Find Person Tìm nhân viên ngân hàng mở dùm bank ngân hàng nào cũng đc ạ

newmemgirl2

Senior
Reactions
81
MR
0.623
có anh chị nhân viên nào mở giúp em tài khoản banking theo cmnd và số điện thoại em cung cấp ko ạ , phí bao nhiu em gửi ạ , ko phải đăng kí online xác thực khuôn mặt đâu nha

Cái này khác gì tạo dùm tài khoản ngân hàng.
-
Dân ngân hàng chắc họ thừa khả năng và biết việc này nó như thế nào.

Em newbie cho em hỏi tao để làm gì vậy ạ? Dùng cmnd người khác có phải để tạo bank đi scam hay rửa tiền không ?

Em newbie cho em hỏi tao để làm gì vậy ạ? Dùng cmnd người khác có phải để tạo bank đi scam hay rửa tiền không ?
Yes. Nói nôm na là sai pháp luật nên mới như vậy. Khi tới công chuyện thì ông làm. giấy chịu :|

Tự nhiên không làm gì cũng bị công an gọi. Thất đức vậy cũng làm dc :popo_big_smile:

Thế mà cũng có người nhận làm đó. Giá 1.5 triệu.
-
Một thanh niên 19 tuổi ở vùng quê nghèo. Vừa nhận tiền xong, chưa kịp tiêu đã bị còng đầu.
-
Đúng là tuổi trẻ chưa trải sự đời :|

ít nhất là đứa cần làm và đứa nhận làm nhấm thông tin, có khi bị cướp $ hông ta!? :popo_angry: :popo_angry: :popo_angry:

ít nhất là đứa cần làm và đứa nhận làm nhấm thông tin, có khi bị cướp $ hông ta!? :popo_angry: :popo_angry: :popo_angry:

Có bị nhá. Đừng dại nhận tiền = bank mua trên mạng. Nó theo dõi tiền vào nó rút sạch.

Lại sớm mà lại nhập kho, ở nhà tự do ko thích thích cơm ăn 3 bữa quần áo có người lo cho à

Rất nhiều sinh viên bị dính chiêu này. Mở bank rồi bán cho họ, họ dùng tài khoản làm cổng nhận và thanh toán cho các web cờ bạc hoặc lừa đảo hack bank.
Thời buổi hiện tại con người làm bất chấp miễn là kiếm được tiền, chẳng quan tâm đến những gì ng khác phải chịu.
Người VN thì lừa người VN sang Campuchia làm thuê cho bọn app vay tiền Trung Quốc lừa ngược lại người VN.

Có làm onl tự làm đó sao mình k tự làm bạn. Bây giờ ngân hàng có khách ra giao dịch hoặc mở tài khoảng mở thẻ thì mới làm không tự ý làm được đâu bạn à.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,221
170,369
Latest member
vn88kda
Back
Top Bottom