Tìm pro giải đáp về Withaw Paypal

Mình là newbie mới gia nhập PP :D
Muốn hỏi các pro là add bank có cần trùng tên với đăng kí PP không?? Trùng info...Là thẻ Visa Debit Techcombank ( không phải tài khoản bank) thì có cần trùng tên không
vì mình thấy chỗ add bank bắt buộc là Trùng Họ và nó để trống hai ô là middle name và first name.:binhsua155:
ai biết thì giúp nhé !! cho mỗi người 1 cái thank :D

linhdv

Hero
Reactions
603
MR
0.023
Mình chẳng biết tên trong pp của bạn ntn, nhưng như thế này thì là ok nè.
Giả sử tên bạn là Nguyễn Quang Trung (tên này cũng là tên trên thẻ nha), thì tên trong pp phải là Quang Trung Nguyễn hoặc Trung Nguyễn Quang thì bạn mới nhận được tiền về bank. Còn không thì không được đâu, nó refund mình vừa mất tiền withdraw vừa mất tiền refund lại mất tiền do chênh lệch tỷ giá lúc đổi từ $-->VNĐ(lúc with-cái này thấp) và lúc refund VNĐ-->$ (cái này cao hơn).

Mình bị một lần rồi, lần đó không phải là sai tên mà là mình điền nhầm số tài khoản ngân hàng, with có 40$ thôi mà chuyển đi chuyển lại không lấy được tiền về bank mà lại bị giảm mất 10$ so với balance lúc đầu :((

Upvote 0

logalkent

Senior
Reactions
750
MR
0.011
hỏi hay nhỉ,liên quan đến tiền rút về phải chính xác chứ,tên paypal 1 kiểu tên bank 1 kiểu thằng ngân hàng ko hiểu thì làm sao có tiền

Upvote 0

vovantuong

Banned
Reactions
380
MR
0.000
thanks được rồi đấy, nói chung khi đk pp cứ điền theo mẫu sau cho đúng: firstname; tên thật của bạn, mildename: tên lót, lastname: tên họ
ví dụ Nguyễn Văn C thì first là C last là Nguyễn còn midle là Văn
thế thôi còn nó hiển thị ngược lại thì kệ bố nó add bank vào sẽ ok

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,833
176,278
Latest member
mrdolce5885

Most viewed of week