• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask Tìm sub tốt!

Long

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
Em đang tìm kiếm 1 site thu nhập ổn định ai cho em ý kiến nào!
:binhsua49:

theo tớ nghĩ ít có site nào thu nhập ổn định, credit lúc lên lúc xuống , hên thì ăn nhiều ,xui thì ăn ít. tất cả phụ thuộc vào kinh nghiệm của cậu và tỉ lệ leads của offer - ko nhớ có phải là vậy không, mỗi offer có một tỉ lệ trúng khác nhau thì phải :binhsua25:

theo tớ nghĩ ít có site nào thu nhập ổn định, credit lúc lên lúc xuống , hên thì ăn nhiều ,xui thì ăn ít. tất cả phụ thuộc vào kinh nghiệm của cậu và tỉ lệ leads của offer - ko nhớ có phải là vậy không, mỗi offer có một tỉ lệ trúng khác nhau thì phải
uk. đúng vậy rồi. nhưng cũng có con có tỉ lệ ra cao hơn so với những con khác thì phải :binhsua146:

Hiện nay site malo + way là ổn định nhất.Admin uy tín vs hiện nay có 1 số sup uy tín của site đó là loveland, ngocanhc4 ,tamte,hoangcva và 1 số sup khác nữa.Bạn cân nhắc xem làm cho sup nào thì tùy bạn các sup đó mình thấy đều rất uy tin. Còn mình đang làm cho sup ngocanhc4 :D cũng rất ok

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,067
171,113
Latest member
atayalmariner39

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom