Tìm nơi lưu trữ site truyện tranh

anhlt37

Newbie
Reactions
6
MR
0.002
Hi các bác

Tình hình là hiện tại nhiều web truyện tranh ko chơi với anh google blogspot để nhờ "giữ hộ ảnh" nữa mà tự trang bị cho mình hẳn một con server cho nó chất. Mình cũng đang tìm một nơi để lưu trữ nhưng mà chưa tìm được nơi thích hơp mong các bạn tư vấn.

Điều kiện: băng thông nó to to tý, có thể thêm tên miền của mình vào dạng abc.co,/diahchianh.jpg thay vì url của bên nhà cung cấp.

Thank cả nhà

P.S: Mình thấy site truyện tranh ngốn băng thông khá nhiều, nếu họ thuê limit băng thông chắc ngày nào ảnh cũng die.

hinh anh ma cung die ha ban

Upvote 0
Tốt nhất ko nên lưu server riêng, chẳng may bị report cái là đứt. Bác cứ bắt chước site truyện lớn ý. Lưu vài server vào, theo mình thì blogspot và imgur là ổn định nhất hiện nay

Last edited:
Upvote 0
Tốt nhất ko nên lưu server riêng, chẳng may bị report cái là đứt. Bác cứ bắt chước site truyện lớn ý. Lưu vài server vào, theo mình thì blogspot và imgur là ổn định nhất hiện nay
bắt chước site nhỏ chứ bác :v site lớn nào cũng có server riêng mà

Upvote 0
Site lớn chơi server riêng rồi bác ơi, giờ mà còn chơi free chỉ có site nhỏ thôi, nhỏ vì ko có tiền :D
bắt chước site nhỏ chứ bác :v site lớn nào cũng có server riêng mà

Mình thấy cái nettruyen rất lớn, chắc top 1 VN về truyện tranh mà vẫn dùng kha khá các server free mà. Server riêng mà ăn report thì vẫn căng chứ đâu phải dễ

Upvote 0
Mình thấy cái nettruyen rất lớn, chắc top 1 VN về truyện tranh mà vẫn dùng kha khá các server free mà. Server riêng mà ăn report thì vẫn căng chứ đâu phải dễ
nettruyen = rác nhé bác , bon site khác nó mua server về thag nettruyen nó leech free qua thì có

Upvote 0
Ủa vậy site nào top VN bác, e thấy nettruyen rank cao khủng mà -_-
hàng leech nó ảnh hưởng đến site người khác nói chung thì thằng nettruyen sớm muộn cụng bì ăn gậy với lại bọn làm ra cái Tool này cũng có tâm vãi thà nó leech ko ảnh hường ko sao đây còn ngốn băng thông các web người khác

Upvote 0
hàng leech nó ảnh hưởng đến site người khác nói chung thì thằng nettruyen sớm muộn cụng bì ăn gậy với lại bọn làm ra cái Tool này cũng có tâm vãi thà nó leech ko ảnh hường ko sao đây còn ngốn băng thông các web người khác
Nó có tiền, nó lại đút cho mấy ông lớn, xuống sao được, không đơn giản đâu

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,418
169,765
Latest member
duonghuykubet77v

Most viewed of week

Most viewed of week