Ask Tìm Sư Phụ dạy MMO

Datnguyen2211

Newbie
Reactions
3
MR
0.186
Như tile e có chút thời gian muốn tìm sư phụ chỉ việc MMO. Thiên lôi chỉ đâu đánh đó học hỏi lấy kinh nghiệm. Thu nhập sau khi tự câu đc cơm cũng chi mong kiếm 2-3 tr/ tháng.
Rất mong nhân duyên tìm đc sư phụ trên đây. Cảm ơn
Tv mới, nếu sai tile thì ad sửa lại giúp. Cảm ơn ạ

Đọc hết các comment chỉ thấy bạn IphonePromax là nhiệt tình hơn cả. Còn kết quả như thế nào mọi người biết rồi đấy. Người nhiệt tình nhất thường ăn gạch (gạch giữa tên). Bởi vậy chỉ có 2 điều khiến họ trở thành thầy: Dạy những thứ vô bổ hoặc đói quá giả danh thầy đi lừa đảo thôi.

Upvote 0
Như tile e có chút thời gian muốn tìm sư phụ chỉ việc MMO. Thiên lôi chỉ đâu đánh đó học hỏi lấy kinh nghiệm. Thu nhập sau khi tự câu đc cơm cũng chi mong kiếm 2-3 tr/ tháng.
Rất mong nhân duyên tìm đc sư phụ trên đây. Cảm ơn
Tv mới, nếu sai tile thì ad sửa lại giúp. Cảm ơn ạ

Mấy topic kiểu này chủ yếu là chỗ chém gió xả trét là chính chứ không ai tập chung vào vấn đề chính đâu, trừ các thành phần thầy bà với sư cọ này nọ sẽ lôi kéo những người mới như bạn, cẩn thận nhé :popo_big_smile:

quote lại cmt này cho bạn đọc :popo_boss:

Nếu bạn tự nhiện gặp 1 người tự nhận họ là sư phụ để dạy bạn bất cứ vấn đề gì thì tốt nhất bạn nên next nhanh, những người đã ở đẳng cấp sư phụ rồi thì chẳng ai tự nhận mềnh là sư phụ cả, thời gian họ âm thầm dùng để ăn ở lĩnh vực nào đó cũng nhiều hơn rất rất nhiều lần "bán" cho người khác, vừa tốn time lại dễ nát. Mình ko có ý vơ đũa cả nắm nhưng những thành phần dạy này dạy nọ bằng bất cứ hình thức nào cũng đều là thể loại thùng rỗng kêu to. Người nào NGỘ đc chân kinh thường im lặng và đôi khi lòng chắc ẩn của họ chỉ có 1 phần gợi ý mong người khác cũng được 1 phần nhưng lại không muốn nói rõ đường đi được bước ra thế nào, all 3 phần ở chữ NGỘ và 6 phần ở chữ DUYÊN, 1 phần còn lại là do chữ THUYỀN của chính bản thân mỗi người.
more...

Tốt nhất với mmo bạn nên tự thân vận động và tự ngộ ra hướng đi phù hợp thôi, không phải thấy người này thành công mảng này thì bắt chước theo là được đâu, mỗi người có cái duyên khác nhau, chúc bạn sớm tìm được mảng mmo phù hợp ;)

Upvote 0
Nếu muốn có thu nhập ổn định thì nên dành thời gian chịu khó học code đi bác :D chia sẻ thật lòng
Code phải giỏi mới có cơm bác , chứ code tàng tàng thì hầu như ko đâu họ cần
Mình cũng là lập trình viên nên mình biết

Upvote 0
Code phải giỏi mới có cơm bác , chứ code tàng tàng thì hầu như ko đâu họ cần
Mình cũng là lập trình viên nên mình biết
Thì mình mới bảo tích lũy kinh nghiệm dần dần, cố gắng xong kiếm công ty thực tập rồi phát triển lên. Không giỏi hơn người khác thì thời gian mình phát triển nó lâu hơn, nhưng phải siêng năng và cố gắng.
Mình cũng là 1 software engineer cũng đã training cho nhiều bạn. Mình nhận thấy chủ yếu các bạn có cố gắng học hỏi không thôi.
Ở đây mình nhận định có 2 loại không code được và loại code được. Không code được thì mình không nói, còn bạn có thể code mà bạn code tàng tàng thì chứng tỏ bạn không cố gắng với công việc hiện tại của mình. Việc bạn không cố gắng là lỗi bạn rồi

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,786
Latest member
Dinhcongtu

Most viewed of week

Most viewed of week

Back