Tìm người tư vấn để làm offer Ios hoặc android

xilitnho

Junior
Reactions
45
MR
1.192
Insuree Balance
0
Như tiêu đề ạ. Trc e từng làm off pc quay lại đầu tư làm mà ko đc như xưa. Em cần 1 người đồng hành ( mentor) tư vấn, hỗ trợ làm off ios và android vì em chưa từng làm bao giờ do bỏ quá lâu. Đầu tư thiết bị, toàn bộ chi phí em sẽ lo hết và em sẽ chia sẻ 10% nguồn thu mỗi tháng cho người đồng hành cùng ạ ( bác nào trình cao có thể điệp theo mong muốn của các bác).
Các bác đừng ném đá e nhé. Dịch dã khó khăn. Mong tìm đc bác nào đồng hành và nhiệt huyết.

khó tìm người đồng hành lắm trừ khi new + new
Em cũng biết là khó nhưng vẫn cố thử ạ :D Các bác thấy tỉ lệ % nào phù hợp với công sức các thì cứ duel thoải mái.

10% quá ít , với kinh nghiệm của họ ! vì 1 tháng họ kiếm vài K là chuyện như đi chợ ^^ ! Nói vui chứ cũng cần kiếm thầy :(:( , PRO nào nắm tay em

10% quá ít , với kinh nghiệm của họ ! vì 1 tháng họ kiếm vài K là chuyện như đi chợ ^^ ! Nói vui chứ cũng cần kiếm thầy :(:( , PRO nào nắm tay em
Mình có ghi là duel thoải mái mà bác. Em sẵn sàng chia sẻ lên tới 60-70% đúng với công sức của các bác ấy. Cần lắm 1 người thầy.

Như tiêu đề ạ. Trc e từng làm off pc quay lại đầu tư làm mà ko đc như xưa. Em cần 1 người đồng hành ( mentor) tư vấn, hỗ trợ làm off ios và android vì em chưa từng làm bao giờ do bỏ quá lâu. Đầu tư thiết bị, toàn bộ chi phí em sẽ lo hết và em sẽ chia sẻ 10% nguồn thu mỗi tháng cho người đồng hành cùng ạ ( bác nào trình cao có thể điệp theo mong muốn của các bác).
Các bác đừng ném đá e nhé. Dịch dã khó khăn. Mong tìm đc bác nào đồng hành và nhiệt huyết.
Các thầy giờ tự lực or dòng họ almf cùng rồi @@

Dịch sắp chết dói ai dậy em làm gì em cũng làm 30-40k một ngày cũng tốt lắm rồi ạ . Sv năm 4 ko đi làm thêm được . Giờ mì tôm sắp ko có mà ăn rồi

thật sự offer hiện giờ ít người share lắm,ai cũng muốn giũ nồi cơm của mình cả mà. solo cả 9 năm, từ thời nghỉ làm cho sangmt đến bây giờ toàn tự mày mò.

Dịch sắp chết dói ai dậy em làm gì em cũng làm 30-40k một ngày cũng tốt lắm rồi ạ . Sv năm 4 ko đi làm thêm được . Giờ mì tôm sắp ko có mà ăn rồi
Thiếu gì việc bác ui :>

Cụ thể là làm gì ạ

Bac chỉ em xin bát cháo để húp với ạ
hộp tớ đi tớ chỉ cho :v
Cơ mà ngày đc 20-30k thui ~~ mà thím vào 4rum từ 2014 chắc cũng pro lắm rùi chứ nhể :popo_sad:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,208
170,358
Latest member
cwin05live
Back
Top Bottom