Spotlight Tìm người làm site DLE về 3x

Status
Not open for further replies.

Wendy

Junior
Reactions
161
MR
0.024
Hiện tớ đang muốn tìm người làm site xxx DLE hoặc WP đều được quan trọng là người biết design chỉnh sửa 1 chút thui chứ không có gì nhiều. Hợp tác lâu dài nhé SEO cũng cần tuyển thêm người nếu ai muốn PM YH! :[email protected]
Mình chiến 3x và tớ chủ yếu chiến phim HD 1080p 720p nguồn phim thì cực độc luôn ae ai muốn hợp tác tớ sẽ share khi site hoàn thành và đi vào hoạt động, nguồn phim này down chỉ 1 file và file nào cũng >1GB tùy thời gian 30' mà 720p thì cũng hơn 1GB rùi nên ae yên tâm. Tớ đảm bảo nếu kiếm PPS thì cũng khá nhiều đấy. Tớ tuyển thì design cần 1 người thui còn SEO thì tầm 5 người từ 5>10 người là max, domain hosting là Gà tồ tớ sẽ lo ae không phải lo cái đó.
Show Proof khi thử nghiệm pót trong 6 ngày ở site của thằng a nó đã SEO và đi vào hoạt động từ lâu ( Nguồn độc nên mới được thế :binhsua15: )

Mong ae đừng chém hoặc ném gạch quá mạnh trong TOPIC lập cái này chỉ để ai có nhã hứng và có kn trong việc làm site thì tham gia chứ không thiệt thòi gì với ae hết. Nếu bị chém nhiều tớ sẽ CLOSE TOPIC. Một lần nữa mong ae ủng hộ

---------- Post added at 10:40 PM ---------- Previous post was at 10:20 PM ----------

Up ......... Phát

nếu làm đầu tháng 7 thì ok ngay. kedatinh_0305 . làm site kiếm chác

Mình chuyên về clip Á , cần tuyển Seoer hoặc Contri thì pm mình nhé , Yh pham_ngoc_thach2009

dle cơ bản chỉnh sửa thì cũng có gì đâu nhỉ. pm :nx20 chỉ cho cách ;)). wp hay jomla thì chịu nhìn qua kiểu post bài đã k thích rồi

---------- Post added at 01:18 AM ---------- Previous post was at 12:48 AM ----------

Mình chuyên về clip Á , cần tuyển Seoer hoặc Contri thì pm mình nhé , Yh pham_ngoc_thach2009

à hóa ra đây là ku pham_ngoc_thach2009 à =))

cũng đang muốn làm site 3x mà k bit j :)
ai có ebook hay video hướng dẫn ko/
share mình vs!

đang có site mà ko post được. host vs domain có cả. cần thì hợp tác nhé:d

đang có 1 site 3x seo cực mạnh mà host đang die tức anh ách chủ topic có nhã hứng thì hợp tác :D
đã add nick yahoo

Các bạn add YH! mình cái nhé. Hiện tại đã đủ người rùi. Giờ ai có nhã hứng SEO thì PM tớ dự kiến tập hợp rùi 5/6 sẽ bắt đầu công việc. Vì giờ tớ đang bận thi mong ae thông cảm

mình đang sở hửu site 3x thể loại hentai
site mới mở được tuần lễ, hix
nhưng gà to wa ko biết seo
pro nào biết cách seo hiệu quả chỉ mình với, mình cảm ơn nhiều lắm

nick chat của mình: comeo55

Thank anh em nhiều

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,570