Tutorial Tìm người hợp tác phát triển kênh youtube

HaiThai

Banned
Reactions
1
MR
0.084
Chào các bạn mình cần tìm người hợp tác để phát triển kênh youtube
Link kênh: https://www.youtube.com/channel/UCN-pfOZah0GVmlVX-DT8g_w
Kênh mình làm content về kiến thức, 100% video mình đều làm hết không reup, nhưng lượt xem èo ọt quá
Nên mình cần tìm người hợp tác có khả năng phát triển kênh, bạn không cần làm video chỉ cần phát triển kênh thôi còn video thì 1 mình mình có thể làm.
Bạn nào có khả năng cũng như kinh nghiệm phát triển kênh youtube thì inb mình nhé
telegram: haithai
gmail: [email protected]

Chào các bạn mình cần tìm người hợp tác để phát triển kênh youtube
Link kênh: https://www.youtube.com/channel/UCN-pfOZah0GVmlVX-DT8g_w
Kênh mình làm content về kiến thức, 100% video mình đều làm hết không reup, nhưng lượt xem èo ọt quá
Nên mình cần tìm người hợp tác có khả năng phát triển kênh, bạn không cần làm video chỉ cần phát triển kênh thôi còn video thì 1 mình mình có thể làm.
Bạn nào có khả năng cũng như kinh nghiệm phát triển kênh youtube thì inb mình nhé
telegram: haithai
gmail: [email protected]
Chả có gì nổi bật cả :)

Font chữ còn bị lỗi việt hóa, thiết kế ko ấn tượng. Giọng đọc hơi nhàm. Nói chung là chán.

Làm kênh kiểu này khuyên chân tình là nên vứt đi bạn, chỉ cần bản thân mình xem thích là được, mà cá nhân mình xem chả có gì đặc sắc hay có gì lôi cuốn
Youtube dạng này bật kiếm tiền là không tưởng.

Last edited:
Làm kênh kiểu này khuyên chân tình là nên vứt đi bạn, chỉ cần bản thân mình xem thích là được, mà cá nhân mình xem chả có gì đặc sắc hay có gì lôi cuốn
Youtube dạng này bật kiếm tiền là không tưởng.

Sao ko bật kiếm tiền được bạn, bật thoải mái nhé chủ thớt!

Nchung làm thì mng góp ý xem chưa được chỗ nào để cầu tiến chứ cứ vào quăng mấy câu vùi dập như thế làm gì nhỉ.

Kênh của thread dạng nội dụng này theo mình nên đầu tư giọng đọc thật cho nó hấp dẫn và lôi cuốn. Viết content phải thật chắc tay, chắt lọc những ý chính cùng với văn phong lôi cuốn chứ đừng copy paste từ trên mạng về không xào nấu lại nó nhàm lắm.

Thêm một key chủ chốt của kênh để chủ đề của nó không bị lan man. [Chẳng hạn Vì sao Phật Giáo biến mất ở Ấn Độ? ; Vì sao người Cuba lại yêu mến Việt Nam ; Vì sao đế chế Ottoman lụi tàn nhanh chóng? ; Vì sao Hàn Quốc luôn căm ghét Nhật Bản....]

- Bất kỳ một cái từ khóa gì cũng được, nhưng nó phải có sự liên quan nội dung giữa các video với nhau. Hoặc là về chính trị, xã hội, văn hóa, lịch sử một mảng miếng nào mà bạn cảm thấy tự tin và yêu thích.

Thumbnail nên làm thống nhất một dạng với nhau về bố cục màu, font chữ đừng làm mỗi lúc một kiểu. Có thể tách rời từng cái thì nó đẹp nhưng xếp chung vào tổng thể, cùng với thuật toán đề xuất thì mấy kênh như thế này khó lên lắm.

Dộ dài video ntn mình thấy là hợp lý rồi chỉ cần từ 4-5p.

Chúc thớt thành công.

Last edited:
Sao ko bật kiếm tiền được bạn, bật thoải mái nhé chủ thớt!

Nchung làm thì mng góp ý xem chưa được chỗ nào để cầu tiến chứ cứ vào quăng mấy câu vùi dập như thế làm gì nhỉ.

Kênh của thread dạng nội dụng này theo mình nên đầu tư giọng đọc thật cho nó hấp dẫn và lôi cuốn. Viết content phải thật chắc tay, chắt lọc những ý chính cùng với văn phong lôi cuốn chứ đừng copy paste từ trên mạng về không xào nấu lại nó nhàm lắm.

Thêm một key chủ chốt của kênh để chủ đề của nó không bị lan man. [Chẳng hạn Vì sao Phật Giáo biến mất ở Ấn Độ? ; Vì sao người Cuba lại yêu mến Việt Nam ; Vì sao đế chế Ottoman lụi tàn nhanh chóng? ; Vì sao Hàn Quốc luôn căm ghét Nhật Bản....]

- Bất kỳ một cái từ khóa gì cũng được, nhưng nó phải có sự liên quan nội dung giữa các video với nhau. Hoặc là về chính trị, xã hội, văn hóa, lịch sử một mảng miếng nào mà bạn cảm thấy tự tin và yêu thích.

Thumbnail nên làm thống nhất một dạng với nhau về bố cục màu, font chữ đừng làm mỗi lúc một kiểu. Có thể tách rời từng cái thì nó đẹp nhưng xếp chung vào tổng thể, cùng với thuật toán đề xuất thì mấy kênh như thế này khó lên lắm.

Dộ dài video ntn mình thấy là hợp lý rồi chỉ cần từ 4-5p.

Chúc thớt thành công.
Làm không được hướng này chuyển hướng khác chứ không có ý gì, mấy video dạng này kiếm 4000 giờ view là không tưởng rồi nói gì tới kiếm lượt sub. Tiếp đến là nếu bật được kiếm tiền thì 1000 lượt view của vn có được mấy đồng

Cứ dấn sâu vào rồi tự khắc bản thân sẽ kiếm được view từ người thật, đừng nản nếu có thất bại nhiều lần.

Kênh của bạn có đầu tư về mặt nội dung. Về các thể hiện vẽ hình cũng khá tương tự nhiều kênh lớn khác.
Việc phát triển kênh là cần tập trung làm nội dung thường xuyên và chuyên sâu hơn
Đã hơn 8 tháng chưa thấy kênh ra video mới?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,452
169,791
Latest member
wildestdream

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom