là never die :popo_big_smile: :popo_big_smile: :popo_big_smile: :popo_big_smile: :popo_big_smile:
Liên quan gì đến post này Bác ơi! TK khoản, phương pháp, code...mình đều có mà không thich làm thì đâu có ai ép! Đầu tư vào hệ thống đào Coin cả năm thì cuối năm chốt số thôi, lời lỗ thì đã có số tất tát rồi!
Còn SEO web chỉ là một công đoạn trong Digital Marketing thôi hiểu hôn?

Liên quan gì đến post này Bác ơi! TK khoản, phương pháp, code...mình đều có mà không thich làm thì đâu có ai ép! Đầu tư vào hệ thống đào Coin cả năm thì cuối năm chốt số thôi, lời lỗ thì đã có số tất tát rồi!
Còn SEO web chỉ là một công đoạn trong Digital Marketing thôi hiểu hôn?
có nghề như ông thì làm cái web tin tức chia sẻ j đó là đủ ăn rồi , tui mò mãi mà k biết cách sao seo đc

có liên quan chứ , ông nói trade coin chỉ giải khuây chứ chả mấy ai giàu thì đích thị cái nghề của ông là đỉnh nhất rùi :popo_bye: :popo_bye: :popo_bye:

có liên quan chứ , ông nói trade coin chỉ giải khuây chứ chả mấy ai giàu thì đích thị cái nghề của ông là đỉnh nhất rùi :popo_bye: :popo_bye: :popo_bye:
Rãnh thiệt hé! Cái gì mình chưa làm được thì nên cố gắng xiên xỏ vậy!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,787
Latest member
ngovanhungload

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom