TÌM PROXY LỌC LKFB

thanhtung10x

Newbie
Reactions
0
MR
0.048
Chào các bác, e cần tìm proxy để lọc liên kết facebook mà không bị FB chặn, cụ thể là lúc chặn thì mail [email protected] có liên kết với 1 tài khoản FB nhưng khi trả về kết quả thì lại báo không tìm thấy! Proxy tính theo GB thì em có thử qua rồi nhưng rất quan ngại về kinh phí vì quá cao trong khi 1GB chỉ chạy được bình quân 40k 50k mail, các bác nào có giải pháp hay có site nào cho vụ này không ạ?

Bên mình có sll proxy socks5 ipv4 private không giới hạn băng thông và đa dạng các quốc gia, bác cần test thử ib tele mình nhé

Chào bạn,

Để lọc liên kết Facebook mà không bị Facebook chặn, bạn có thể sử dụng một số giải pháp sau:

• Sử dụng proxy rotating: Đây là giải pháp phổ biến nhất hiện nay. Proxy rotating sẽ cung cấp cho bạn một danh sách proxy mới mỗi khi bạn thực hiện yêu cầu. Điều này giúp bạn tránh bị Facebook chặn do sử dụng proxy quá nhiều.
  • Sử dụng proxy với tốc độ cao: Facebook có thể chặn proxy nếu proxy có tốc độ truy cập quá chậm. Vì vậy, bạn nên sử dụng proxy với tốc độ cao để tránh bị chặn.
  • Sử dụng proxy với IP Việt Nam: Facebook có thể chặn proxy nếu proxy có IP không phải của Việt Nam. Vì vậy, bạn nên sử dụng proxy với IP Việt Nam để tránh bị chặn.
Về vấn đề kinh phí, bạn có thể sử dụng proxy rotating với tốc độ cao và IP Việt Nam để hạn chế tối đa việc bị Facebook chặn. Tuy nhiên, giải pháp này vẫn có thể tốn kém nếu bạn cần lọc số lượng mail lớn.

Dưới đây là một số gợi ý về proxy phù hợp với nhu cầu của bạn:

• Proxy rotating: Bạn có thể sử dụng các dịch vụ proxy rotating như Proxy6, ProxyVN, Proxy-Lite,...
  • Proxy tốc độ cao: Bạn có thể sử dụng các dịch vụ proxy tốc độ cao như Proxy6, ProxyVN, Proxy-Lite,...
  • Proxy IP Việt Nam: Bạn có thể sử dụng các dịch vụ proxy IP Việt Nam như Proxy6, ProxyVN, Proxy-Lite,...
Ngoài ra, bạn cũng có thể tự tạo proxy cho mình bằng cách sử dụng máy tính hoặc VPS. Tuy nhiên, cách này đòi hỏi bạn có kiến thức về mạng và máy tính.

Dưới đây là một số hướng dẫn tự tạo proxy:

• Sử dụng máy tính: Bạn có thể sử dụng máy tính của mình để tạo proxy bằng cách cài đặt phần mềm proxy như Squid hoặc Privoxy.
  • Sử dụng VPS: Bạn có thể sử dụng VPS để tạo proxy bằng cách cài đặt phần mềm proxy như Squid hoặc Privoxy.
Hy vọng những thông tin trên sẽ giúp bạn tìm được giải pháp phù hợp.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,668
170,768
Latest member
thuyquynh13511
Back
Top Bottom