Warning Tìm sư phụ dậy Youtube

Bạn sẽ may mắn nếu ai đó sẽ đồng ý. Bạn có thể thấy rất nhiều thông tin trong các video Youtube và cả các diễn đàn và internet.

Ở trên đây có ai dậy về Youtube mất phí ko ạ? Mình ở Hn đang muốn học.:)
Bạn nên tự học vì thuật toán youtube thay đổi từng ngày, chứ giờ tốn tiền đóng học phí gặp những thành phần lấy các tut được share free cách đây mấy năm trước thì bó tay nhé. Những Pro youtube thì không bao giờ rảnh để thu mấy xu lẻ học phí để dạy bạn đâu, vì thời gian để họ chiến youtube nhiều tiền hơn, còn những người nhận tiền để dạy bạn thì thuộc hàng tào lao rồi

Bạn nên tự học vì thuật toán youtube thay đổi từng ngày, chứ giờ tốn tiền đóng học phí gặp những thành phần lấy các tut được share free cách đây mấy năm trước thì bó tay nhé. Những Pro youtube thì không bao giờ rảnh để thu mấy xu lẻ học phí để dạy bạn đâu, vì thời gian để họ chiến youtube nhiều tiền hơn, còn những người nhận tiền để dạy bạn thì thuộc hàng tào lao rồi
Em cảm ơn bâc ạ.

Bạn vào Youtube trợ giúp. Hay học viện sáng tạo Youtube có video giải thích đầy đủ cách Youtube hoạt động. Từ đó hiểu hơn nên tìm hiểu cần sản xuất video ra sao
Nhưng điều kiện cần là kĩ năng bạn có để tạo nội dung. Hoàn cảnh bạn có gì để tạo video, bạn có chủ đề gì hay và độc lạ. Chứ cạnh tranh cao lắm đó.

xin đi làm cho người ta rồi học hỏi , rảnh đâu ba này thuê người dạy chi ông

có ai còn nhớ tôi không?

Announcements

Forum statistics

Threads
418,507
170,597
Latest member
tonyphan98

Most viewed of week

Most viewed of week

Back