Cheat Traffic Tìm sư phụ dạy offer

Reactions
3
MR
0.005
Em cũng tình cờ biết đến món offer trong thời gian gần đây. Nhưng ko biết chút gì về mảng này cả. Các bác có ai nhận em làm học trò ko ạ? Học phí e xin gửi đầy đủ ạ. Mong các bác giúp đỡ để e kiếm thêm tiền sữa cho con em; chứ dịch bệnh đói quá.

Em cũng tình cờ biết đến món offer trong thời gian gần đây. Nhưng ko biết chút gì về mảng này cả. Các bác có ai nhận em làm học trò ko ạ? Học phí e xin gửi đầy đủ ạ. Mong các bác giúp đỡ để e kiếm thêm tiền sữa cho con em; chứ dịch bệnh đói quá.
offer giờ vốn to lắm, đổi môn khác đi bạn

CpL liệu còn làm đc ko bác
offer mảng nào cũng ăn dc hết, nhưng muốn nhảy vào ăn liền thì ko có đâu, giờ muốn ăn bền thì món nào cũng phải "đầu tư" hết bạn, nên là mình khuyên bạn nên tìm món khác mà cày, chứ đang dịch cô vy bùng phát thế này mà còn đi đầu tư nữa thì khổ càng thêm khổ thôi @@!

Vâng em biết là phải đầu tư thì e mới hỏi chứ ạ. Như tool
offer mảng nào cũng ăn dc hết, nhưng muốn nhảy vào ăn liền thì ko có đâu, giờ muốn ăn bền thì món nào cũng phải "đầu tư" hết bạn, nên là mình khuyên bạn nên tìm món khác mà cày, chứ đang dịch cô vy bùng phát thế này mà còn đi đầu tư nữa thì khổ càng thêm khổ thôi @@!
Vâng e biết là phải đầu tư chứ ạ. Mua tool; đầu tư phần cứng. Vốn chưa nhiều nên em mới hỏi phần CPL.

Vâng em biết là phải đầu tư thì e mới hỏi chứ ạ. Như tool

Vâng e biết là phải đầu tư chứ ạ. Mua tool; đầu tư phần cứng. Vốn chưa nhiều nên em mới hỏi phần CPL.
Bạn lướt hết box offer đi sẽ thấy nhiều điều bổ ích đấy. Tớ cũng đang cày lại từ đầu đây :) Gút lac bờ rô

Mình khuyên bạn hầu như tất cả các mảng MMO đều phải giải quyết 1 bài toán là "Traffic' nếu cheat thì chắc chắn có rủi ro , có ăn được đi chăn nữa cũng ko lâu dài (các nhà net nó thừa biết nhưng vẫn để bạn cheat , an ít thì ok còn nhiều nó sẽ ban thẳng tay ). Tùy bạn chọn lựa

Announcements

Forum statistics

Threads
418,597
170,693
Latest member
MiracleThings
Back
Top Bottom