tìm người "song kiếm hợp bích " chơi UG và HF

mr.coi

Hero
Reactions
1,072
MR
0.034
mình cần tìm 1 người hợp tác làm ăn. :D chơi thằng UG +HF
mình có thể upload,bao nhiêu cũng ổn cần tìm một người đi spam + kiếm nguồn..... lợi nhuận 50/50
thật đó nhé...:D
nick:
có j trao đổi @_@
mong kiếm dc người tâm đầu ý hợp :X
chúc anh em VN bội thu.
thân ái!
:superman

Last edited by a moderator:
upload , bao nhiêu cũng ổn , ai cũng làm được , spam thì ..... mệt đờ cả người, giờ auto post khó ăn , auto tay ngon hơn , 50/50 uploader quá lời, ko thơm

2 người kết hợp
thì lượng spam cao hơn. làm 20 bài viết/ ngày nếu spam thì có nghĩa là 40 bài viết trên ngày. 20 bài doubue.
cũng có lý :), nhưng chia 2 thì có vẽ khó. ai biết được bên kia sẽ cắn bên này thê nào. ko phải là scam. mà là làm 2 acc,1 acc chiến chung, 1 acc chiến riêng. vậy thì ai sẽ có lợi
Cuối cũng vẫn là người có cái đâu nhất:)

Tớ và cậu chiến chung acc hotfile của tớ nhá :)
hiện giờ đang dư một acc ko chiến, hiện tại đã có 11$ trong tài khoản

cậu ở đâu.cần thì gặp mặt. CMND là oke mà.
gà cũng một mẹ chớ hoài đá nhau ^^!

cái này là khó chơi đó bạn
nếu cậu muốn spam thì Fake IP rồi 1 rum lập đi 2 hay 3 tài khoản gì đó mà post
post chia đều ra là ok mà

Em định kiếm xiền bằng con đường Upload_share,bác nào không Scam có thể cho em làm chung hướng dẫn em bước đầu bỡ ngỡ được không.

Anh em nói thật đừng Scam em nhé,em ở Hà Nội ^^

Chiến chung chi vậy ta. 1+1 cũng = 2 thôi. Bạn 1 acc, mình 1 acc tổng thu nhập của 2 acc có lẽ cũng xấp xỉ = 1 acc chiến chung , vậy tại sao linh hồn của mình, mình ko giữ lại xài chung chi vậy. Còn về việc up ko giới hạn thì cũng như trên 1 mình cũng có thể tự lập nhìu acc mà chiến mà.
Chơi cái này đâu phải chơi game mà cày chung để lên lever. Mình thật sự ko hỉu ý định của bạn là gì . Bạn có thể nói rõ hơn ko.

Nếu thật sự muốn chiến lâu dài thì 1 người nấu đi 1 niêu mà ăn
đừng chia chác gì 50% mà mất lòng

Nếu thật sự muốn chiến lâu dài thì 1 người nấu đi 1 niêu mà ăn
đừng chia chác gì 50% mà mất lòng

bác này nói nghe...nhưng mà đúng,chỉ là mình chưa có kinh nghiệm,chưa làm bao giờ muốn có người hướng dẫn,đỡ đầu thôi ^^

bác này nói nghe...nhưng mà đúng,chỉ là mình chưa có kinh nghiệm,chưa làm bao giờ muốn có người hướng dẫn,đỡ đầu thôi ^^

cần gì người đỡ đầu cậu của ai người chiến thôi
nếu cậu cần câu hỏi gì thì cứ đặt câu hỏi sẽ có người support cậu 1 cách chính xác và nhanh nhất

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,788
Latest member
789club789app

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom